1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, Hỏi đáp (Quy định box tại trang 1)

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi maseo, 27/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mig1000

mig1000 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Khà khà khà, đoạn sau nếu có chắc Mod sẽ hơi mỏi tay. =))
  2. anheoinwater

anheoinwater GDQP - KTQSNN Moderator

Đúng là Mod khóa không đúng thời điểm, một bên tư lệnh chiến dịch đang bị treo nick, bên kia thừa thời cơ reo hò tứ tung không sợ phản biện, rồi Mod khóa ngay lúc ấy. Cắt luôn cơ hội phản biện của người ta.

Mod hành xử trần trụi quá.

Lão Mig1000 tuy rằng được lợi thế trong các quyết định của Mod, nhưng cũng cảm thấy chột dạ và có gợi ý tạo ra topic khác để tạo cơ hội cho tư lệnh pothos tranh luận thẳng thắn. Điều này chứng tỏ lão ấy là người quân tử ấy chứ. Mời lão một ly.[r2)]
  3. mig1000

mig1000 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cụng ly với bạn heo một cái.[r2)]

Trong lúc lang thang nhàn hạ, ấy mà lang thang thôi chứ khi thoảng vẫn để mắt đi tìm Hồng tri phủ cho bạn Heo đấy, vui chơi không quên nhiệm vụ đâu.

Bạn Heo thấy không, cái thằng Gia cát dự ấy nó đoán cấm co sai đâu nhé: tư lện ra khỏi cũi đã chửi luôn rồi kìa : "Lũ nô tài hèn hạ quá." - Pọtht

@Alpha3 đề nghị mở lại topic để các chiến tướng còn đấu tiếp mõ ơi.
    :))
  4. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Ờ, tớ quên là Tư lệnh porthos đang bị tớ treo. Cái này tớ nhận khuyết điểm.:-?? Tớ thấy tư lệnh porthos khôg vào chiến tiếp, nghĩ là tư lệnh chán rồi nên tớ khóa chứ tớ quên là tư lệnh đang bị tạm triệu hồi về chính quốc[:P]

Đồng ý với Tư lệnh porthos, mời tư lệnh quay lại chiến tiếp. :D

Thêm cái này: lẽ ra tư lệnh porthos nên pm tớ để nói chuyện, đằng này tư lệnh lại "vung tay quá trán", thế nên tư lệnh tiếp tục bị bỏ bót 1 ngày.

Cảm phiền tư lệnh nhé. :D
  5. anheoinwater

anheoinwater GDQP - KTQSNN Moderator

Có bồ tèo nào còn giữ được bộ truyện tranh Buck Danny không vậy? Cho mình mượn scan lại nhé? Xin hậu tạ.
  6. SilentEagle

SilentEagle Thành viên tích cực

Muốn hỏi các Mod là dạo này các Mod làm mạnh tay quá nhiều tv thuộc loại kỳ cựu như HuyPhuc đã đều đi bụi . Có một điều em hỏi là liệu các trường hợp này có như VY sau một thời gian vẫn có thể quay lại dến đàn ko.
    Kính các Mod em mong được câu trả lời sớm he he
  7. fawkes1992

fawkes1992 Thành viên rất tích cực

Các bác mod ơi cho em hỏi có cách nào tìm bài viết (chi tiết) của thành viên ttvnol được ko ạ (ngay cả của mình nữa) . Cảm ơn các Mod lắm lắm!!!
    (cố gắng xây dựng hình ảnh để nhỡ phạm luật thì mod nhẹ tay=]])
  8. maseo

maseo GDQP - KTQSNN Moderator

To SilentEagle: Thành viên nào bị treo trên 3 ngày ko phải do mõ làm, cái đó phải là min. Nếu nhà em ko nhầm bác HP bị treo khi chiến trên box Thảo luận chứ ko phải ở đây, lý do vẫn thế: chửi chó gọi mèo :D Thành viên VY nếu bị min lock vĩnh viễn thì chỉ còn nước set nick khác, còn ko thì đương nhiên mãn hạn leo cột là quay lại được thôi.

To Fawkes1992: Có thể xem trong hồ sơ thành viên, phần "Các bài viết tham gia gần đây", nhưng hình như nó chỉ hiện được 100 bài gần nhất thì phải, sau khi nâng cấp các chức năng nhảy lung tung cả, nhà em ko rành IT lắm. Cách đơn giản là search google, từ khóa "tên thành viên site:ttvnol.com"

Chào thân ái và quyết thắng!
  9. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

[:D] Nói chung là do mõ maseo hiền lành quá nên ... [:D]
  10. kakashivn200

kakashivn200 Thành viên mới

Em nghĩ các mod nên cho câu trả lời cuối cùng với cái thớt " rồng gấu " rồi khoá nó lại đi.
    Tranh luận phải có thắng thua, dù thua nhưng đúng thì rồi sẽ nhận ra, chứ h nó như cái bãi rác, 2 bên đều quăng đồ thối vào nhau k thương tiếc. Em thấy bác porthos cũng là hàng kỳ cựu ở box này rồi, h bỏ đi nốt thì còn ai?
    Hy vọng mod uy tín vào làm quả kết luận cuối cùng cho các tư lệnh chiến trường còn chuyển địa bàn.