1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THÔNG BÁO-HỎI ĐÁP-GÓP Ý (2)

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi He-goat, 25/07/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noi_la_lam

noi_la_lam Thành viên mới

taminh ui!cho mình hỏi câu này nữa nha,mình định nhờ trung tâm tư vấn du học ý,vì mình ko rành rọt lắm mà,nhờ cho chắc,,bạn có lời khuyên gì cho mình ko?trung tâm nào thì ok hả bạn?bạn mình tòan đi du học Mỹ với Úc thui chảng ai đi Pháp nên chẳng hỏi đc ai cả, đành làm phiền bạn cái thui,hìhì!với nữa,mình xem trong trang web của bọn Cát Tường ý,thấy bảo là đóng tiền học trc đúng ko bạn?trùi thiệt là khổ,mìnhmù mờ thông tin quá đi mất,làm phiền các bạn quá,trả lời giúp mình nhé,thank bạn nhìu nhìu luôn nha
  2. deppvanhjohnny

deppvanhjohnny Thành viên mới

Anh Taminh chuyển cái Topic Rouen của em vào đây mà mọi ng không bít nên không trả lời em gì cả hic hic, làm sao bây giờ , bắt đền anh đấy huhu
  3. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

4. mithn

5. mithn

Trích từ bài của bạn [nick] llittlecasper[/nick] viết lúc 22:28 ngày 03/12/2006
    Bonjour, tớ ko biết post vào đâu, nên mạn phép Mod cho nhờ vài ngày. Tớ đang ở bên Đức, có dự định Sivester này sang Paris choi, việc đi lại ko khó khăn lắm, nhưng chỗ ăn ngủ đang gặp nhiều vấn đề quá. Tớ có vào hihostel.com để đặt nhà trọ tại Paris nhưng tất cả đều hết. Ngoài khu hostel này tớ ko biết chỗ nào khác ngủ với giá cả hợp lý.
    Bạn nào biết thông tin giúp tớ thì tốt quá. Tớ xin hậu tạ và bao giờ bạn sang Đức chơi, tớ warmly welcome. Tớ định sang từ ngày 30.12 đến 02.01.07
    Merci các bạn.
  6. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Trích từ bài viết của bạn huyenlan1 viết lúc 00:55 ngày 06/12/2006
    Ban nao o Paris cho to hoi mot ty
    Cha la to muon to chuc sinh nhat cho mot dua ban than o nha hang Tay nao do, de khi to dan no toi an uong, ho dem banh va nen ra chuc mung sinh nhat no, bat ngo mot ty cho vui
    Nhung van de la to vua moi den Paris dau nam hoc nay nen kg biet nhieu
    Vay ban nao biet nha hang nao kieu ay, neu co dia chi chinh xac thi cho to voi
    Merci moi nguoi nhieu
    et Bonne semaine!!
  7. taminh

Bạn cứ đến nhà hàng mà bạn định đến và hỏi họ trước. Tớ nghĩ ko có vấn đề j đâu
  8. taminh

Bạn đi qua trung tâm thì phải cẩn thận đấy các trường thường ko bao h bắt đóng tiền học trước cả. chỉ phải đóng 1 khoản phí nhỏ để đăng kí học thôi. khi nào bắt đầu vào học thì mới bắt đầu phải đóng. các trường bt thì học phí cũng ko đắt đâu
  9. taminh

Chỉ hỏi câu hỏi thê mà lập hẳn 1 topic thì chuyển là đúng rồi hị hị
    Có 3 người ở Rouen rồi còn j
  10. caigicungduocma

caigicungduocma Thành viên quen thuộc

Các anh chị giúp em.Cho em hỏi danh sách các trường đại học ở paris hoặc gần paris cũng được có master về kinh tế hoặc quản lý,nhưng các trường đó là thành viên của AUF với ạ.Chỉ AUF thôi ạ.Em cám ơn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa