1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo & những góp ý đóng góp cho box Tâm Lý Học hoặc muốn set title hãy post vào đây...

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi dinhhungtt, 21/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. truanang

truanang Thành viên mới

Cái này gọi là độc quyền , một mình một ý , ko nghe ai bao giờ cả .Chậc .
  2. truanang

truanang Thành viên mới

Người ta vào đây để vui chơi , chứ ko phải là để làm việc có trách nhiệm . Ko phải chịu một cái sự kiểm soát quá gắt gao nào được cả .
    Loạn hết cả lên trong lối suy nghĩ .
  3. dinhhungtt

dinhhungtt Thành viên mới

Tôi trả lời 2 ý trên của bạn nhé:
    1. Không có chuyện độc quyền
    2. Nếu bạn nói không có trách nhiệm thì ttvnol phải tạo ra Nội quy để làm gì?
    Cuối cùng: bạn tham khảo Nội quy của ttvnol ở trang 1 trước khi phát biểu nhé.
  4. truanang

truanang Thành viên mới

Chậc , cãi nhau vớ vẩn .Ý nắng là cái mức độ , sao ko chịu hiểu . Cái gì cũng vừa vừa phai phải thôi .Đừng có quá !
    Diễn đàn cấm post ảnh xxx chẳng hạn nhưng vào trong một số topic vẫn đầy ra , đâu có thiếu . Diễn đàn cấm chửi bậy chẳng hạn , nhưng ở một số chỗ vẫn dùng đầy ra , cần nắng dẫn link ko ?

Cấm spam áh , chỗ khác vẫn spam ầm ầm !
    Chẳng có cái nào khắt khe đến mức : 1 câu nói đùa vui cũng ko được , mà phải thêm vài dòng cho có kiến thức vào đó .Ặc ặc !

Nắng bảo nè : mod thay vì cứ chăm chăm cãi nắng thì suy nghĩ chút đi . Thiệt tình :

Nắng bảo độc quyền vì một mình mod làm 1 ý , tất cả thành viên đều kêu mod chẳng nghe ai . Cứ thế mà xoá mà làm .

Giờ mới hiểu 1 câu : trong đầu mỗi người dân V nam là một ông quan nhỏ !
    Bảo nội quy àh , mod dựa vào đó để làm như 1 cái máy : săm soi từng tí từng tí một , chậc .

Thôi , cứ làm việc chăm chỉ đi . Nắng nói cho đỡ bức xúc chút, chứ có nói thì mod cũng chẳng thay đổi cho . Nói chung 1 mình có quyền hành nó là như thế . Chúc vui nhá !
  5. Hienscarlett

Hienscarlett Thành viên quen thuộc

làm mod thực sự là rất khó, ở đâu cũng vậy. khi bạn làm mod bạn sẽ hiểu được cái khó của công việc này. ai cũng muốn box phát triển một cách đúng đắn theo đúng những gì đã được tạo ra và hướng đến. các bạn đừng chỉ trích nhiều quá mà hãy đặt mình vào vị trí của họ để thông cảm với cách xử lý của họ. cũng có nhiều khi họ sơ xuất khi xử lý vấn đề, chưa tìm hiểu hết, nhưng họ cũng còn nhiều việc phải làm nữa, còn nhiều điều đáng phải quan tâm nữa, box Tâm Lý chỉ là một phần nhỏ trong cuộc sống của họ thôi. Thông cảm và chia sẻ cũng là một tiêu chí của Box phải không nhỉ?
  6. ngocquy10

ngocquy10 Thành viên quen thuộc

eo ơi! mình đã hối hận là đã lỡ post bài vào cái box này, khổ thiệt, mang vạ vào thân, đúng là nhàn cư vi bất lợi. đáng nhẽ định cho dinghung này một vố cho bõ tức, ai dè lại dùng net chùa, khổ. mà dù sao cũng tự làm mình đau, chả cần đụng tay chân gì cho mệt xác. chợt nhớ đến một cái ví dụ rất hay: nếu bạn đi qua một ngôi nhà và bị con chó trong nhà nhảy xổ ra cắn, khi đó nếu bạn dừng lại để giải thích làm như thế là sai thì khong chừng lại bị nó cắn cho nữa, một con chó thì làm sao hiểu lí lẽ, tốt nhất là tránh xa nó ra; nhưng mà nó cứ cắn bạn, mặc dù đã tránh xa, thì làm sao đây? hãy nói với người chủ của nó! à nhưng mà người chủ của nó lại không kiểm sóat được nó, có lẽ là người chủ đã không dạy cho nó biết rằng nó chỉ là 1 con chó, không hơn không kém. vạy chỉ có cách báo cho người mua chó, thịt nó cho xong, một con chó là để giữ nhà, hoặc để cho con nít đùa chứ không phải là để nó đuổi khách.
    cái ví dụ ở trên không biết hợp không nữa.
    cái box nài vốn chả mấy ai ghé qua, thế mà một kẻ như tôi lại dại đến mức ghé vào, rồi lại còn post bài mới điên chứ. đã lỡ rồi thì đành chịu, biết sao được. chưc box sớm có mod thay thế và tôi cũng có thể dùng ảnh đại diện của tôi, ôi! cái ảnh yêu quý của tôi.-.-"
  7. dinhhungtt

Bạn ngocquy10: Tôi sẽ giúp bạn 1 việc là resize ảnh đại diện & chữ ký của bạn xuống còn nhỏ hơn 20KB mà chất lượng ảnh không đổi nếu bạn muốn vì đây cũng là 1 việc không những tôi làm cho bạn mà tôi cũng đã góp phần đóng góp cho box này nói riêng và cho ttvnol nói chung.
    Đã làm cho bạn!
    Được dinhhungtt sửa chữa / chuyển vào 12:11 ngày 16/07/2008
  8. huongnhu4

huongnhu4 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mod cũng làm cho Hnhu giống vậy với. Cái Avatar có cô gái ôm con mèo ý. Được thế Hnhu mới ko ghét mod nữa. Chứ từ hổm tới giờ gây với mod chỉ vì ân oán cá nhân giữa mod với cái avatar kia.
    Được không ạ? Thanks mod trước nhá.
    Ngày mai thức dậy mà nhìn thấy lại cái avatar ý thì đúng là lần này yêu mod nhất nhà tamly.
  9. dinhhungtt

http://www10.ttvnol.com/forum/Hoidap/980405.ttvn
    Các bạn có thể tham khảo thêm về các tính năng của diễn đàn ở link trên.
  10. ngocquy10

ngocquy10 Thành viên quen thuộc

cám ơn ý tốt của mod, nhưng mà bạn thử nghĩ xem: nếu tôi tạo ra chúng-đó là sản phẩm tinh thần của tôi, không lẽ tôi không thể resize chung'' , và bạn-nếu có chút óc thẩm mĩ thì bạn sẽ thấy chất lượng ảnh giảm rõ rệt, định dạng gif thì không thể bằng địng dạng png được. tôi thấy rất nhiều mod như bạn có thể cho tôi dùng ảnh đại diện này vậy tại sao bạn không thể, có lẽ đây là vấn đề nguyên tắc chăng, không lẽ chỉ vì cái ảnh hơn 20kb mà có thể làm ảnh hưởng gì tới bạn.