1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo đóng góp ý kiến

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi blue_bell, 04/04/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

@ haitacnd: Bạn nói vài câu, câu cuối cùng là chính xác nhất.
    @maybe: Chị đọc toàn bộ 2 bài trả lời của em, và thấy rằng tốt hơn cả là chị nên xoá cái comment ở trước. Có gì cần nói và nên nói thì chị đã nói rồi nhé. Người nên nghe thì cũng nghe thấy rồi. Xin chào tất cả mọi người.
  2. ice_cream84

ice_cream84 Thành viên mới

Em thấy cũng xa lạ lắm lắm..........Có lẽ xa rồi cái ngày xưa ấy......

3. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Em không hiểu vì sao chị phải xoá comment của chị ạ? Đó là ý kiến của chị, và mọi người đều tôn trọng những ý kiến chân thành, thẳng thắn mà. Và em cũng chỉ bày tỏ ý kiến của riêng em.
    Ý kiến thì có thể sai, có thể đúng. Nếu như em có nói điều gì đó không phải thì chị cứ góp ý ạ.
    Không phải lúc đầu vì sợ ảnh hưởng đến tình cảm của mọi người mà em đã định rút lui rồi hay sao? Và mọi người đều khích lệ em nên nói điều gì mình "ấm ức"... Bây giờ hình như box lại mất vui vì điều đó.
    Nếu chị BB chào mọi người mà đi luôn như vậy thì hình như là tại em rồi. Vậy thì em ân hận lắm. Em giống như một kẻ gây mất đoàn kết và phá hoại box rồi. Em chỉ muốn nói, nếu không vào đây thì em còn có thể vào chỗ khác, nhưng box Tuyên là box ruột của chị (vì là box của quê hương chị). Em mong không vì một lí do như chuyện này mà lại ảnh hưởng đến tình cảm với box, chị ạ!
    Nhưng em cũng hi vọng mình hiểu sai, và chị BB chào vậy chỉ như một câu chào bình thường khi kết thúc một lần gặp để có lần sau thôi...
    ...
    @ mọi người:
    Giờ những gì đã nói ra thì cũng chẳng rút lại được (là mình nói cho mình).
    Mình cũng chỉ biết kêu gọi mọi người nếu có thể vui thì hãy tiếp tục vui. Đừng vì những chuyện không đâu mà ảnh hưởng đến không khí chung của box cũng như cái hứng vào diễn đàn của mọi người.
    Mỗi người thiện chí một tí thì có phải mỗi ngày chúng ta lại có thêm một chút ít niềm vui hay không?
    ...
    Mình cũng không nói nhiều nữa, hi vọng mọi người hiểu được thiện chí của mình (chứ không hiểu nhầm rằng mình đang giả vờ để khích bác ai).

Thế thôi ạ!
  4. haitacnd

haitacnd Thành viên mới

Tớ đã nói vài câu, nhưng tớ nghĩ rằng bạn cũng như tớ đều biết rằng chả câu nào có vẻ đúng nhất cả, bạn blue_bell nhỉ.
    Em Maybe ạ, cái gì em cũng nhận về mình, như thế không tốt, đôi khi nó còn gây hiệu ứng ngược, có nghĩa là nó cứ nhàn nhạt, em biết không?
    Thẳng tưng là thế này, từ khi tớ biết đến box Tuyên do vướng phải tai nạn với một em Tuyên (không phải cái đại từ nhân xưng cửa miệng của bác Thiết) đến giờ, chưa bao giờ tớ thấy cái box này vui theo đúng nghĩa cả - vì lý do này hay lý do khác - nó chỉ vui ở từng góc cạnh nho nhỏ một thôi.
    Thích thì chơi, vui thì chơi, bức xúc thì chơi... nói túm lại để chơi cũng có vô vàn lý do.
    Nhưng không thì thôi, chẳng phải do ai, chẳng phải tại cái gì cả.
    ...
    Đơn giản thế thôi, tớ cũng chào mọi người.
  5. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Ngôn ngữ của teen nó sẽ bảo bạn Maybe là duyên quá hoá dồ, với cả ảo vãi, với cả éo đỡ được =))
    Còn ngôn ngữ võ lâm nó sẽ bảo là " các hạ thật là vãi ...ái"
    ...
    Còn ngôn ngữ của mình thì hạn chế quá, chẳng có từ gì để nói =)) Chỉ biết chúc bạn vui =))
  6. maybeU

Mình hoàn toàn nhất trí với bạn!
    Thấy việc vote có vẻ được sử dụng nhiều, nên mình cũng huy động cả Redtulips vào vote góp vui (5 sao đấy nhé). Nếu thấy chưa đủ, mình sẽ nhờ bạn bè mình vào vote cho xôm tụ. Mình thì ít chứ bạn mình nhiều nick lắm.
    Chúc Thulam vui vẻ, mạnh khoẻ, xinh đẹp, ngày một đáng yêu, rộng lượng, duyên dáng và thông minh, sắc sảo hơn nữa!
    Tớ cũng bắt chước bác Tặc, xin chào tất cả mọi người và, hẹn gặp lại!
  7. nhungayxanh

nhungayxanh Thành viên mới

Mình đã mở lại 2 topic cho maybeU rùi đấy.
    @ThuLam: Sao ấy thay đổi nhiều thì fải . Nhưng thôi, mình tôn trọng ý kiến của mọi người. Có đủ phiếu rồi
    @all: có ai hướng tới buổi offline không vậy. Mình định đứng ra tổ chức. Sẽ cùng mọi người bàn ở chủ đề khác nhé. (sẽ lập ra ngay).
  8. maybeU

Cám ơn bạn Nhungayxanh nhé!
    Cũng cám ơn bạn Thulam đã không phản đối! Đúng như lời chúc, mình vui lắm!
  9. ThietDK

ThietDK Thành viên mới

2 mod giải quyết giúp vụ này: Tôi không thực hiện được chức năng bình chọn- Liệu vì những nguyên nhân gì.
    ???
  10. nhungayxanh

nhungayxanh Thành viên mới

Bạn vào box Tuyên Quang rồi hãy Login (không đăng nhập ngay từ trang chủ). Sau đó trở lại box là được.