1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, thông báo!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi sniper_nguyen, 23/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sniper_nguyen

sniper_nguyen Thành viên quen thuộc

Thông báo, thông báo!

Bà con cô bác có ai mua đồ lưu nhiệm của WYC 2005, tớ mua hộ cho! Đắt nhất là cái áo phông 15 euro. Còn lại là mũ và mấy thứ linh tinh khác, 5-10 euro....

Qua đây thông cáo để bà con biết! Nói sớm nhé, vì ở chỗ Enschede tớ chỉ còn mỗi trận Tứ Kết : Argentina-Spain vào thứ 7 này thôi, nói sau thứ 7 không còn tác dụng đâu.

À khoe luôn, hôm trước đi xem trận Mỹ-Italia, Nhật-Maroc, vui phết. Tớ ngồi đúng chỗ cổ động viên của Nhật, thế là cùng họ cổ vũ hát hò, cộng thêm khoảng 200 chú thanh niên Hà Lan (vi may ong nay ghet bon Maroc vi nhap cu vao Ha Lan nhieu, voi lai hay quay pha nuoc ho), phụ tay đánh trống cổ vũ giúp, nhưng rất tiếc đội Nhật bị thua vào phút 92, thế là cổ đông viên Hà Lan lao vào đánh nhau với các chú Maroc. Thật là bó tay...tớ thấy đánh nhau ghê quá, tớ té luôn, chẳng may có chú nào ngã vào thôi là đủ bẹp...
  2. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Anh Sniper đang ở Enschede àh, thế thì chỉ còn đúng trận Argentina gặp Tây Ban Nha là ở Échende thui nhỉ, Oranje chắc chỉ đá 2 trận đều ở Kerkrade và nếu vào đưọc chung kết thì cũng đến Utrecht , nếu ở đó có đồ Oranje không mua cho em cái gì rẻ nhất từ 5-10 E nhé cờ quạt hay cái gì đại loại lưu niệm nho nhỏ thôi