1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, hỏi đáp, đóng góp ý kiến xây dựng box Canada

Chủ đề trong 'Canada' bởi luongvec, 16/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tus

Tus Thành viên quen thuộc

Chẹp, định xông vào giết giặc giúp các Mod một tay, ai dè đánh nhầm sang đồng chí mình
    Đồng bào đồng chí, viết bài nào là viết bài nào
    Được Tus sửa chữa / chuyển vào 02:20 ngày 23/08/2003
  2. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

tôi có ý kiến tý,
    là các mod nên thận trọng về sửa bài của các thành viên, tôi thấy 1 số mod của Box ta hơi nạm dụng tính năng này. tôi thấy sửa mà cũng chẳng khác mấy gì khi so với chưa sửa. Nhiều khi tôi nghĩ muốn cho vào vào cái Được sửa chữa cho oai hay sao ý mà nhẩy vào bài người khác, nếu tôi có gì nói quá thì bỏ wa nhé. Nhưng tôi nghĩ là các Mod đừng nên sửa chữa bài người khác khi không cần thiết
    thôi
    Được jihad_vn sửa chữa / chuyển vào 20:15 ngày 23/08/2003
  3. shinta

shinta Thành viên mới

hihihihi, ông nào dám sửa bài của bác jihad đấy bác ? cho 1 vụ khủng bố đi chứ hihihi, nếu ko bác cứ nói với em, giải quyết hết

IF TOMORROW COMES
  4. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

chị shinta ông Lucas sửa bài của em ! chị giúp em khủng bố nha!! ah mà đề nghi các bác MOD tuyên truyền ý tưổng dảng làm sao đểmọi người chịu post bài cái quanh đi quẩn lai có mấy người à!
    hải
  5. Lucas

Lucas Thành viên mới

Thời gian vừa qua tôi thấy có khá nhiều chủ để các bạn đưa lên để hỏi về 1 số vấn đề liên qua đến các thành phố khác nhau tại Can. Mà thành viên của chúng ta rải rác khắp nơi, do vậy tôi nghĩ chúng ta sẽ chia khu vực ra và mỗi khu vực sẽ co 1 topic riêng, các bạn có thể nêu lên những thắc mắc và giải đáp những vấn đề lên qua đến khu vực của mình. Ngoài ra các bạn cũng có thể post lên địa chỉ email, YIM, số fone .....để lập danh sách thành viên trong khu vực, thỉnh thoảng có thể gặp gỡ giao lưu trao đổi được. Trước tiên tôi xin đổi tên 1 số topic đã có sẵn để mọi người tiện theo dõi nhé.
    Hãy click chuột vào đây để tìm hiểu về đất nước và con người Canada
  6. luongvec

luongvec Thành viên mới

Bác Lucas sửa lại tiêu đề đã xin phép chủ nhân củ topic chưa đó? Nếu không có vi phạm nội quy, thì phải được phép của chủ nhân topic mới được sửa đó nhé.
    To bác Jihad_vn: Bọn em sẽ cố gắng hạn chế sửa chữa bài viết của thành viên, trừ khì những bài phải sửa chữa ngay khi phát hiện, còn lại em sẽ gửi PM nhắc nhở thành viên tự sửa chữa, sau 6 tiếng, nếu thành viên không sửa chữa thì mods sẽ làm việc đó thay cho thành viên. Cám ơn bác rất nhiều vì ý kiến đóng góp của bác.
  7. luongvec

luongvec Thành viên mới

Ý kiến của bạn được LV chấp nhận hi` hi` hi`...nhưng mà phải xin phép bác Lucas í, bác ấy lo phần ghép topic và chuyển bài viết. Như ý kiến của bengoan_lp, vì dùng dial-up mà vào các trang có ảnh rất khó, hy vọng bác Lucas chấp nhận ý kiến của bạn.
    Được lucas sửa chữa / chuyển vào 04:10 ngày 24/09/2003
  8. trum_mafia2003

trum_mafia2003 Thành viên mới

Đề nghị mod sửa tiêu đề của topic này thành "Bản tin Canada" hoặc "Tin tức cập nhật hàng ngày" hoặc bất cứ cái gì hay hơn là: "Bản tin chiều".
  9. Lucas

Lucas Thành viên mới

Tôi thấy tên "Bản tin chiều" cũng hay đấy chứ, đó là lấy theo tên của 1 cuốn tiểu thuyết của Arthur Hailey. Cuốn truyện này mở ra 1 cánh cửa rất lớn để tìm hiểu khám phá về thế giới của ngành thông tin đại chúng tây phương. Nhưng nếu tên đó khó hiểu, ko rõ ràng thì tôi xin thêm vào như sau : " Bản tin chiều ( Tin tức Canada cập nhật hằng ngày ) ". Mọi người có ý kiến gì ko ?
    Hãy click chuột vào đây để tìm hiểu về đất nước và con người Canada
  10. Lucas

Lucas Thành viên mới