1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Hỏi đáp

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi Nico78, 04/07/2014.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. VNPT_HaiPhong2135

VNPT_HaiPhong2135 Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

Topic buôn bán, chăm chỉ up bài BẰNG TAY mà còn dính lỗi auto up thì không hiểu các mod căn cứ vào đâu để bắt lỗi?!
  2. Viettel_HaiPhong

Viettel_HaiPhong Thành viên tích cực

"Các thành viên lưu ý, tổng số lần vi phạm nội quy từ 6 lần trở lên sẽ bị khóa nick vĩnh viễn. Việc khóa nick sẽ do admin thực hiện. Mong các thành viên sẽ tuân thủ nội quy!"
    _Xin được trích lời Mod_
  3. Nico78

Nico78 F525 Moderator

mời 2 bạn đọc lại nội quy
    qw828252tuanloi231_dn thích bài này.
  4. VNPT_HaiPhong2135

VNPT_HaiPhong2135 Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

Thứ nhất, theo mình biết thì ko có ông thẩm phán tòa án nào định tội cho bị cáo mà ko chỉ đc ra lỗi và yêu cầu bị cáo...về xem lại luật.
    Thứ 2, nếu đã lấy nội quy ra nói thì mình cũng kính đề nghị bạn áp dụng nội quy một cách triệt để và công bằng, còn rất nhiều topic cũng up bài với mức độ spam và "auto up" (như cái cách b áp đặt) lớn hơn rất rất nhiều mà ko hiểu sao vô tình hay hữu ý vẫn ko hề bị xử lý. Tks!
    --- Gộp bài viết: 17/05/2015, Bài cũ từ: 17/05/2015 ---
    Thứ 3, trong nội quy chỉ có 3 điểm này là b nói đến việc khóa nick vĩnh viễn và mình chưa vi phạm 1 trong 3 điểm này do vậy mình cần một lý do rõ ràng.

[QUOTE="Nico78, post: 223707[​IMG]Những nick clone auto up cho nick chính, sau khi kiểm tra nếu phát hiện trùng IP giữa nick clone dùng auto up và nick chính tạo topic ban quản trị sẽ khóa nick vĩnh viễn

9. Không cho nhau mượn nick trong mọi trường hợp. Phát hiện sẽ lock nick từ 3 ngày đến vĩnh viễn.

Các thành viên lưu ý, tổng số lần vi phạm nội quy từ 6 lần trở lên sẽ bị khóa nick vĩnh viễn. Việc khóa nick sẽ do admin thực hiện. Mong các thành viên sẽ tuân thủ nội quy![/QUOTE]
    Lần cập nhật cuối: 17/05/2015
  5. Nico78

Nico78 F525 Moderator

[/QUOTE]
    Thứ nhất, các ông thẩm phán được ăn lương nên phải giải thích, còn mod ở đây kg có lương và các thành viên đã tham gia diễn đàn thì phải có trách nhiệm đọc và thực hiện đúng nội quy. Mod không thể ngồi giải thích cho mỗi người được
    Thứ hai: Mod cũng là người bình thường, phải đi làm, đi kiếm tiền để sống và chỉ quản trị vào những lúc rảnh cho nên không thể thiếu những sai sót, vì thế diễn đàn có chức năng "gửi than phiền" để các thành viên cùng đóng góp xây dựng diễn đàn.
    Cám ơn đã lắng nghe.
    tuanloi231_dn, qw828252maishop thích bài này.
  6. maishop

maishop Thành viên tích cực

Nico78 thích bài này.
  7. qw828252

qw828252 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

8. whycryhp

whycryhp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thứ nhất, các ông thẩm phán được ăn lương nên phải giải thích, còn mod ở đây kg có lương và các thành viên đã tham gia diễn đàn thì phải có trách nhiệm đọc và thực hiện đúng nội quy. Mod không thể ngồi giải thích cho mỗi người được
    Thứ hai: Mod cũng là người bình thường, phải đi làm, đi kiếm tiền để sống và chỉ quản trị vào những lúc rảnh cho nên không thể thiếu những sai sót, vì thế diễn đàn có chức năng "gửi than phiền" để các thành viên cùng đóng góp xây dựng diễn đàn.
    Cám ơn đã lắng nghe.[/QUOTE]
    anh kiểm tra thành viên mothaibabonnam chuyên đào mộ topic nhiều lần gây loãng diễn đàn
    Nico78 thích bài này.
  9. Ninz

Ninz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@Nico78 Anh ơi, cách đây 2 tuần e đã gửi Inbox cho anh về tài khoản 031.vn của em tự dưng bị khóa rồi đó ạ, mong anh đọc tin của em. Giờ đến nick lâu năm này em cũng ko dám đi up topic và up bài mình nhiều nữa, e hiểu cơ chế xử phạt nó hơi cứng nhắc và a là người phải thi hành nó, nhưng em đã gửi tất cả trong screenshot tới anh, em mong anh bỏ ra 1' để đọc được tin nhắn của em để giải quyết đúng trường hợp của em ạ. Topic của em luôn được cập nhật liên tục giá cả nhưng nick bị khóa khiến em ko thể thay đổi được nội dung, em chỉ biết up và up để duy trì nó thôi, cứ ngồi chờ inbox lại của anh .
  10. nhatlophp

nhatlophp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nico78 thích bài này.