1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Hỏi đáp - Set title - Thay đổi tên chủ đề (Post bài nhớ xoá chữ ký)

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi sentenced1806, 10/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chicken

Chicken Thành viên quen thuộc

Mod đổi tên dùm topic thành:
    º.·º.·*¤°(¯`·.º-:¦:- Hội Bơi Lội - Swimming Club -:¦:-º.·´¯) *¤°.·º.·º OFFLINE tại bể bơi MỸ ĐÌnh Chủ Nhật 21-6 [Xem trang 83]
    Link: http://ttvnol.com/forum/Sothich/1059172/trang-83.ttvn
    Cảm ơn mod và hậu tạ 1 vé bơi miễn phí trong buổi offline!
  2. loveSN

loveSN Thành viên mới

Nhờ Min hoặc Mod lock giùm mình nick này vĩnh viễn nhé.
    Cám ơn Min (Mod) nhiều.
  3. giacmotrua87

giacmotrua87 Thành viên mới

Huhu, Mod check giùm em, em post chủ đề mà bị kiểm duyệt
  4. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Đã mở topic ! TTVNOL mới có thêm chức năng kiểm duyệt và khóa topic tự động
  5. Comput

Comput Thành viên rất tích cực

Hỏi:
    Hơn 2 tuần qua tôi có vào mục "Nội Quy Box Sở Thích" để đọc và tìm hiểu thêm một số nội quy cũng như quy định trong box, nhưng không thấy hiển thị một nội dung nào có liên quan đến những Quy định mà tôi chỉ thấy xuất hiện 1 câu thông báo như sau:
    ?oBạn thân mến!
    Rất tiếc bài viết của bạn có thể có nội dung chưa phù hợp hoặc bạn là thành viên mới trong box. Bài viết này sẽ bị ẩn và bạn sẽ không thể gửi bài trong box cho tới khi bài viết được kiểm duyệt xong. Nếu không có sự vi phạm, bài viết của bạn sẽ được hiển thị trở lại trong một thời gian ngắn.
    Mong bạn thông cảm và tiếp tục đóng góp xây dựng và phát triển TTVNOnline!
    Ban Quản trị TTVNOnline.?

Với thông báo này, phải chăng Nội quy ở box sở thích không còn phù hợp với tiêu chí chung của TTVNOnline nên đã bị cho ẩn?
  6. bada

bada Thành viên mới

Mod đổi title cho tôi nhé: "Ta đi theo ánh lửa từ trái tim mình"
    Cám ơn nhiều.
  7. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Trước hết tôi xin thay mặt BQT box Sở thích trả lời bạn:
    - Nội quy của Sở thích chỉ là 1 phần nội quy của TTVNOnline nói chung. Vì vậy mọi thông báo về việc post bài, treo bài, khoá nick, set title....... cũng nằm trong quy định chung này. Các quy định riêng chỉ có tại Sở thích chắc bạn đã nắm rõ, tôi xin phép không trích dẫn.
    - Với thông báo ẩn bài trên toàn ttvn như bạn quote nói trên, với bất cứ thành viên nào MỚI post bài tại 1 số box, hoặc là thành viên MỚI của diễn đàn, hoặc bài viết của thành viên đã tham gia nhiều lần nhưng có chứa từ vi phạm quy định (cái này thì tuỳ từng box, tuỳ nhận định riêng của BQT!), bài viết sẽ hiện ra thông báo nói trên. Khi có xuất hiện thông báo đó, bạn sẽ tạm dừng post bài đến sau khi được kiểm duyệt xong (với thành viên MỚI), hoặc sau khi bài viết đã được xử lý (xoá, sửa chữa,...... với thành viên CŨ) thì bài viết sẽ bình thường như trước, và thành viên đó có thể tiếp tục post bài bình thường tại box.
    - Trường hợp cuối cùng: do admin kỹ thuật mới set: mọi topic mới post kể cả nick của BQT diễn đàn, cũng bị hiện thông báo nói trên + khoá topic tự động để tránh spam (tại 1 số box- mà cụ thể là đã xuất hiện tại Sở thích).
    P.S: bản thân thông báo đó đã là lời giải thích cho cái mà bạn thắc mắc rồi.
    Cảm ơn bạn đã post bài!
    [nick]
    Được Sentenced1806 sửa chữa / chuyển vào 08:10 ngày 24/06/2009
  8. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Mod ơi kiểm duyệt cà fê SG giúp em với
  9. nhochanh

nhochanh Thành viên mới

chết cười, MOD kêu MOD phải gọi là các bác ở BQT box ơi nó mới chuẩn
    Đề nghị các bác MOD kiểm duyệt hộ em nhà cafê SG với, em thay mặt BQT CLB xác nhận bạn @motthoang_hn02 đc lập nhà mới theo đồng ý của các bạn nhà cafê SG
    hôm ra HN wên mất là đi giao nưu với các bác trong BQT box nhất là bé Sen
  10. g00gles

g00gles Thành viên mới

(gửi dùm nick @searchs do bị lock)
    Bạn Sen thân mến
    Vấn đề về chữ ký đã rất nhiều lần mình trao đổi với nhau, bạn nên xem xét kỹ trước khi lock, vì việc bạn làm sẽ chứng minh bạn làm đúng hay sai hay vì 1 lí do cá nhân mà mù quáng trước hành động của mình, theo TB http://ttvnol.com/forum/Hoidap/945123/trang-7.ttvn tôi (@searchs) mới biết mình bị khóa vì chữ ký vi phạm (Sentenced1806 khoá searchs tới : 7/9/2009 9:14:02 PM tại bài viết có ID: 15029792. trong forum Sở thích với lý do: Chữ ký nhiều lần vi phạm ) và theo ID bạn đưa thì bài vi phạm ở đây: http://ttvnol.com/forum/Sothich/652139/trang-15.ttvn
    bài viết này đc post vào lúc 14:06, 03/05/09
    (và chắc chắn tôi cũng đã từng nhận đc TB hoặc có khả năng bị lock vì chữ ký này rồi) và nếu theo link này (lấy 1 ví dụ ngay tại box) http://ttvnol.com/forum/Sothich/1154287/trang-26.ttvn thì tôi đã sửa chữ ký lâu rồi bạn ah còn nếu bạn lock tôi vì bài viết Gửi lúc 15:47, 05/07/09 do thành viên @unknown_detective quote lại bài của tôi thì tôi cho rằng thật nực cười
    xin bạn lưu ý sau này, giải pháp là nếu bài nào vi phạm mình có thể e*** ngay (sau khi lock hoặc có TB) chỗ vi phạm để sau này đỡ phải gặp trường hợp tương tự bạn ah
    Chào thân ái