1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Góp ý xây dựng box

Chủ đề trong 'Quảng Ngãi' bởi thatwhy, 04/01/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vibot_telematic_bk3_qn

vibot_telematic_bk3_qn Thành viên mới Đang bị khóa

Tôi xin nói như sau:mad:vàng1:tôi có "xứng đáng" nhận hai từ:cảnh cáo của MOD không?Nếu lần đầu tôi vi phạm chuyện này!
    @vàng2:mình chưa gửi những chủ đề nào có nội dung tương tự mà dùng nhiều nick khác nhau cả!
    @vàng3: tôi không nói MOD TRUNG lock nich lung tung và oan!cái này chưa nói nhé!Vì MOD nói vậy là đã chuyển qua một phạm trù khác rồi đấy!Mình nói là QUẢNG CÁO LUNG TUNG chứ không phải lock nich lung tung!
    @thư tư:tôi không hề có ý định lock lại chủ đề trước!
    @thứ năm: mình không nói là mình làm đúng trong chuyện này! Chính vì thế tôi cũng đã PM cho MOD và xin lỗi!quan trọng là tôi muốn nói đến thái độ của MOD khi xử phạt các thành viên!Bạn nhắc nhở hay là cảnh cáo xin nói cho rõ! còn mình thì cho đó là hai biện pháp khác nhau đấy!Không đơn giản MOD nhé!
    @cuối cùng: MOD nói trong box đã có Topic QUẢNG CÁO RAO VẶT vậy topic đó nó nằm ở đâu?xin chỉ giúp!thế tại sao MOD nói là không đựợc quảng cáo trong FORUM?
    Một lần nữa xin đựơc kết thúc vấn đề này tại đây!
    Được vibot_telematic_bk3_qn sửa chữa / chuyển vào 14:35 ngày 05/04/2007
  2. thanhtungqng

thanhtungqng Thành viên mới

Hôm nay mới quay trở lại Box Quảng Ngãi, kể từ ngày nhận được lời xin lỗi của bác Trung.
    Đọc trong box Góp ý xây dựng thấy giống Quảng Ngãi Yêu & Ghét thể. Thể hiện rất đầy đủ tính cách và con người đất Quảng
    http://www9.ttvnol.com/forum/Quangngai/822259.ttvn
    Thành ra không dám bình luận nhiều sợ bị del bài mất.Huhu
  3. advnonline

advnonline Thành viên mới Đang bị khóa

Thì lần sau bác cố gắng đừng post bài kiểu như thế nữa là được rồi ạ! Không có gì bác ạ!Chỉ sợ động chạm đến ai đó thì không hay lắm thôi ! chứ cũng không cói vấn dề gì đâu!Mong bác TÙNG thường xuyên ghé thăm nhà mình!Chúc bác vui!
  4. tast

tast Thành viên mới

Ở đây là box đồng hương, mọi người vào đây để giao lưu, chia sẻ, giảm stress. Vì vậy bạn nào đến đây mà không có tinh thần đó thì xin mời đi cho, trả lại sự bình yên cho box.
    Yêu cầu các mod dành chút thời gian dọn dẹp nhà cửa cho sạch sẽ. Các bài tranh cãi không liên quan đến box xóa giùm cho.
    Những người cãi nhau vì chuyện cá nhân gì đó thì pm nhau mà cãi, kg thì cho nick YM rồi ra đó mà cãi với nhau, đừng dắt vào đây làm phiền người khác nữa.
    Xin hãy tôn trọng những người khác giùm. Cảm ơn!

Được tast sửa chữa / chuyển vào 18:49 ngày 11/04/2007
  5. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

@Cha ah: em Thỏ phản đối chuyện Cha xóa bài trong Topic Học Eng ah.
    Vấn đề mọi người post bài để cho bạn goat@ hiểu thêm chứ cũng chả tranh cãi gì gay gắt hay văng tục, thế mà Cha xóa toàn bộ luôn ah ;(. Cha nên để những bài đó, để bạn goat@ vào đọc còn rút kinh nghiệm chứ. Mọi người góp ý với bạn Goat rất chi ôn hòa cơ mà.Bạn ý đọc để bạn ý biết cách tranh luận và post bài trên 4rum được lịch sự hơn, có tính chất xây dựng hơn.Bạn ý chưa vào đọc bài gì hết mà Cha xóa sạch sẽ luôn ah.
    Mí lời dzị thoai ah ^^
  6. Thongocmummim

@Cha ah: em Thỏ phản đối chuyện Cha xóa bài trong Topic Học Eng ah.
    Vấn đề mọi người post bài để cho bạn goat@ hiểu thêm chứ cũng chả tranh cãi gì gay gắt hay văng tục, thế mà Cha xóa toàn bộ luôn ah ;(. Cha nên để những bài đó, để bạn goat@ vào đọc còn rút kinh nghiệm chứ. Mọi người góp ý với bạn Goat rất chi ôn hòa cơ mà.Bạn ý đọc để bạn ý biết cách tranh luận và post bài trên 4rum được lịch sự hơn, có tính chất xây dựng hơn.Bạn ý chưa vào đọc bài gì hết mà Cha xóa sạch sẽ luôn ah.
    Mí lời dzị thoai ah ^^
  7. curio

curio Thành viên mới

@Thỏ : ttvnol cho phép xóa bài nếu bài đó " xúc phạm người khác". Xúc phạm như thế nào thì có lẽ không cần nói ở đây. Những góp ý của mọi người liên quan đến bài bị xóa cũng phải xoá luôn vì nếu để lại cũng không ai hiểu. Thân!
  8. curio

curio Thành viên mới

@Thỏ : ttvnol cho phép xóa bài nếu bài đó " xúc phạm người khác". Xúc phạm như thế nào thì có lẽ không cần nói ở đây. Những góp ý của mọi người liên quan đến bài bị xóa cũng phải xoá luôn vì nếu để lại cũng không ai hiểu. Thân!
  9. Thongocmummim

Thỏ không phản đối chuyện post bài xúc phạm, thóa mạ người khác thì nên xóa bài nhưng mà ít ra phải để cho bạn ý biết bạn ý sai thế nào chứ ah. Mọi người góp ý, bạn ý chưa kịp nhận ra mình sai thế nào mà cha xóa luôn thì thử hỏi làm sao bạn ý biết mà rút kinh nghiệm được.
    Đọc bài mọi người post còn chưa thông, thì thử hỏi với 1 cái msg nhắn lý do xóa bài của cha liệu bạn ý có thông để mà nhận ra mình đã quá nóng vội, chụp mũ người khác không chứ. Vì thế Thỏ nghĩ nên để những bài ý vài ngày rùi hãy xóa chứ không nên xóa ngay, cho người khác biết mà kềm chế hơn nữa ah.
  10. Thongocmummim

Thỏ không phản đối chuyện post bài xúc phạm, thóa mạ người khác thì nên xóa bài nhưng mà ít ra phải để cho bạn ý biết bạn ý sai thế nào chứ ah. Mọi người góp ý, bạn ý chưa kịp nhận ra mình sai thế nào mà cha xóa luôn thì thử hỏi làm sao bạn ý biết mà rút kinh nghiệm được.
    Đọc bài mọi người post còn chưa thông, thì thử hỏi với 1 cái msg nhắn lý do xóa bài của cha liệu bạn ý có thông để mà nhận ra mình đã quá nóng vội, chụp mũ người khác không chứ. Vì thế Thỏ nghĩ nên để những bài ý vài ngày rùi hãy xóa chứ không nên xóa ngay, cho người khác biết mà kềm chế hơn nữa ah.