1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Hỏi đáp - Ý kiến đóng góp, xây dựng & phát triển Box. Thông báo thay đổi nhân sự trong B

Chủ đề trong 'Thái Nguyên' bởi tamhoncuada_spt, 26/05/2004.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Thông báo - Hỏi đáp - Ý kiến đóng góp, xây dựng & phát triển Box. Thông báo thay đổi nhân sự trong BQT box trang 60

Các bạn thân mến!

Chắc hẳn trong chúng ta ai cũng rất vui mừng, phấn khởi khi box này được thành lập.(now , tôi- người đang viết bài này vẫn có cảm giác lâng lâng) Do mới được thành lập nên việc khó khăn trong hoạt động là điều không tránh khỏi, chính vì thế những đóng góp của các thành viên cho box là điều rất cần thiết, Mình hy vọng mỗi người chúng ta hãy góp phần nhỏ bé của mình để cùng box phát triển nhé

Box Thái Nguyên được thành lập sau so với nhiều box khác, nên chúng ta có thể học hỏi đuợc nhiều từ các box đi trước . Và hy vọng rằng hoà chung vào các box của TTVNOL , box TN của chúng ta sẽ góp phần bé nhỏ để xây dựng TTVNOL ngày càng tốt đẹp hơn

Chúng ta hãy chuẩn bị cho một công việc chung, chúng ta cần ý thức trách nhiệm của bản thân đối với box .

Mình xin có một vài ý kiến như sau:

-Trước hết chúng ta phải có một mục giới thiệu về Đất và người Thái Nguyênđể cho các bạn - những người con yêu dấu của mảnh đất TN thêm yêu mến Tn . Và toàn thể các bạn ở mọi miền đất nước có thể hiểu thêm về quê hương chúng ta mỗi khi họ vào..

- Thứ hai : tuy không có nhiều danh lam thắng cảnh nổi tiến, nhưng du lịch của TN cũng là một tiềm năng, vì vậy mình lập topic "du lịch Thái Nguyên", hy vọng các bạn biết về thắng cảnh của Tn thì giới thiệu thêm để mọi người có thể biết

Các bạn hãy góp tiếng nói của mình để xây dựng cho box Tn phát .Mong các bạn hãy cho ý kiến góp ý để box-TN thật sự hữu ích hơn cho tất cả chúng ta và cho mai sau

Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 18:54 ngày 26/05/2004
  2. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Đầu tiên em tâmhồn làm mod cái đã,cái box này mãi mà chưa có mod.Nếu ko đồng chí apha girl post spam nhiều cái 1 lúc,gây khó chịu người đọc
  3. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Đầu tiên em tâmhồn làm mod cái đã,cái box này mãi mà chưa có mod.Nếu ko đồng chí apha girl post spam nhiều cái 1 lúc,gây khó chịu người đọc
  4. tamhoncuada_spt

hì hì, đâu phải em muốn làm mod là đưọc đâu ạ, phải xem ý kiến của mọi người thế nào nữa chứ anh
    các bạn cứ chúc box phát triển hoài mà chưa thấy có ý kiến đóng góp để box đi lên cả, các bạn thấy xem box chúng ta cần phải có gì nữa nhỉ, có topic Hỏi & đáp rồi
    tớ nghĩ cần phải có " Bản tin Thái Nguyên " nữa nhỉ
  5. tamhoncuada_spt

hì hì, đâu phải em muốn làm mod là đưọc đâu ạ, phải xem ý kiến của mọi người thế nào nữa chứ anh
    các bạn cứ chúc box phát triển hoài mà chưa thấy có ý kiến đóng góp để box đi lên cả, các bạn thấy xem box chúng ta cần phải có gì nữa nhỉ, có topic Hỏi & đáp rồi
    tớ nghĩ cần phải có " Bản tin Thái Nguyên " nữa nhỉ
  6. megane_3m2k

megane_3m2k Thành viên mới

Theo tôi để box phát triển có định hướng thì cần phải có người phụ trách (mod). Ở đây chắc mọi người cũng sẽ đồng ý để bạn Tâm hồn của đá làm phụ trách thôi.
  7. megane_3m2k

megane_3m2k Thành viên mới

Theo tôi để box phát triển có định hướng thì cần phải có người phụ trách (mod). Ở đây chắc mọi người cũng sẽ đồng ý để bạn Tâm hồn của đá làm phụ trách thôi.
  8. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Tình hình câu topic...Bệnh nan y
  9. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Tình hình câu topic...Bệnh nan y
  10. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Từ hôm nay diễn đàn của chúng ta có bạn tamhoncuada_spt tham gia quản trị, rất mong các bạn khác nhiệt tình ủng hộ và giúp đỡ bạn ấy, cùng nhau xây dựng và phát triển diễn đàn Thái Nguyên.