1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo nhanh chút. Nhờ MOD mấy hôm

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Ngumo, 12/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. XanhDoTimVang

XanhDoTimVang Thành viên mới

Theo em nghĩ, toàn box ta dành 1 phút mặc niệm sỉ vả cái đứa đâm vào bác Xạ Điêu
  2. oldhunterman

oldhunterman Thành viên tích cực

Lão Du Gìa vừa bị lật thuyền ở Nho Quế chỗ Mã Pí Lèng. Thuyền và đồ đạc trôi mất may vớ được cây chuối, lóp ngóp vào bờ thoát chết nhưng máy móc chết sạch, đang kêu khóc thảm thiết ven bờ vậy anh chị em nào có số đt gọi tới an ủi lão chút không tội nghiệp.
  3. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

Điêu gian đen thế, lướt mãi chà hề chấn j loanh quanh Hn lại ăn đòn, đang ở xa quá ko nghé thăm được, hôm nào về tặng bạn điêu lọ sâu chít nhá, hôm qua Châu phúc alô biết hok làm sao rồi.
    A li thu phù...
  4. zorzo

zorzo Thành viên rất tích cực

Bạn XDTV sau một thời gian biệt tích, giờ trở lại vẫn thích sỉ vả như xưa. Kiểu sỉ vả vô căn cứ, không cần biết đúng sai, sỉ vả theo cách lôi kéo hội đồng. Thường quá.
    Theo tớ không nên lấy topic này làm mục thông báo vì:
    1- Những thứ mang tính cá nhân cần thông báo thế này không có/ không nên có nhiều.
    2 - Chủ thể của topic chưa chắc thích được thông báo. Họ có quyền giữ thông tin cá nhân.
    3 - Những topic như thế này rất dễ thành spam. Có bạn vào kêu gọi sỉ vả là một ví dụ.
    4 - Mỗi khi cần thiết có thể lập topic mới, nếu không mọi thông báo chia sẻ lúc nào cũng thấy tin về bạn Xadieu ở trang 1. Nếu chỉ là rơi máy ảnh linh tinh thì không sao, nhưng nếu là những chuyện hỉ chuyện hiếu, e rằng rất không phù hợp.
    Em gửi lời hỏi thăm bác Du. Nếu bác ý khéo léo để nguyên về HN sử lý thì vẫn có thể cứu được máy ảnh. Nhưng bị ướt tầm này thì chắc rét lắm nhỉ.
    Một lần nữa mong bạn Xadieu khỏe mạnh. Đợi tin của bạn trong Topic này.

được Zorzo sửa chữa / chuyển vào 19:39 ngày 12/12/2008
  5. pipo631

pipo631 Thành viên mới

Không sao mà về được nhà là ổn rồi, hôm nọ chat bạn xạ điêu bạn í bảo chuẩn bị chiến cung khủng có 1 không 2 ở cái bóc này, quả này thì làm sao còn có thể chiến được nữa cơ chứ. Thôi dưỡng bệnh bạn nhé!
  6. tranvuhoang2005

tranvuhoang2005 Thành viên mới

May quá topic chưa lock. Dân DLịch đi đâu cũng nên lấy an toàn làm trọng. Xe máy không phóng nhanh, vượt ẩu, chấp hành luật lệ giao thông. Máy bay thì không đem theo rượu và chất cháy nổ, vũ khí. Tàu thuyền thì nên đem theo áo phao. Ô tô thì để ý biển báo di động vàng vàng. Đi đông thì phòng ngừa kẻ gian. Quan hệ thì nhớ giữ gìn...
    Nói chung nên an toàn trong mọi chuyến đi.
  7. GomRoLaKho

GomRoLaKho Thành viên mới

8. anhchinhs

anhchinhs Thành viên rất tích cực

Chẹp chẹp, quả " xuôi dòng nho quế, ngắm đỉnh Mã Pí Lèng" đúng là đẳng cấp. Ảnh ọt mà đi theo con G5 thì tiếc quá, tiếc quá.
  9. NgumoVer3

NgumoVer3 Thành viên mới

Hqua mình gọi ku này, thấy đang fì fò, hỳ hục. Vừa nói vừa fa lẫn tiếng 1...2...1...2.... Hị hị. Điện Biên có j ngon ko ku?
  10. NgumoVer3

NgumoVer3 Thành viên mới

Điêu tàn trông như em gấu trúc. .
    Bạn Điêu đã ra viện, MOD đóng cái topic này lại đc rồi. OK?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa