1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Trao Đổi - Góp ý - Những thắc mắc của các mem và xử lý của Mod đều post lên đây, mong mọ

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi Your_Friend_new, 15/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rosetn

rosetn Thành viên quen thuộc

Mình cũng là dân Thái Bình cũng là một trong những người cùng với Truongdu xin admịn thành lập box Thái Bình từ những ngày đầu khi mới có Diễn Đàn này nên vẫn thường xuyên vào diễn đàn để theo dõi thông tin . Cảm nhận của mình về tính các của em Thứ 6 thật sự có vẫn đề thật . Với tính cách như em thì thật khó có thể tao ra một diễn đàn sôi nổi cho anh em Thái Bình .
  2. ronggiavaymoc

ronggiavaymoc Thành viên quen thuộc

Chào cả nhà Thái
    Lâu lắm rồi mới vào được ttvnol mình có ý muốn có 1 topic để thỉnh thoảng hóng được cái gì hay về cây thuốc và cách chữa bệnh trong dân gian thì đưa lên .Trong dân ta có nhiều lắm và mình cũng sưu tầm được vài thứ cây và cách chữa 1 số bệnh đang thuộc hạng nan y hiện nay mà cách chữa lại đơn giản
    Mình ko rành những thứ về mạng nên nếu có ai lập topic thì mình đưa thông tin lên
    Và nếu được thì đề nghị cái tựa là " Hóng được gì thì up cái ấy " hi hi
    Sơ sơ ban đầu thì tớ có dây thuốc chữa thoái hóa xương khớp ai có nhu cầu thì đưa địa chỉ và số đt tớ sẽ tìm cách gửi cho .Miễn phí hoàn toàn có thể cả cước xe cũng được . Nhưng chỉ gửi giống để các bạn tìm chỗ trồng thôi chứ để dùng luôn thì sợ ko đủ