1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Góp ý - Đặt Title

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi Lizzy, 26/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alexanderthegreat

alexanderthegreat Thành viên mới Đang bị khóa

Đang bị lỗi mà. Ngày tháng các topic không được updated. Sửa bài cũng không được.
    Chỉ có khoá topic là ngày tháng hiện lên rất đúng
  2. alexanderthegreat

alexanderthegreat Thành viên mới Đang bị khóa

Lỗi đã được sửa
  3. cuongphilip

cuongphilip Thành viên mới

Tự học luôn là cách tốt nhất để phát triển kĩ năng tiếng anh, nhằm góp phần vao mục đích đo, web của chung tôi có rất nhiều tài liệu tiếng anh hữu ích cho bạn
    hơn 200 đầu sách nổi tiếng nhất thế giới như sách luyện thi IELTS có :Cambridge IELTS 1,2,3,4,5,6 Student?Ts Book with answers,IELTS preparation Series 1,2,.... .Bộ luyện thiTOEFL:Kaplan TOEFL iBT with CD-ROM 2008-2009 (Kaplan Toefl Ibt),Barron''''''''s Writing for the TOEFL iBT with Audio CD,Answers to All TOEFL Essay Questions,......SAT I(sách dành cho các bạn muốn du học mỹ):Gruber''''''''s Complete SAT Guide 2009,SAT 2009 (Bao gồm toán,lý,hóa bằng tiếng anh.Các bạn ơi ủng hộ web của mình nhe ! http://www.timsach.info website chia sẻ sách học Anh Văn,... trực tuyến
    các bạn hãy ủng hộ web của mình nhé, hãy giới thiệu bạn bè đến với web
  4. ivision

ivision Thành viên mới

mình làm zdề sai ở box Eng mà kg post dc bài? mình chỉ thích vào box Eng để chia sẻ và tìm hiểu kinh nghiệm IELTS thôi! kg post dc là sao??? xôi thịt vừa thôi chứ! nhiều quá ai mà ăn được? mà mình cũng mất cái nick mod box game từ lâu roài kg biết sao lấy lại!!! thả ra đê, sắp phải thi IELTS roài!
  5. thuylinhluu

thuylinhluu Thành viên mới

Em muốn được làm thành viên của diễn đàn và mong mọi người giúp đỡ. Thùy Linh!
    Em dang song va lam viec o Thanh Pho Ho Chi Minh, thang 3/2010 Em se lam thu tuc sang do, nguoi quen cua gia dinh Em la nguoi Viet song o Sydney!
    Em khong biet cuoc song ben do nhu the nao Em mong moi nguoi giup do em voi, Em cung khong co ban be o ben do.
    Em khong biet tim viec lam o ben do nhu the nao?
    Em co bang Dai Hoc nganh Cong Nghe Thuc Pham,Em da lam viec o Phong Nhan Su cho 1 Cty Co Phan Van Hoa Tong Hop chuyen kinh doanh ve linh vuc in an.....hon 1 nam roi. Em khong biet tim viec lam ben do nhu the nao nua!
    Em sinh ngay 26/04/1987, ten la Luu Thuy Linh , nick chat la luuthuylinh1987, rat mong moi nguoi giup do,
    Goodluck!
    Được thuylinhluu sửa chữa / chuyển vào 14:10 ngày 02/12/2009
  6. thokim68

thokim68 Thành viên mới

Có ACE nào du học ở Newcastle Australia không xin giúp tư vấn. Thanks
  7. thuylieuhot

thuylieuhot Thành viên mới

all
    14. giot_nang_dem
    15. taothaoonline
    16. zealotqy2k
    17. anhchuotbeo