1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

THÔNG BÁO-HỎI ĐÁP-GÓP Ý (2)

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi He-goat, 25/07/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. halium_9

halium_9 Thành viên mới

Cho mình hỏi cái nè, cứ trong AUF thì dễ được nhận hơn phải ko mà có được vô thẳng M2 ko thía. Trường liên kết với trường mình ko có chuyên ngành hóa phân tích , tìm mãi mới ra trường Nantes có , có bạn nào ở Nantes cho mình vài lởi khuyên đi ạ
    Năm sau mới đi, hỏi sớm cho yên tâm mà cày
  2. kirstan

kirstan Thành viên mới

Các bạn cho tớ nhờ tí, có một người Pháp tự giới thiệu là nhiếp ảnh gia rất thích SG nước mình. Ông sắp quay lại HCM làm loạt ảnh mới. Ông có đưa cho tớ coi website rồi. Tớ thấy khá hay nhưng tớ không giúp ông được vì tớ không ở SG. Có bạn nào ở SG thích luyện tiếng Pháp và sẵn lòng giúp ông thì liên lạc:
    Jean-Marc
    www.visionnumerique.fr
    Email : jm_hcm@visionnumerique.fr
    Cám ơn các bạn.
  3. bumpy168

bumpy168 Thành viên mới

hi
    mình là thành viên mới toanh. mình sắp sang học ở université de Rouen rồi. có ai trong club đang ở Rouen hoặc có biết SVVN nào ở Rouen thì chỉ giúp mình với nhé. mình muốn làm quen để hỏi thăm cuộc sống ở Rouen & kết bạn. mình sợ phải bơ vơ 1 mình ở Rouen lắm lắm.
  4. TytmyT

TytmyT Thành viên mới

Em đang quan tâm về lĩnh vực này. Em tìm trên mạng thấy tên vài trường nhưng chả hiểu sao tìm site của trường thì ko thấy. Em đang tăm trường École d?Tarchitecture de Paris-Val-de-Seine - Site Bonaparte. Vậy bác nào đã từng học ở đây họặc biết trường này cho em xin 1 ít comments với ạ. Em thấy có cả trường École d?Tarchitecture Paris-Val-de-Seine - Site de Paris-La-Seine. Vậy 2 trường này có liên quan gì đến nhau ko ạ ? Chất lượng giáo dục ở đây thế nào ạ ?
    Em xin méc-xi-bô-cu các bác nhìu nhìu ạ
  5. PKaN

PKaN Thành viên mới

Khoá topic với lý do: Chuyfn sang phiên bản m>i: http://www10.ttvnol.com/forum/cft/1099717.ttvn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa