1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, thắc mắc, góp ý, set title , tất tần tật...mời vào! Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi đù

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi kiralyfi, 19/03/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wavethai

wavethai Thành viên mới

Hộ anh cái thai!
    "Đêm chưa ngủ, nghe ngoài trời đổ mưa, từng hạt rơi..."
  2. popeye_sailor

popeye_sailor Thành viên mới

Các đồng chí ơi cho tui hỏi tí :
    " Muốn làm member của NNTĐ thì có cần thủ tục hay phải đăng ký gì ko nhỉ ? "
    Đồng chí MOD ơi, làm ơn set hộ cái title " Mẹ kiếp thói đời ăn ở bạc " nhé. Thanks so much !
    Cuộc đời mấy lúc được vui ?
    Chỉ thấy buồn chán ngậm ngùi thương đau
    .
  3. nguyenfom

nguyenfom Thành viên mới

Em muốn đổi title là: "Chút lá thu vàng đã rụng, chiều nay cũng bỏ ta đi..." Cám ơn MOD nhiều lắm ạ.^^
  4. LX125red

LX125red Thành viên mới

Em mới vào làm thành viên ttvn, thấy các anh chị có box hay quá . Em nhờ mod set cho em cái title" Tôi đẹp ...vì tôi thấy mình đẹp". Cảm ơn anh chị trước ạ. Khao anh chị một bữa trà đá, kẹo lạc bét nhè luôn. Vote luôn 5* cho anh chị nhé
  5. rinko_cyber955

rinko_cyber955 Thành viên mới

Cho RIN chen zô tí!cho mình 1 chân đi^^!!!!cảm ơn các bác..em kô fải là NNTD nhưng khi nào em phát ngôn là mọi người cười toe á??O_O??
  6. rinko_cyber955

rinko_cyber955 Thành viên mới

mình thích title:"SPAM là 1 nghệ thuật và SPAMER cũng là 1 người nghệ sĩ"
    hì hì..h chưa nghĩ ra title hay nhưng mình thích cái này..kô fải wcáo đâu nhá^^
  7. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

set cho em cái title này : nếu cuộc đời là một giấc mơ...thì tui đang gặp ác mộng
    thanx Mod nhìu lắm ...
  8. uocgi4950

uocgi4950 Thành viên mới

=>> Chào các bác !!! đầu tiên cho em sory''s vì cái tội xâm nhập gia cư bát hợp pháp này nhưng chung quy lại thì cũng chỉ vì cái tính ham dzui mà ra,nên mong các bác thông cảm bỏ wá cho lần nì
    =>> Là mem mới của Box ĐN nhưng lại vốn rất hâm mộ Box NGTĐ nì của các bác wa lời giới thiệu của chú xml. Em ba chân bốn cẳng tót ngay sang đây với mục đích hoàn toàn trong sáng và thánh thiện chớ không có ý định manh nha gì gì đâu nờ . Quả thật thì ngôi nhà chung của NGTĐ này thật sự ấn tượng với em bởi sự trẻ trung - dzui dze và đầy thú vị của nó đã mang lại cho em sau những giờ mệt nhọc vất vả của đời thường... nên vô hình chung Box NGTĐ này của các bác đã trở thành món ăn tinh thần rất bổ ích không chỉ với riêng em mà còn với rất nhiều người khác nữa. Nhưng không không ngờ chỉ mới lần đầu tiên lân la sang làm quen cho phỉ chí bình sinh đã lãnh ngay viên đạn đại bác to tướng =>> rốt cục mình chết mà không hiểu tại sao lại chết quả là đau thương !!!
    =>> Chuyện là dzầy =>> trong những lần lang thang ở ngôi nhà chung này của các bác vô tình có lần gặp lại chú xờ mờ lờ nên khoái quá đã nhảy vào bắt tay bắt chân nói chuyện http://www2.ttvnol.com/Nhungnguoithichdua/769458/trang-39.ttvn =>> ai ngờ đâu bị bác girl_never_die nào đó ở đâu tông rầm phát đúng hoạ vô đơn chí !!! Vậy tui chỉ muốn hỏi là tại sao bác lại xoá & sửa chữa bài tui ở trang trên mà không có lý do gì gọi là chính đáng được thông báo bằng PM cho tui ?????
    =>> Nói cho cùng thì tui đã vi phạm gì đến nội quy của diễn đàn nói chung và Box NGTĐ nói riêng ở bài viết đó ? vì vi phạm đến đạo đức,văn hoá ư =>> không. Vì vi phạm lối sống hay chính trị ư =>> cũng không. Hay gây mất đoàn kết nội bộ =>> càng không có. Vậy thì tại sao ? vì bài spam hay câu kéo gì đó ư =>> bác đọc lại các bài trước và sau tui rồi so với chủ đề của topic xem thử có đáng bị sửa chữa hoặc del rất nhiều không ?
    =>> Thiết nghĩ rằng,để xây dựng và đóng góp cho Box này thì Mod phải là người thực sự hiểu được tiêu chí & phương thức để quản lý,duy trì rồi mới thu hút được ngày càng nhiều,càng đông hơn nữa những thành viên tâm huyết có trách nhiệm với mình. Còn bác,trách nhiệm là Mod của Box Những Người Thích Đùa vậy thì bác đã thực sự hiểu được ý nghĩa của Box này hay chưa ???
    =>> Mong bác thông cảm bởi sự thật thường gây mất lòng,nhưng tui nghĩ chúng ta đều là những người có tâm huyết & mong muốn xây dựng DĐ ngày một tốt đẹp hơn vậy thì chẳng việc gì phải bực mình cả đúng không. Nhưng trong tôi cũng rất mong muốn nhận được một câu trả lời chính đáng & rõ ràng từ bác. Chào bác !!! chúc bác và mọi người nhiều hạnh phúc,may mắn và dzui dze !!!
  9. xml_q84

xml_q84 Thành viên mới Đang bị khóa

Em Mod xóa theo yêu cầu của khổ chủ he he, bác chơi em thí em chưa chửi là may, còn kêu ca gì
  10. uocgi4950

uocgi4950 Thành viên mới

=>> ặc !!! không vớt vát vẫn biết theo yêu cầu của khổ chủ nhưng sao chưa thấy bác girl_never_die ghé thăm nhể
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa