1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Góp ý xây dựng box

Chủ đề trong 'Quảng Ngãi' bởi thatwhy, 04/01/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Thông báo - Góp ý xây dựng box

Chào các bạn, như vậy diễn đàn Quảng Ngãi đã được mở trong nhóm diễn đàn các tỉnh chung của TTVNOnline.

Hiện tại trong những ngày đầu tiên này và cũng theo như nguyện vọng của các bạn Quảng Ngãi bên f_177. Tôi tạm mời 3 bạn: thienansongtra,BoyChanDoi78 , trnluen tham gia quản trị diễn đàn. Sau đó ổn định các bạn sẽ sắp xếp lại.

Trích từ bài của thatwhy viết lúc 20:53 ngày 04/01/2005-]

Theo nguyện vọng của các bạn Quảng Ngãi xưa nay sinh hoạt và gặp gỡ nhau bên f_177 cũng như các bạn Quảng Ngãi khác ở nhiều nơi trong cả Nước. Hôm nay diễn đàn Quảng Ngãi đã được ở tại địa chỉ :

http://www.ttvnol.com/Quangngai.ttvn

Chúc các bạn năm mới nhiều thành công mới, những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với các bạn. Mong ngày một thật nhiều các bạn sẽ về với Quảng Ngãi
  2. levantam20_11

levantam20_11 Thành viên mới

Chào bà con,xin hỏi bà con một điều là Đồng hương QN tồn tại song song với Box QN trong Ttvnol,hay là Đồng hương QN tồn tại trong một thời gian nào đó thôi ?
  3. levantam20_11

Chào bà con,xin hỏi bà con một điều là Đồng hương QN tồn tại song song với Box QN trong Ttvnol,hay là Đồng hương QN tồn tại trong một thời gian nào đó thôi ?
  4. thienansongtra

thienansongtra Thành viên mới

Đồng hương QN là topic bên Làm quen rút nắn khoảng cách chuyển về đây. Có thể sau một thời gian thì topic này sẽ được xóa vì hiện tại mình để topic này trong box QN là không hợp nữa. Nhưng tạm thời vẫn để đó vì TAST tui tiếc một số bài rất hay, nên chờ chủ nhân của các bài viết post lại trên các topic thích hợp, sau đó có lẽ mình sẽ xóa topic này đi. Việc này để sau rùi tính, vậy bạn hén. Chúc vui!
  5. thienansongtra

Đồng hương QN là topic bên Làm quen rút nắn khoảng cách chuyển về đây. Có thể sau một thời gian thì topic này sẽ được xóa vì hiện tại mình để topic này trong box QN là không hợp nữa. Nhưng tạm thời vẫn để đó vì TAST tui tiếc một số bài rất hay, nên chờ chủ nhân của các bài viết post lại trên các topic thích hợp, sau đó có lẽ mình sẽ xóa topic này đi. Việc này để sau rùi tính, vậy bạn hén. Chúc vui!
  6. levantam20_11

MÌnh có ý kiến nhỏ như vầy,là Box Quảng Ngãi mình mới thành lập bạn nào biết cách liêc lạc với ban quản trị Ttvnol xin được thông báo nhỏ Box Quảng Ngãi mới thành lập ở đầu trang ttvnol.com làm sao để dể bắt mắt
    Kêu gọi những người QN và những người yêu mến QN tham gia vào Box QN,mình nghỉ những người QN biết Ttvol.com nhiều hơn rất nhiều số lượng của chúng ta bây giờ,các bạn nghỉ sao ?!
  7. levantam20_11

MÌnh có ý kiến nhỏ như vầy,là Box Quảng Ngãi mình mới thành lập bạn nào biết cách liêc lạc với ban quản trị Ttvnol xin được thông báo nhỏ Box Quảng Ngãi mới thành lập ở đầu trang ttvnol.com làm sao để dể bắt mắt
    Kêu gọi những người QN và những người yêu mến QN tham gia vào Box QN,mình nghỉ những người QN biết Ttvol.com nhiều hơn rất nhiều số lượng của chúng ta bây giờ,các bạn nghỉ sao ?!
  8. BoyChanDoi78

BoyChanDoi78 Thành viên rất tích cực

Tui nghif chắc la? hô?ng được đâu, sự kiện box Qua?ng Ngafi mới được tha?nh lập đâu có to đến tâ?m cơf pha?i loan báo â?m if vậy đâu?
    Hơ, thông báo ba? con tí chút: Nga?y mai 08/01/2005 tui đi Đa? Năfng với HoaPhan, việc công thi? ít ma? việc tư thi? nhiê?u. Chắc chiê?u mốt 09/01/2005 mới về, ba? con ơ? nha? mạnh gio?i hi?, mai mốt tui vê? mua qua? cho, he he...
  9. BoyChanDoi78

BoyChanDoi78 Thành viên rất tích cực

Tui nghif chắc la? hô?ng được đâu, sự kiện box Qua?ng Ngafi mới được tha?nh lập đâu có to đến tâ?m cơf pha?i loan báo â?m if vậy đâu?
    Hơ, thông báo ba? con tí chút: Nga?y mai 08/01/2005 tui đi Đa? Năfng với HoaPhan, việc công thi? ít ma? việc tư thi? nhiê?u. Chắc chiê?u mốt 09/01/2005 mới về, ba? con ơ? nha? mạnh gio?i hi?, mai mốt tui vê? mua qua? cho, he he...
  10. thienansongtra

TAST có ý kiến thế này, bạn nào đã post những bài viết hay trong topic Đồng Hương Quảng Ngãi thì chịu khó tìm và post lên lại theo đúng các topic mình hiện có trong box QN, để những thành viên mới (cũng như những thành viên cũ muốn coi lại, như tui nè) dễ theo dõi hơn.
    Chúc cuối tuần dzui dzẻ! Bớ Boychandoi và Hoaphan, đi ĐN dzìa muh hổng có quà là chik dzới tui.