1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Hỏi đáp (xem Nội quy tại trang 1) - Phần 3

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi maseo, 24/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. evannalynch

evannalynch Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Không lẽ ở đây có mục đánh giá người khác rồi đi đến quyết định cho leo cây nữa à? Tôi viết NG** mod bảo trong hoàn cảnh đó mod nghĩ ra chữ "ngu" thì đó là việc của mod, nhưng mà chẳng có cái chứng cớ giấy trắng mực đen gì để đảm bảo là tôi ghi như vậy, tôi thấy lúc trước có người không ghi hẳn ra là "ngu" người ta ghi " N G U" thì cũng thấy mod nào nhảy vào nhét chữ vào mồm người ta như vậy đâu nhỉ? Xét về khoản đâm chọt thì nhà em xin thua 1 số bác trên đây ạ.
  2. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Web nó bảo trì bạn ơi. vào http://vietnamdefence.com xem dỡ hen.
    To evan: Bài bạn viết khiếu khích người ta "chửi" bạn. Tôi trả lời rồi, không đôi co với bạn nữa.
  3. evannalynch

Hay chưa, lý do mà mod treo nick tôi được ghi là "chửi bạn ngu", giờ mod lại đè ra cái lý do là khiêu khích người ta, cái tội khiêu khích thì ít ra cũng ném cho vài dòng nhắc nhở hoặc xoá bài với 1 cái pm riêng, đằng này mod nhét chữ vào mồm bảo tôi chửi người khác ngu, mod không có giấy trắng mực đen tự huyễn hoặc ra chữ "ngu" rồi còn nói gì nữa?
  4. CuToFanClub

CuToFanClub Thành viên mới

Hai chữ "ngốc" với "ngu" có khác nghĩa nhau không nhỉ? Thử đứng trước gương, chỉ vào thằng đối diện mà nói "ngốc còn tỏ vẻ nguy hiểm" rồi bảo thằng kia làm tương tự rằng "NG* còn tỏ ra nguy hiểm" xem thằng nào bị đấm trước? Cái câu "NG* còn tỏ ra nguy hiểm" thì lỗi sờ sờ ra đấy rồi. Tìm đọc lại Nội quy box coi việc dùng các từ ngữ miệt thị hoặc cac biến thể thì lỗi như nhau á.
    Mà riêng câu trích thì cũng có thể hiểu là mod Alpha3 bị bạn ê vân ku lích gì đó xúc phạm đấy
  5. evannalynch

Ồ, thế mấy từ kiểu như "phắc" "liệt não"... tính biểu cảm còn cao hơn nhiều so với cái chữ mà tớ bị nhét vào mồm đó mà có sao đâu, chắc bây giờ chuyển sang "cuto", "band trymcu" cho nó lịch sự nhể? Loại tát nước theo mưa thì đây chả dây vào làm gì cho mệt
  6. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Công nhận ban evannalynch đọc không hiểu những gì người ta viết hen
    Hay chưa, lý do mà mod treo nick tôi được ghi là "chửi bạn ngu", giờ mod lại đè ra cái lý do là khiêu khích người ta
    ==>cái này công nhận bạn có vấn đề đọc hiểu. Khiêu khích người khác khi bạn dùng từ ngữ như thế trong bài viết quote của người khác, nên tôi xử lý, chứ "đè" gì nữa Hiểu chưa?
    Tôi thấy không cần thiết phải pm riêng cho bạn để nhắc nhở vì tôi nhắc lại lời tôi nói:
    Xem lại cách viết của tất cả các bài bạn post đi, từ ttvn qua đến vndefence.info nhé
    Trả lời xong nhé,không cần thiết phải "hầu chuyện" bạn nữa.
  7. txdai148

txdai148 Thành viên mới

Đồng chi SSX109 đã hết hạn nằm bot chưa nhỉ. thấy đồng chí có vẻ biết về Mr Vịnh tung hàng anh em xem có đúng ông ấy là người đâm từ sau lưng đồng đội mình không đi. Không ông ta đi theo dây của ai mà leo lên tới thứ trưởng dc nhỉ
  8. fddinh

fddinh Thành viên rất tích cực

Mr Vịnh hả, cứ hiểu ngược laị những gì các bạn rân chủ tung ra là ok thôi mà!
  9. saruman

saruman Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Rof khô?. Cufng vi? TC2 tư? xưa tới nay luôn la? cơ quan chuyên bóp chết nhưfng "Đông tiến" tư? trứng nước nên Mr Vịnh mới được các chấy sif ha?i ngoại (với bút danh thươ?ng la?... Vof Nguyên Giáp) ưu ái sáng tác cho bao chuyện thâm cung bí sư? chi? thua Hô? Chu? tịch.
  10. evannalynch

Chả biết ai có vấn đề đọc hiểu ở đây nhỉ? Tôi đã nói là mod chả có giấy trắng mực đen chỉ ra tôi ghi chữ "ngu" mà sao mod cứ nhét cái chữ đó vào họng tôi nhỉ? Còn mod bảo suy từ mấy cái bài viết trước của tôi thì sao tôi chẳng thấy cái cảnh bảo dễ thương nào cho mấy bài viết trước của tôi nhỉ? Có vẻ mod làm việc hơi bị cảm tính ấy nhỉ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa