1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, hỏi đáp, đóng góp ý kiến xây dựng box Canada

Chủ đề trong 'Canada' bởi luongvec, 16/07/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. luongvec

luongvec Thành viên mới

Oh, bác Dickcutter ơi ! chủ đề chit chat không phải là một cái thùng rác để tống mọi thứ vào đó, nó là một topic hay, các bài viết của thành viên rất vui. Bác cứ nghĩ mà xem, mọi người đang nói chuyện zui zẻ trong đó, tự dưng chuyển vào vài bài spam linh tinh cắt ngang mạch nói chuyện thì có tức không? Thế nên là ngày xưa em hay chuyển vào thùng rác, nhưng bây giờ thùng rác bị bác Lucas cho tiêu tùng roài, mod bây giờ chỉ xoá khi gặp spam. Còn việc resize ảnh thì có @emxinh giải quyết roài. Bác thấy cái gì đáng xoá vào sửa thì cứ alô nhé.
  2. luongvec

luongvec Thành viên mới

Bài viết có nội dung như thế nào hả bà chị???
  3. yann

yann Thành viên mới

Xin càc thà?nh viĂn cò ai rà?nh dìch hẶ mẮy cĂu sau tư? tiẮng ViẶt qua tiẮng Anh hẶ cài nhè, cĂm ơn mòi ngươ?i trước nhè.
    1) CĂ ta là? mẶt ngươ?i kiĂn nhĂfn, hiĂ?n là?nh, khĂng bao nĂ?i giẶn cà?. Cò sức khò?e tẮt, lùc nà?o cùfng luĂn vui vè? giùp 'ơf mòi ngươ?i xung quanh.
    2) CĂ ta là? ngươ?i thà?nh thẶt, cò thĂ? nòi là? là? thf?ng thf́n, nhưng cùfng biẮt ỳ tứ, vì? khĂng muẮn là?m mẮt lò?ng ai cà?.
  4. Lemotionchef

Lemotionchef Thành viên mới

- She''s patient, good natured person who would never get mad to anyone. She''s good in health and always be willing to help others.
    - She''s straightforward in her business, she''s thoughtful of others besides
  5. Lonely_Cat

Lonely_Cat Thành viên quen thuộc

Alllooooo các bác Mod ơi cho em hỏi. Nếu mà 1 đứa đi lấy pix của mình mà post lên thì sao? Nó có bị khoá nick không? Chơi trò như thế là ko tốt rồi. Ai làm ơn e*** hộ em mấy cái pix đi với. Cái gì cũng phải tự nguyện chứ nhỉ? Làm ơn xoá hộ em với nhá. Thanks nhiều nhiều.
  6. TeddyLovesYou

TeddyLovesYou Thành viên mới

Khi nào anh được mở nick thì thằng Kisss này chết với anh
  7. luongvec

luongvec Thành viên mới

Lonely_Cat dùng chức năng than phiền để mod dễ xử lý hơn.
  8. yenvi

yenvi Thành viên mới

Anh Lương ơi em nghĩ sao ko đổi tên mấy topic của chị Giang cho phù hợp với nội dung hơn hoặc ghép lại thành một.
  9. luongvec

luongvec Thành viên mới

Vẫn đang làm đó chứ, để vài ngày xem nó phát triển theo hướng nào rồi chuyển và ghép một thể. Ghép chủ đề cần nhờ đến Admin cho nên phải đợi. Cám ơn ý kiến đóng góp của @Yenvi
  10. yenvi

yenvi Thành viên mới

Các mod ơi, phiền các anh cho tụi em danh sách đầy đủ cac topic để mỗi lần tìm đỡ mệt và hạn chế tạo topic trùng lập. Mỗi lần muốn lôi topic cũ lên em khổ sở lắm