1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo họp mặt đây bà con trong Box ơi!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi bighero, 05/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

sao mà tui thấy cái Box này hăng hái đi chơi quá xá quà xa! mấy chủ đề khác sao mà ế quá, còn cái này thì quá chi là đắt khách! bác wildcat chỉ nghĩ tới ba cái vụ romantic mà ko nghĩ đến "thảm cảnh" là sẽ ko có con cá nào cắn câu hả???? Còn bác Hùng sao mà thô quá xá, ngồi công viên đặng người ta cho ăn hả? còn ngó lại người ta nữa, có ngày người ta nhốt cho mà ngồi khóc ko kịp. Anyway, tui là người dễ dụ(hổng biết có phải hông?), nên bà con đi đâu, tui theo đó!!!
    Bighero
  2. Con-Ma-Mit-Uot

Con-Ma-Mit-Uot Thành viên mới

Wildcat nói chuyện nghe giống WildLion wé hè ... hìhì ... dzậy mà đòi Roma với chả tic ... hi`hi` ....
    Tui đề nghị là 30/4 hop mặt đi nhé , để tui còn có thời gian về đó mà họp mặt bà con TTVN nữa chứ ... hi`hi` .... Đa tạ ...

Mít Ướt ơi là Mít Ướt ....
    Khóc hoài ướt cả ........
  3. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Này conmamituot, về sớm 1 ngày đi, Vì 30/4 không ai chịu đi cả..Tớ là Lion à? Ôi cũng hay đấy nhỉ..ha..ha..
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  4. vhungag

vhungag Thành viên quen thuộc

Thôi được rùi khỏi cãi quyết định 28 CN đi, hẹn giờ đi chứ !
    Còn khoảng phương tiện nữa, ăn uống nữa, băng đảng cũa tui nữa ... Chời ơi hổng ai biết mặt ai mà dám đòi đi chơi ! Lỡ gặp bọn ác nó trà trộn zô thì sao?
    HUng
  5. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

Wildcat.....lamuyen đâu có chọc bạn gì đâu mà hăm he dữ thế...Mà nè, lamuyen bằng tuổi với Vnboy đó không còn nhỏ đâu...Mọi người nhất trí ngày 28/4 gùi a', ngày CN lamuyen vẫn fải làm việc mà còn fải làm việc gấp đôi ngày thường nữa huhuhuhu....Mọi người đi vui vẻ nhen....khi về miêu tả lại cho người ở nhà nghe với.....
  6. aya

aya Thành viên mới

Nghe nói có họp mặt đi chơi vui wá đi , cho tui tham gia với.
    Nhưng mà ko biết mấy ngày đó có bận gì ko, ko bận là đi 2 tay 2 chân luôn!!!!!!!!!!!!
    Nhưng rốt cuộc là đi đâu dzị để còn liệu mà tính nũa chứ, nhưng ko sao đi đâu cũng chịu hết , miễn có đi là đươc rùiiiiiiiiii
    [marquee][red]
  7. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

Tui ko có xe gắn máy làm sao đi????
    hu hu hu
    bụt ơi "cú" con!!!!!!!!!!
    Bighero
  8. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Oh..sorry Lamuyen..Vì tưởng nhầm là..bạn của Bighero..he..he..Đừng giận nhé bà chị..hi..hi..Mấy người đừng la như vậy..ai co` xe thì đem xe theo chở người không có xe..Tiền hả? thì hùng nhau..đơn giản thui mà..Mau lên đi..tui nghiền câu cá qúa rùi..
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  9. vhungag

Nè hẹn nhau ở đâu đi chớ, gần tới CN rùi. Đề nghị ai có xe tình nguyện chở tui zới Bighero nè, tui cũng hổng có xe nữa. Đề nghị ai đi : cười , ai có xe : giơ tay . Hổng có gì thì đừng chèn cái gì hết !
    HUng
  10. vhungag

Tui cũng hổng có xe nữa, ai có xe tình nguyện chở tui với Bighero đi ! Rùi hẹn nhau ở chỗ nào, mấy giờ, quyết định lẹ lẹ lên gần tới CN rùi !
    HUng