1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Góp ý - Đặt Title

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi Lizzy, 26/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haminh

haminh Thành viên rất tích cực

hehe, đùa tí cho vui cửa vui nhà đấy mà.
    Thế peo muốn title thế nào nào?
  2. peovn

peovn Thành viên mới

gần hết tuần rồi, mệt quá,
    Chào cả nhà, , hôm trước mọi người thấy được cái dark side của tớ chắc là chán lắm hả, .
    Ko hiểu sao tớ rất hay gặp những người như vậy ==> nhiều khi cũng tự thắc mắc "hay là họ mới bình thường, còn mình ăn nói như vậy là bất bình thường , chop ko bít có khen thật ko? ", mà tớ lại ghét cay ghét đắng loại đó + bực mình sẵn =
  3. lambchop1308

lambchop1308 Thành viên mới

Chẹp chẹp, tui cũng xong một tuần đầy mệt mỏi. Cô Peo đã không vào box kể từ ngày 8/05 đó . Từ dạo đó box bùn thỉu bùn thiu như cái bánh tiu dễ sợ . Tui nói đúng là trò mà ra đi là mọi người kéo đi lun..hờ hờ hơ..
    Cuối cùng: Cách post của ấy giống tui, dzui dzẻ thoải mái . Tui lại hổng ưng mấy người lúc nào cũng serious, even ol. Chắc người lớn họ dzị á
    Chít bà tui rùi, lại xì pam
  4. lambchop1308

lambchop1308 Thành viên mới

Lấy đi èng gen thồ mần, già trẻ lớn bé gì cũng included luôn.
    Chop xin trân trọng thông báo từ ngày hôm nay trở đi, box úc chúng ta sẽ có thêm mod mới.
    Một tràng fáo tay chúc mừng chú @alexanderthegreat nha. Hi vọng chú sẽ đem hết "nhan sắc" của tuổi thanh xuân còn xót lại +tiền tài của cải của mình mà cống hiến cho box chúng ta ngày càng "giàu mạnh"
    Hết
  5. alexanderthegreat

alexanderthegreat Thành viên mới Đang bị khóa

topic này là bảng thông báo nhưng cũng ít người đọc thì phải .
    Mọi người khi gửi bài chịu khó gửi đúng topic 1 chút. Vui vẻ nhắn nhủ nhau thì gửi sang topic về chit chat nhé. Từ giờ thấy bài nào chit chat kiểu đấy mình sẽ xoá (hôm nào good mood thì có thể chuyển). Chính chủ topic vi phạm quá 2 lần thì sẽ khoá luôn topic.
  6. alexanderthegreat

Để giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt (câu này nghe cũng không được trong sáng lắm vì đúng ra phải lai giữ cho tiếng Việt trong sáng ), đề nghị các bạn khi gửi bài gõ tiếng Việt đúng chính tả, không làm méo các cách phát âm.
    Bạn nào vi phạm, bài sẽ bị xoá và bản thân người gửi sẽ bị cấm gửi bài 1 tuần.
    Yêu cầu mod Chop làm gương cho các thành viên khác
  7. Mua__Buon

Mua__Buon Thành viên mới

Ủng hộ mod cái nhỉ, phải dữ cho tiếng việt thật trong sáng, mod yêu VN quá chừng
  8. alexanderthegreat

Các bạn chịu khó viết tiếng Việt có dấu. Tôi vừa xoá 2 bài của bạn whitecomit trong topic http://www9.ttvnol.com/forum/Oz/951450.ttvn vì bạn viết tiếng Việt không dấu.
  9. alexanderthegreat

Vừa rồi phải khoá vài topic do bạn tuonglaitt mở. Đồng thời cũng phải xoá khá nhiều bài của bạn này. Các bạn trước khi mở toipic mới hay gửi bài vao thì chịu khó đọc qua các topic có sẵn 1chút. Cảm ơn nhiều
  10. alexanderthegreat

Bài của bạn quyhutmau83 vừa được chuyển từ topic du học sang topic ăn chơi. Mọi người lưu ý gửi bài đúng topic.
    Được alexanderthegreat sửa chữa / chuyển vào 14:51 ngày 17/12/2007