1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Hỏi đáp (xem Nội quy tại trang 1) - Phần 3

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi maseo, 24/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dodien1305

dodien1305 Thành viên rất tích cực

tuy tôi ko phải thành viên lão làng như các bác trong này , cũng như ko có được công lao để XD diễn đàn như các bác - tôi chỉ muốn nêu quan điểm cá nhân mà thôi
    thực ra mọi người lên diễn đàn đây thì ít nhiều cũng có công có sức ( cho dù chỉ là đọc , chỉ là khen hay chê ... bởi vì ko có những dòng đó thì thành diễn đàn chết - ai làm việc của người đó vậy nên chuyện công bằng làm theo luật dể tránh kiẹn cáo là điều đương nhiên , nhưng luật là chết mà con người thì sống , nhiều khi luật đặt ra chỉ để áp dụng cho những phần tử quậy trong diễn đàn còn khi diễn đàn đi vào quĩ đạo thì luật nhiều khi có thể dơ cao đánh khẽ theo kiểu nhắc nhở , giống kiểu thời chiến : nhân từ với kẻ địch là tự sát , nhưng thời bình thì lại phải dung đức trị dân thế mới trong ấm ngoài êm - trong diễn đàn ai cũng muốn góp 1 chút gì đó để cho diễn đàn ngày 1 tốt hơn , những chuyẹn va chạm thế này ko tránh khỏi , anh em đòng hội đồng thuyèn ko nhẽ giống như con gà tức nhau tiếng gáy sao ? thôi thì mỗi người nhịn đi 1 chút , đúng là vắng cô thì chợ vẫn đông - cô đi láy chồng thì chợ vẫn vui . nhưng mà ngay trong diễn đàn đâu là những hạt giống tốt đâu là phần tử quậy phá mọi người đều biết , thế nên đừng để mất những gì diễn đàn đã và đang có ( cái đó thuộc về quiền và nghĩa vụ của các mod ) . tôi hy vong mod dàn xếp sao cho ổn để ko mất đi những thành vien hạt giống mà cũng ko làm loãng diễn đàn hay phá luật 1 cách trắng trợn .
    vài lời cùng bác triumf : tôi biết bác bức xúc nên trong lúc này muốn ngưng hoạt động để giảm stress nhưng hy vọng bác nghĩ lại có thể dẹp bớt cái tôi nghĩ đến cộng đồng diễn đàn - các fan và tình cảm cũng như công sức của bác dành cho diễn đàn bấy lâu ,đừng vì chút nóng giạn mà bỏ đi như thế có đáng chăng ?
    còn bác su35 - nếu theo luật bác cũng ko sai , chi mong rằng bác cũng bình tĩnh để đôi bên đầu ổn bởi diễn đàn còn rất nhiều các mem chờ đợi sự đóng góp của các bác , cũng nên dẹp cái tôi bớt đi chút để những người vn chúng ta xích lại gần nhau hơn bỏ đi những vướng mắc nhỏ cùng xây dựng 1 chí hướng - sở thích chia se với nhau về những am hiểu sở thích đó có được ko ?
    có lẽ những sở thích như thế này của tôi ko bằng đấng mày râu các bạn nhưng đã là sở thích thì ko phân biệt tuổi tác- kiến thức nhiều hay ít .... đó là những người cúng chung chí hướng cùng hội cùng thuyền tôi mong mọi người bình tĩnh mỗi người cởi lòng mình ra 1 chút chúng ta sẽ có lại khoảng không gian cần thiét để hiểu về sỏ thích của nhau hơn và tôi nghĩ rằng tất cả các mem đều mong muốn như vậy - mong các bạn nghĩ lại
  2. CuToNhuPhit

CuToNhuPhit Thành viên mới

Thế ra bác không phải mày râu à?. Nghe giọng bác em đoán bác không phải là nữ
    Bác mặt có trắng, môi có đỏ không?
  3. thtcaymamtep

thtcaymamtep Thành viên mới

Vệ phủ bây giờ lắm trẻ mặc tả nhỉ?
  4. Mr_Hoang

Mr_Hoang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nghiêm khắc phê bình bác triumf.
    Đề nghị bác lấy giấy bút ra 1000 chữ "Nhân" và thêm 1000 chữ "Nhẫn". Viết xong hy vọng bác thấy nhẹ nhõm hơn.
  5. Triumf

Triumf GDQP Moderator

Rất cảm ơn ý kiến của mọi người, nhưng rất tiếc Triumf bảo lưu ý kiến xin rút khỏi TTVNOL. Nhò các Mõ treo nick này vĩnh viễn hoặc nếu không thì treo lâu nhất có thể theo quyền hạn của Mod.
    @maseo: nghỉ chơi với ttvnol thôi, còn thì "đội trưởng" và "trưởng ban" vẫn sát cánh trong các party nhể.
  6. kotus

kotus Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Gớm, đã cạch diễn đàn thì treo hay ko treo quan trọng gì, ông kiểu gì cũng ko đăng nhập nữa cơ mà.
  7. fitter

fitter Thành viên rất tích cực

Offline chữa cháy bằng beer đê
  8. anheoinwater

anheoinwater GDQP - KTQSNN Moderator

........Tư?ng ngươ?i ti?nh bo? ta đi như nhưfng do?ng sông nho?,
    Ôi nhưfng do?ng sông nho?, lơ?i hẹn thê? la? nhưfng cơn mê....
  9. CuToNhuPhit

CuToNhuPhit Thành viên mới

Để không bị hắc nick chứ còn làm sao nữa.
    Ngộ độc nối tầng hay sao mà không ngẫm ra hử
  10. su_30

su_30 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ Mod maseo cho em hỏi Chủ đề mà chưa đủ 100 trang mà ai lập Chủ đề tiếp theo là sai hay đúng?
    Thấy anh em bảo nhau là 100trang mới được lập Topic tiếp theo
    và em nhơ vài lần mod HVB khoá mấy topic lập sớm vì topic trước chỉ mới 99trang
    Nếu đọc phần tô vàng ở trên thì có thể hiểu Chủ đề vượt quá 100 trang thì mod ra tay khoá lại và lập topic tiếp theo
    Nếu áp dụng dòng đỏ thì bắt buộc các mod phải lập topic tiếp theo
    mà thử hỏi mấy năm nay các mod có làm như vậy không hay lại để những thành viên khác lập chủ đề tiếp theo , nếu làm vậy là sai thì các Mod phải kiểm điểm đi
    Còn nếu cái vệ phủ này có lệ là Topic đủ 100 trang thì được phép lập chủ đề tiếp theo thì trong trường hợp này bác triumf đã tuân thủ đúng làm rất nghiêm túc
    Thiết nghĩ việc 1 thành viên uy tín, có tâm huyết có bài hay sâu sắc lập topic tiếp theo đúng qui định( nhất là người ấy đã lập phần 1) sẽ giúp cho diễn đàn thêm phát triển, thu hút được các thành viên tham gia thảo luận, nâng cao chất lượng các bài viết của chủ đề và diễn đàn
    Kính đề nghị Mod Maseo xem lại mở khoá Chủ đề Bộ sưu tập ảnh Phòng không - Không quân từ 2005 đến nay - Phần 2 do Triumf lập thể theo nguyện vọng của Nhân dân ở Vệ Phủ
    Chân thành cảm ơn
    Chào đoàn kết
    @ Triumf : mong anh tiếp tục ở lại với anh em chia sẽ tâm huyết vì Việt Nam và vệ phủ thân yêu của chúng ta
    Được su_30 sửa chữa / chuyển vào 17:32 ngày 25/05/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa