1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, giải đáp thắc mắc và những vấn đề nội bộ trong KBC. Thông báo rút mod và set mod mới tran

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi queen_83, 01/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

Em nghĩ riêng cái khoản văn nghệ văn gừng thì khi nào họp offline ,mọi người ứng cử là hay nhất .Riêng mấy cái khoản chức sắc thì phải ứng cử mới hay ,mới sốt sắng được .
  2. zin_coi

zin_coi Thành viên mới

box mới thành lập, tình trạng buôn còn quá nhiều. mod không quản lý nổi hay sao mà cũng nhảy vào buôn?
    chán thật
    tình trạng lan tràn topic, quá tải, dẫn đến box tuy mới mà người vào đã cảm thấy loãng, hoa mắt vì một đống topic mà khi kick vào lại có những cái hao hao giống nhau.
    đề nghị cải tổ đi là vừa.
    Một màu xanh xanh
    Chấm thêm vàng vàng
    ......................................
    (Hôm qua nó ăn nhiều rau mày ạ, thế có chết không cơ chứ)
  3. zin_coi

zin_coi Thành viên mới

box mới thành lập, tình trạng buôn còn quá nhiều. mod không quản lý nổi hay sao mà cũng nhảy vào buôn?
    chán thật
    tình trạng lan tràn topic, quá tải, dẫn đến box tuy mới mà người vào đã cảm thấy loãng, hoa mắt vì một đống topic mà khi kick vào lại có những cái hao hao giống nhau.
    đề nghị cải tổ đi là vừa.
    Một màu xanh xanh
    Chấm thêm vàng vàng
    ......................................
    (Hôm qua nó ăn nhiều rau mày ạ, thế có chết không cơ chứ)
  4. queen_83

queen_83 Thành viên mới

vấn đề này thực sự cũng đang được bọn tớ cân nhắc , nhưng chức năng gộp chủ đề hiện nay bọn tớ chưa sử dụng được vì vậy nên chưa thể gộp các chủ đề hao hao giống nhau được .
    Qua đây cũng rất mongcác thành viên lưu ý 1 chút trong việc post bài . , nếu chủ đề nội dung bài viết của bạn giống với các chủ đề có sẵn trên box thì post vô đó nhé
    Than ái !
  5. queen_83

queen_83 Thành viên mới

vấn đề này thực sự cũng đang được bọn tớ cân nhắc , nhưng chức năng gộp chủ đề hiện nay bọn tớ chưa sử dụng được vì vậy nên chưa thể gộp các chủ đề hao hao giống nhau được .
    Qua đây cũng rất mongcác thành viên lưu ý 1 chút trong việc post bài . , nếu chủ đề nội dung bài viết của bạn giống với các chủ đề có sẵn trên box thì post vô đó nhé
    Than ái !
  6. T_N_T

T_N_T Thành viên tích cực

Hì hì các mod chưa có chức năng ghép topic chỉ có thể chuyển bài từ topic này sang topic kia. Các bác Minh với em queen chịu khó vào đây để nhờ các ad ghép topic cho http://www.ttvnol.com/TMG/193308.ttvn
  7. T_N_T

T_N_T Thành viên tích cực

Hì hì các mod chưa có chức năng ghép topic chỉ có thể chuyển bài từ topic này sang topic kia. Các bác Minh với em queen chịu khó vào đây để nhờ các ad ghép topic cho http://www.ttvnol.com/TMG/193308.ttvn
  8. barcahollandfan

barcahollandfan Thành viên quen thuộc

Tui chính thức đăng kí và cho xin cái title Tráng sĩ đất Kinh Bắc.
    Sao Thuy
  9. barcahollandfan

barcahollandfan Thành viên quen thuộc

Tui chính thức đăng kí và cho xin cái title Tráng sĩ đất Kinh Bắc.
    Sao Thuy
  10. winterftu

winterftu Thành viên mới

Dạ em có khúc mắc thế này muốn hỏi mà không biết phải qua cửa nào. Chuyện là thế này, em có mấy cái PM hay còn gọi là tin nhắn hay mật thư gì đó. Mỗi lần vào forum, mở thêm một trang ra là lại có ngay một trang pop up xinh xinh hiện ra báo em có tin nhắn mới. Kiểm tra hộp cá nhân thấy rõ ràng mình có 2 tin nhắn chưa đọc, thế mà mỗi lần cái trang pop up ấy hiện ra, nó cho ngay em một câu xanh rờn
    Có vấn đề;
    Bức thư này không tồn tại hoặc không phải thư của bạn!
    Đóng cửa sổ
    và cuối cùng tất nhiên là em chả đọc được tin nhắn bào sất. Trí tò mò của em không cho phép em chờ đợi lâu như thế nên em mạn phép hỏi các bác có cách nào chữa trị hộ em với. Em vô cùng biết ơn các bác và hứa sẽ trả ơn vào buổi ọp lai của trường NK Ngô Sỹ Liên BG vào mùng 3 tết này