1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, thắc mắc, góp ý, set title , tất tần tật...mời vào! Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi đù

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi kiralyfi, 19/03/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiralyfi

kiralyfi Thành viên rất tích cực

Thông báo, thắc mắc, góp ý, set title , tất tần tật...mời vào! Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi đùa ( rất ngắ

Mong bạn chú ý một vài điều lệ sau khi tham gia vào diễn đàn:

- đừng gửi ảnh có cảnh bộ phận sinh dục, thú vật giao hợp, kinh dị, chất thải...

- đừng viết bài quá bậy gây phản cảm, câu bài nhiều lần một lúc.

- bài vi phạm và bài bị than phiền sẽ bị sửa hoặc xóa.

- những chủ đề kém chất lượng, chat chít nhạt nhẽo sẽ được chuyển sang Đại Dương.

và cuối cùng

chúc bạn có những giây phút thật thoải mái khi ghé thăm NNTĐ. Mọi người ở đây luôn chào đón thành viên mới!

е?c cafedang2008 s?a v௠01:08 ng๠24/09/2004

Được AvriLavigne sửa chữa / chuyển vào 08:46 ngày 08/04/2006
  2. an_choi_loi_thoi

an_choi_loi_thoi Thành viên mới

Các bác cho em hỏi cái nhá , bây giờ em muốn đổi tên chủ đề để cho nó rộng hơn có được không , mà đổi thì báo cho ai .
    Em post ảnh lên mà nó chẳng hiện ra như mọi người post lên , anh chỉ giùm em với
    Người ta cứ nói mình cứ tin !!![/size=10]
  3. an_choi_loi_thoi

Các bác cho em hỏi cái nhá , bây giờ em muốn đổi tên chủ đề để cho nó rộng hơn có được không , mà đổi thì báo cho ai .
    Em post ảnh lên mà nó chẳng hiện ra như mọi người post lên , anh chỉ giùm em với
  4. Khatiger

Khatiger Thành viên mới

to an_choi_loi_thoi:
    Bạn muốn đổi tên chủ đề thì báo cho MOD của box mà bạn post chủ đề lên. Sau khi xem xét, nếu việc đổi tên không có ảnh hưởng xấu tới nội dung thì tên chủ đề sẽ được đổi.
    kiên quyết không xì ra tí galăng nào!!!
  5. Khatiger

Khatiger Thành viên mới

to an_choi_loi_thoi:
    Bạn muốn đổi tên chủ đề thì báo cho MOD của box mà bạn post chủ đề lên. Sau khi xem xét, nếu việc đổi tên không có ảnh hưởng xấu tới nội dung thì tên chủ đề sẽ được đổi.
  6. an_choi_loi_thoi

Thế làm cách nào để biết được MOD của box mình là gì , chủ đề của em nằm trong muc Giải trí , hài hước - Những người thích đùa ; vậy là box của MOD nào vậy
    Mà bác chưa nói cho em cách để post ảnh lên
  7. an_choi_loi_thoi

Thế làm cách nào để biết được MOD của box mình là gì , chủ đề của em nằm trong muc Giải trí , hài hước - Những người thích đùa ; vậy là box của MOD nào vậy
    Mà bác chưa nói cho em cách để post ảnh lên
  8. Khatiger

Khatiger Thành viên mới

Muốn biết BOX nào do những ai làm MOD, bạn vào BOX, danh sách những người tham gia quản trị BOX có ở phía dưới cùng. Box NNTĐ do Despi, lePlusbeau và tôi làm MOD, bạn có thể PM cho MOD nào cũng được, hơạc post vào đây yêu cầu của bạn về thay đổi tên chủ đề.
    Về topic của bạn ở BOX Tình bạn-tình yêu, bạn có thể hỏi bên đó hoặc vào topic "Thông báo-ý kiến-hỏi đáp" http://ttvnol.com/forum/f_3 để hỏi.
    Về việc post ảnh, bạn nhấn vào "Chèn ảnh hoặc đính kèm File" trong phần trả lời để upload ảnh lên hoặc dùng thẻ img] Url của ảnh (nếu đã có trên mạng)[/img]. Dôi khi quá trình Upload bị lỗi, khi đó bạn phải làm lại. Có gì bạn cứ hỏi thêm, okie?
    Chúc vui vẻ.
  9. Khatiger

Khatiger Thành viên mới

Muốn biết BOX nào do những ai làm MOD, bạn vào BOX, danh sách những người tham gia quản trị BOX có ở phía dưới cùng. Box NNTĐ do Despi, lePlusbeau và tôi làm MOD, bạn có thể PM cho MOD nào cũng được, hơạc post vào đây yêu cầu của bạn về thay đổi tên chủ đề.
    Về topic của bạn ở BOX Tình bạn-tình yêu, bạn có thể hỏi bên đó hoặc vào topic "Thông báo-ý kiến-hỏi đáp" http://ttvnol.com/forum/f_3 để hỏi.
    Về việc post ảnh, bạn nhấn vào "Chèn ảnh hoặc đính kèm File" trong phần trả lời để upload ảnh lên hoặc dùng thẻ img] Url của ảnh (nếu đã có trên mạng)[/img]. Dôi khi quá trình Upload bị lỗi, khi đó bạn phải làm lại. Có gì bạn cứ hỏi thêm, okie?
    Chúc vui vẻ.
  10. maudotrenvangtrang

maudotrenvangtrang Thành viên mới

Sang bên này vui thật.Xin lỗi câu đúng bài này thôi.
    <font size 5><font color red>
    Donkihote < >Maudotrenvangtrang
    </font id red></font id size5>
    Được maudotrenvangtrang sửa chữa / chuyển vào 20:06 ngày 07/08/2003
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa