1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo tổng kết nhiệm kì và Bầu cử

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi ChoDom234, 20/09/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. nhimconlonon

nhimconlonon Thành viên mới

là thành viên spam khá nhiều có quyền được góp ý không. Thiết nghĩ cũng chỉ vì những chuyện này mà nhiều người bất đồng quan điểm dẫn tới mâu thuẫn ... thấy hơi có lỗi.
    MP và Đốm làm mod rất tốt mà hơn nữa 2 người lại là bạn thân ở ngoài... cả 2 hãy suy xét kỹ lại ... mỗi người bớt nóng đi 1 chút... dẹp bỏ tự ái cá nhân và cái tôi khá lớn để nghĩ về tập thể chung nào.
    Trong nhiệm kỳ vừa rồi thấy MP và Đốm rất nhiệt tình năng nổ... tuy có hơi ham chơi nhưng vẫn hoàn thành nhiệm vụ của Mod . Mà thực ra mod chỉ là 1 chức danh tên gọi hoàn toàn ảo.. mọi người quá chú trọng đến nó hay sao vậy ? Cái quan trọng mà mọi người nên nghĩ là mình đã làm được những gì cho box với cái chức danh đó.
    @ Đốm : ông đang làm rất tốt... nhận ra được cái nhược điểm của mình thì phải khắc phục chứ... ai lại thấy nhược điểm của mình xong rồi bỏ đó .. rồi xin rút lui. Ý kiến tiêu cực của 1 vài người không phải là của tất cả mọi người. Xem những gì mà mọi người nói mình thấy mọi người vẫn rất yêu quí và tin tưởng Đốm mà
    @MP : anh vẫn đang làm tốt mà... sao tự nhiên đòi rút... có cần thiết phải như vậy không. Tất cả chúng ta đều là bạn và đều muốn box mình ngày càng tốt hơn , chất lượng hơn... vì vậy em nghĩ anh nên suy nghĩ lại nhé.
    Chúc các mod hoàn thành tốt nhiệm vụ và luôn là bạn tốt cuả nhau
    Em : từ giờ không vào box nữa... em thấy mình chẳng giúp được gì...em chỉ là ham chơi thôi . Xin lỗi mọi người
  2. HellR4iser

HellR4iser Thành viên mới

Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, chia tay rồi vẫn nhớ đến nhau là được. Đừng vội vàng tuyên bố trước những điều dễ gây sốc. Ai cảm thấy làm được thì làm đi đừng đùn đẩy nhau nữa, thanh niên thời đại này dám xung phong dám chịu trách nhiệm chứ, cứ đùn qua đùn lại cho nhau thấy buồn cười lắm. Còn nếu không ai chịu làm thì chẳng ai yêu quí j cái box này nên giải tán đi là vừa :)).
    Nói có j mạo phạm thì bỏ qua nhé.
  3. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

ư? bo? qua
  4. Le_Ha

Le_Ha Thành viên mới

Gởi Thế Anh, Ruồi Trâu và là kẻ trốn tù!
    Thứ nhất Bác không muốn những kẻ đi quyên góp như chúng ta lại ăn xía vào của các cháu. Khi nhắc nhở RT là người đưa ra số liệu đó (80k/400k ) không cải chính ngay mà vẫn để như vậy .đó chính là giỡn mặt các thành viên họp hôm đó. Bịa đặt ra trong khi (dù không nhiều) mọi người đã nạp vào để uống nước... Đấy là đùa đấy. Tòan box và các box khác nhìn vào có đẹp không? Đừng dọa bác, Bác năn nỉ cho bác chơi với...
    Thứ hai: Không hiểu hết thì hỏi không phải tranh luận. Xong thôi giận các cháu làm gì... Với lại bác có cần cái gì đâu...
    Thứ ba: Đóng góp không nhiều ,không có gì to tát nhưng đừng làm động tác gì phản tác dụng. Nếu là Ruồi làm chủ trì thì thông báo rõ, còn Cho đốm hay cây cổ thụ chủ trì thì để cho các bạn ấy làm phát ngôn viên của Box vậy.
    Thứ tư: Gởi tòan box : Không có gì đáng nói cả .Đây là mấy chữ gõ cuối cùng gọi là lời tạm biệt.Từ nay trở đi không bao giờ gõ thêm một từ nào vào cái box Thanh hóa quê ta nữa. Đành vậy. !

5. biennho0307

biennho0307 Thành viên mới

Bác à, cháu nghĩ tất cả mọi chuyện đều xuất phát từ cái tâm, từ tình cảm chân thành của mỗi người. Ở đây cháu ko nói đến riêng vấn đề tình nguyện giúp cho các em, mà là tất cả các vấn đề khác nữa. Lâu nay bác gắn bó với box, ko phải chỉ vì riêng 1 cá nhân nào đó, mà vì nghĩ đến cái chung, cái tổng thể. Vậy nên cháu thực sự không muốn nếu chỉ vì một người nào đó mà bác lại rời xa box. Mỗi người một quan điểm. Một người cũng ko làm nên được cái gì nếu không có tập thể. Cháu rất mong bác suy nghĩ lại và tiếp tục vào xây dựng box cùng chúng cháu.
  6. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Viết nhầm .
  7. ChoDom234

ChoDom234 Thành viên rất tích cực

http://www8.ttvnol.com/forum/thanhhoa/466833/trang-34.ttvn
    Đấy, ngày xưa đấy, mong mọi người hãy gác qua 1 bên nhưng ý nghĩ cá nhân mà ôn lại kỉ niệm của mình cùng với Box.
    Đừng vứt bỉ những gì mà mình đã cố gắng xây dựng.
  8. muathuvang106q

muathuvang106q Thành viên rất tích cực

Ôn lại làm giề đã qua lâu rồi thì cho qua đi . Tập trung vào nội dung topic , nếu mọi người đã có quyết định chung rồi thì khoá lại , coi như xong 1 việc , để tránh cho ngày mai topic này lại toàn chát chít , đến khi có ai đó kêu 1 tiếng lại mới vào thông báo , khoá . Lúc đó có xoá bài spam thì cũng mang tiếng . Anh lại hay spam , hay nói đùa ..... Lỡ lời nói đùa 1 câu , chẳng may mod lại bảo : đây ko phải là chuyện đùa ... và .....
    Tóm lại :
    1.Thắc mắc của MP : Đã xong
    2.Tổng kết nhiệm kỳ : Đã xong
    3. Mod muốn rút : Không cho rút
    4. Box cần thêm mod : đã bầu xong ( Anh KTT)
    vậy topic này đã xong rồi còn gì
    Liệu có nên để lâu
  9. biennho0307

