1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Hỏi đáp - Nhờ vả_Giúp đỡ - Góp ý_Nhận xét_Kiện cáo - Set Title - Nội quy trang 1 (Part I

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi daohoakhach, 20/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aqneo

aqneo Thành viên mới

Nói đến câu này lại phải nói đến câu ?O馬?東風?. Nôm na ở đây là, ??Y"と,'z<な"?Z子?は?,"?Z子?だ?,?Zfofff,??,
  2. dothaho

dothaho Thành viên mới

3. dothaho

dothaho Thành viên mới

Cám ơn mọi người đã trả lời câu Thả hổ về rừng của mình.
  4. 1huongduong

1huongduong Thành viên mới

Anh Visser, xin cho em hỏi.
    Hôm trước, khi em vào diễn đàn, em có thấy một topic có tựa là "Mỗi ngày một cuốn sách"; em nghĩ đó là một topic hay, nhưng sao bây giờ tìm lại thì không thấy nữa. Không hiểu do nguyên do gì, do em không thấy, hay đã bị del rồi ạ. Nó có nhập chung ới topic nào không ạ.
  5. daohoakhach

daohoakhach Thành viên mới

Chắc bạn nhìn lầm ở box khác rồi.
  6. Visser_Three_new

Visser_Three_new Thành viên quen thuộc

Đúng là có một topic như vậy. Chúng tôi nhận được than phiền cái link đó thực chất là một chương trình không lành mạnh. Mod ET.Kodomo sau khi kiểm tra lại đã delete topic đó.
  7. song_de_iu_nhau

song_de_iu_nhau Thành viên mới

Mình đang luyện 2kyu ,cái khủng khiếp nhất là môn Nghe Hiểu,đi học luyện thi thì chỉ được nghe đề thi của những năm trước,mãi không còn cái gì mới mẻ hơn .Mình muốn tìm một số tài liệu nghe luyện thi 2 kyu kèm băng hay đĩa.Anh chị nào biết chỉ giùm mình nhé.Mình đang ở Sài Gòn.Cám ơn mọi người trước.
  8. 1huongduong

1huongduong Thành viên mới

Việc có những lời than phiền về topic đó làm em rất ngạc nhiên, vì chính bản thân em đã down từ link trong topic đó quyển "Basic Kanji Book" và đã kiểm tra, link họat động tốt, quyển sách hay và tạm thời xác định không có chương trình nào chạy ngầm dưới hệ thống của em.
    Tuy nhiên, mọi việc đã xong và em rất buồn là mọi chuyện lại xảy ra như vậy.
  9. only_ly

only_ly Thành viên mới

Tớ cũng đã thử load quyển Basic Kanji Book, link ko vấn đề gì ... check cũng ko thấy spyware hay con vi dút nào cả .. thế mà post đấy lại bị xoá nhỉ, tiếc thật !
  10. aqneo

aqneo Thành viên mới

Bạn có thể down tại đây http://rapidshare.de/files/27689145/Luyennghe2kyu.rar hoặc nếu không gửi mail cho mình theo địa chỉ aqneo@yahoo.com. Mình sẽ gửi cho bạn.