1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, thắc mắc, đổi title theo yêu cầu

Chủ đề trong 'Văn học' bởi VNHL, 15/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VNHL

VNHL Thành viên rất tích cực

Thông báo, thắc mắc, đổi title theo yêu cầu

Topic dành cho những ý kiến thắc mắc, than phiền của các bạn thành viên và giải đáp của Mod hay Admin

Khi đêm xuống
    Tôi úp mặt vào cánh tay
    và mơ thấy thuyền của tôi
    trôi mãi
    dưới những vầng sao khuya

Được pittypat sửa chữa / chuyển vào 27/12/2002 ngày 22:04

Được pittypat sửa chữa / chuyển vào 11:03 ngày 09/02/2003

Được latrung sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 22/02/2003

Được pittypat sửa chữa / chuyển vào 20:46 ngày 31/07/2003
  2. toanli

toanli Thành viên mới

Thưa các anh chị,
    Tôi tên là Toanli. Một người rất thích nghe và cãi nhau với anh chị em thanh niên. Tôi dạo chơi, thấy cái diễn dàn này cũng bổ ích nên ghé vào vài bận. Bữa nọ tôi gửi một bài về tiểu luận văn chương: Thơ nGuyễn Đăng Thường lên cho anh chị nào yêu thơ hiện đại tham khảo. Gửi nửa chừng thi đoạn giữa bị chặn, rồi topic bị khóa. Tôi nghĩ, nếu bài đó vi phạm điều lệ nnọi quy thì phải xóa. Đằng này các anh chị coi đền lại cho đoạn đầu đoạn đuôi đi nhưng đoạn giữa thì cắt. Như vậy làlàm ăn tắc trách hay là thiếu tôn trọng bạn đọc.
    Tôi gửi thắc mắc này nhờ anh Mod chuyển đến lãnh đạo tối cao. Nếu thấy tôi là thành phần ********* thì cấm tôi vào đây luôn. Dẫu tôi yêu các bạn tới mấy.
    TL
  3. toanli

toanli Thành viên mới

Thưa các anh chị,
    Tôi tên là Toanli. Một người rất thích nghe và cãi nhau với anh chị em thanh niên. Tôi dạo chơi, thấy cái diễn dàn này cũng bổ ích nên ghé vào vài bận. Bữa nọ tôi gửi một bài về tiểu luận văn chương: Thơ nGuyễn Đăng Thường lên cho anh chị nào yêu thơ hiện đại tham khảo. Gửi nửa chừng thi đoạn giữa bị chặn, rồi topic bị khóa. Tôi nghĩ, nếu bài đó vi phạm điều lệ nnọi quy thì phải xóa. Đằng này các anh chị coi đền lại cho đoạn đầu đoạn đuôi đi nhưng đoạn giữa thì cắt. Như vậy làlàm ăn tắc trách hay là thiếu tôn trọng bạn đọc.
    Tôi gửi thắc mắc này nhờ anh Mod chuyển đến lãnh đạo tối cao. Nếu thấy tôi là thành phần ********* thì cấm tôi vào đây luôn. Dẫu tôi yêu các bạn tới mấy.
    TL
  4. VNHL

Hôm thứ sáu vừa rồi, tớ mở topic này để các bác thành viên nhắn gửi những thắc mắc của mình một cách có văn hoá và tôn trọng mọi người và cũng để làm tăng tính minh bạch trong hoạt động của diễn đàn. Định đến chiều tối thì đến trường xoá cái topic của bác toanly ai ngờ lăn đùng ra ốm, lại mấy hôm cuối tuần không có máy tính nên không vào Net được. Hôm nay vào Net thấy bất ngờ là giờ có lắm ý kiến trong cái topic cũ của bác toanly quá.
    Các bác lạ thật, muốn thắc mắc gì thì cứ vào đây mà thắc mắc, sao cứ phải bóng gió tranh cãi này nọ.
    Giờ tớ xoá topic đấy đi, các bác nào thắc mắc gì vào đây nhé.Nhưng nhớ phát biểu rõ ràng, có văn hoá, nếu không thì tớ sẽ thực hiện đúng công việc của Mod là xoá bài, khoá account thôi.
    Tớ cũng xoá trong topic này nhưng bài viết không liên quan trực tiếp tới những thắc mắc về việc e***, xoá khoá bài của Mod và Admin.

Khi đêm xuống
    Tôi úp mặt vào cánh tay
    trôi mãi
  5. VNHL

Hôm thứ sáu vừa rồi, tớ mở topic này để các bác thành viên nhắn gửi những thắc mắc của mình một cách có văn hoá và tôn trọng mọi người và cũng để làm tăng tính minh bạch trong hoạt động của diễn đàn. Định đến chiều tối thì đến trường xoá cái topic của bác toanly ai ngờ lăn đùng ra ốm, lại mấy hôm cuối tuần không có máy tính nên không vào Net được. Hôm nay vào Net thấy bất ngờ là giờ có lắm ý kiến trong cái topic cũ của bác toanly quá.
    Các bác lạ thật, muốn thắc mắc gì thì cứ vào đây mà thắc mắc, sao cứ phải bóng gió tranh cãi này nọ.
    Giờ tớ xoá topic đấy đi, các bác nào thắc mắc gì vào đây nhé.Nhưng nhớ phát biểu rõ ràng, có văn hoá, nếu không thì tớ sẽ thực hiện đúng công việc của Mod là xoá bài, khoá account thôi.
    Tớ cũng xoá trong topic này nhưng bài viết không liên quan trực tiếp tới những thắc mắc về việc e***, xoá khoá bài của Mod và Admin.

Khi đêm xuống
    Tôi úp mặt vào cánh tay
    trôi mãi
  6. VNHL

Gửi bạn toanly
    Theo tôi được biết thì không có Mod nào xoá topic của bạn. Vậy có thể topic đấy do Admin xoá. Bạn làm ơn chuyển thắc mắc của mình vào Box Thông báo- Ý kiến- Hỏi đáp cho Admin nhé.
    Cảm ơn và mong có sự tiếp tục đóng góp của bạn cho Box VH.

Khi đêm xuống
    Tôi úp mặt vào cánh tay
    trôi mãi
  7. VNHL

Gửi bạn toanly
    Theo tôi được biết thì không có Mod nào xoá topic của bạn. Vậy có thể topic đấy do Admin xoá. Bạn làm ơn chuyển thắc mắc của mình vào Box Thông báo- Ý kiến- Hỏi đáp cho Admin nhé.
    Cảm ơn và mong có sự tiếp tục đóng góp của bạn cho Box VH.

Khi đêm xuống
    Tôi úp mặt vào cánh tay
    trôi mãi
  8. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

Tôi có thể post thơ lên đây được không ạ ?
    Đừng buồn dù nắng tàn phai
    Dù ngày nặng trĩu trên hai vai gầy...
  9. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

Tôi có thể post thơ lên đây được không ạ ?
    Đừng buồn dù nắng tàn phai
    Dù ngày nặng trĩu trên hai vai gầy...
  10. VNHL

Bạn mở riêng một topic hoặc post tiếp vào các topic về thơ hiện đang có trong Box;
    Oh don't take it all to heart
    It's only fools - they make these rules