biennho0307 Thành viên mới

Quá khứ là tấm gương để mình soi hiện tại, nhìn lại và phấn đấu hơn nữa. Cái gì cần ôn thì ôn em ạ. 1 quá khứ trước đây đã từng sôi nổi là thế, nhiệt huyết là thế, vậy tại sao mình ko nhìn lại để rồi lại cố gắng hơn?
    Chị post nguyên lại buổi off đã gần 1 năm trôi qua với bao buồn vui, Sự tận tâm của trongtuan179 lặn lội xa xôi tít trên Hoà Bình xuống Hà Nội chỉ để vui vẻ với mọi người, sự nhiệt tình của bác LeHa cùng người bạn cao tuổi - những người đã có địa vị trong xã hội, có bề dày tuổi tác, ai ngờ đc các bác ấy lại vẫn nghĩ đến cái box quê hương nhỏ bé để đi off cùng mấy đứa trẻ còn lông bông như chúng ta? Rồi cả những đóng góp của các thành viên khác nữa. Nếu ko vì nghĩ đến cái chung, đến cái tình quê hương thì thử hỏi, trải qua biết bao vụ scandal gây chán nản mà mọi người vẫn vào box, vẫn post bài, vẫn ọp ẹp và gặp gỡ nhau?
    "
    Tường thuật gián tiếp( truyền mồm ) Đại hội dân chơi toàn Box Thanh Hoá ngày 26/11/2006
    Kính thưa quý vị và các bạn,chúng tôi đang có mặt tại 26 Huỳnh Thúc Kháng nơi mà ngày hôm nay sẽ diễn ra Đại hội dân chơi toàn Box Thanh Hoá.Trên đường mọi người qua lại tấp nập,ở bên kia đường 1 vụ đánh ghen đang diễn ra(...ô kìa xé áo rồi...)nhưng tất cả mọi thứ ấy dường như không thể lấn áp nổi bầu không khí nhộn nhịp của Đại hội chúng ta, người người ngắm nhìn,nhà nhà thán phục...
    Đúng 4h chiều,chúng tôi đã thấy xuất hiện những đại biểu đầu tiên xuất hiện trong tiếng xe cộ gào thét,hoành tráng.Chodom trên chiếc "Dream tàu" từ xa tiến lại trông anh như 1 chàng kị sĩ đang cỡi trên con bạch mã mà chúng ta chỉ thường thấy trong chuyện cổ tích kể cho mấy em bé nhẹ dạ cả tin().Tiếp theo sau là Muathuvang hoàng tử cô đơn của thế hệ 8x, cái vẻ phong trần của anh rất làm chúng tôi khâm phục: áo đen, quần bò ống loe, chân đi giày không tất, quả là 1 rock fan kinh điển.Sau cái lườm và nguýt là màn bắt tay thân ái giữa 2 đồng chí đại diện cho thế hệ nửa cuối 8x trong tiếng vỗ tay nhiệt liệt của mấy người manơcanh mà Chodom phải thuê tít tận bên Đông Anh sang.
    Chẳng bao lâu sau Bin la den xuất hiện , "Cụ" Le_Ha trông thật khác với so với cái tuổi của cụ.Bộ râu bin la den đã không còn để lại dấu tích trên gương mặt rạng rỡ mà thay vào đó làm mấy nụ cười làm xao xuyến mấy cô bán hàng nước kế bên đi bên cạnh cụ là 1 người đàn ông (mà chúng tôi đoán có lẽ là Omar) đại biểu khách mời danh dự của Thế hệ 4x-5x.
    Ke_tron_tu người mà bao lâu nay những cô gái Châu Quỳ thường tôn thờ anh như 1 tấm gương trong kế hoạch hoá gia đình,cũng đã có mặt nhưng anh đang bận giải quyết mấy vụ xì căng đan lậu vé gửi xe bên đường nên anh sẽ có mặt trong ít phút nữa(trả tiền nhanh nhanh còn off bác ơi)
    4h10'''': Chúng tôi gặp sự cố về chất lượng hình ảnh nên Bài sau chúng tôi sẽ post tiếp...."
  10. tuxedo2110

tuxedo2110 Thành viên mới

em có mấy lời với Pác Le_Ha.
    em tuy là mới tham gia box chưa đầy 1 năm cũng chưa có điều kiện gặp gỡ pác. Nhưng em rất ấn tượng với các bài viết của pác. Bác là người có bài viết chất lượng nhất box sau đấy đến trường sinh. 2 người trong box em rất ấn tượng. Em nghĩ bác nên tiếp tục viết bài ở box Thanh, ko biết bác đã bao tuổi nhưng em nghĩ bác là người lớn tuổi nhất trong box bác càng phải viết để cho các thế hệ thành viên mới khác học tập theo bác, hơn nữa vì tình yêu quê hương xứ Thanh bác lại càng phải viết bài.
    em hy vọng mọi chuyện nhỏ nhoi phải đc dẹp bỏ chúng ta phấn đấu vì mục tiêu lớn hơn là làm cho box Thanh có nhiều thành viên tham gia và thông qua diễn đàn làm cho thế hệ Thanh niên Thanh Hoá tiến bộ hơn. Box rất cần những con người như pác. Mong pác Le_HA hãy tiếp tục quay trở lại box và có nhiều bài viết.
    em chúc pác may mắn và hạn phúc