1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông Báo : quỹ quyên góp từ những tấm lòng vàng ( topic tạm dừng hoạt động )

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vuthanhminh, 13/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Thông Báo : quỹ quyên góp từ những tấm lòng vàng ( topic tạm dừng hoạt động )

Các bạn thân mến .
    trong cuộc sống luôn có những điều khiến cho chúng ta không khỏi lo lắng , băn khoăn ..đôi khi là những rắc rối không biết nói cùng ai .Trong những thời khắc như vậy chúng ta luôn cần những ngưòi bạn , nhất là cuộc sống sinh viên xa nhà , sự giúp đỡ càng trở lên đáng quý hơn bao giờ hết .
    hiện nay bạn của donkihote đang bị tai nạn và chắc chắn có khó khăn về tài chính , dù chưa biết mặt bạn đó nhưng tôi tin rằng với những người cùng cảnh ngộ thì càng dễ đồng cảm và giúp đỡ nhau với tất cả tấm lòng . Vẫn biết mọi người đều vô sản toàn phần nhưng " lá rách ít đùm lá rách nhiều '' , '' một miếng khi đói bằng một gói khi no '' ! .dù chỉ một chút không đáng kể nhưng sẽ trở thành vô cùng to lớn trong những lúc hoạn nạn , khó khăn . Chúng ta nghèo về tiền bạc nhưng lại giàu về tình cảm phải không các bạn !
    rất mong nhận đuợc sự giúp đỡ khẩn cấp của các bạn !
    mọi ý kiến , tình cảm , đóng hóp tài chính xin các bạn ghi lại khi ghé qua topic !
    topic này sẽ được dùng để mọi người có thể giúp đỡ nhau khi có thành viên gặp khó khăn !

sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  2. uptown_girl

uptown_girl Thành viên mới

A friend in need is a friend indeed
    Giúp bạn trong lúc khó khăn là điều đương nhiên!Bà con ơi!Xông pha ta đi lên thôi.Bạn ấy đang cần sự giúp đỡ của chúng ta!
    Loking for a downtown man!
  3. vuthanhminh

khi có đóng góp về tài chính , bao nhiêu cũng đuọc , xin các bạn post lên số lượng để mọi người cùng biết ! thanks
                                sun + moon = ???
  4. tho`lo`mui~xanh

tho`lo`mui~xanh Thành viên quen thuộc

Mọi người sẽ cố gắng nhanh chóng giúp cho bạn ông.
    nói cho thoả cái mồm
  5. kinkin_melody

kinkin_melody Thành viên rất tích cực

quỹ ,ok thui, nhưng mờ ai làm thủ quỹ nhở?mờ ko bít địa chỉ hay tài khoản của ai đó? gủi cho ai, gủi đi đâu bi giờ?
    chiều cao của người đàn ông là từ vầng trán đến bầu trời!
  6. vuthanhminh

các bạn cứ nêu số tiền đóng góp , sau 1 tuần chúng ta sẽ gặp nhau để mọi người cùng đóng ủng hộ !
    nhanh lên các bạn !!!!!
                                sun + moon = ???
  7. YeuNhoc

YeuNhoc Thành viên mới

Cảm ơn mọi người .Lúc đầu vì bọn em không muốn cho gia đình bạn ấy biết .Vì thế mà bọn em định hỏi vay mỗi người một ít .Vì lúc ấy tình hình khá nguy kịch .(Bạn em chưa tỉnh .)Thế nên tất cả bạn bè đều muốn góp một ít đề phòng có chuyện gì bất chắc .Nhưng hiện tại bạn của em đã tỉnh lại .Chỉ bị gãy chân mà thôi .Vì vậy không lo nữa rồi .Và thêm nữa là gia đình bạn ấy cũng biết vì một đứa bạn báo với gia đình bạn kia .Vì thế gia đình cũng chỉ nhận một ít mà thôi .VÌ vậy em không cần vay tiền mọi người nữa .Nhưng dù sao cũng rất cảm ơn mọi người vì đã nhiệt tình muốn giúp đỡ .
    Và em xin nói rõ chuyện này .Em chỉ muốn vay tiền thôi trứ không hể muốn nhận ủng hộ vì trước đây TTVN đã có chuyện không mấy hay ho xảy ra về sự việc tương tự .
    Cảm ơn mọi người .

-----------------------------
    Anh Yêu Nhóc
  8. traitim_vo

traitim_vo Thành viên mới

Help me em zới mọi người ơi hic hic .
    Vào ngày 14/2 vưa qua em đã bị móc túi mất 2.000.000 vnd { đó là số tiền học và tiền nhà ở của em } em bây giờ không bít làm cách nào để kiếm được số tiền lớn đoá nên đành vào đây post bài để mong mọi người cho em vay chút ít . Mỗi người 1 ít a. hic hic