1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo : Từ giờ đến hết mùa giải, Liverpool chỉ còn 1 trận duy nhất đá sớm là gặp Southampton vào

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi nonhon, 12/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. easyboy

easyboy Thành viên mới

Mấy hôm vừa rồi liên tiếp nhận được thư đe dọa nặc danh, qua những dòng chữ tâm huyết dễ dàng nhận thấy mạch văn của các cụ Bi em, Hungho, Steven ... Cuối năm mà các bác tranh chấp kiểu đó anh em khó xử lắm ... Lại được cô Amôrê ở ngoài khích bác gây chia rẽ nội bộ. Các bác tự xử với nhau đi nhé, em quit thật đấy, tuổi nhỏ làm việc nhỏ thôi, đại sự để các bác làm.
    Đề nghị muathu... ko được nịnh nhé, hôm trước đi mà bảo là xong lại muốn đi tiếp về khoản vui chơi giải trí thì lãng nhách, chắc là có vụ khác, mấy anh em nhà LFC xem ra chuẩn bị có 1 nạn nhân.
    Tỉnh thông báo xuống huyện: mấy cậu mới lên chức đề nghị cố gắng thu xếp chương trình cá nhân ... bố trí đi cho vui, càng nhiều người càng có điều kiện hoành tráng. Lạnh thế này bia bọt dẹp qua một bên nên sẽ ko tốn kém, chỉ tập trung vào tẩn đồ ăn thôi, hehe ... sở trường của Amorê và đồng bọn.
  2. Stupid_Cupid_new

Stupid_Cupid_new Thành viên mới

hihi... chào mọi người, lâu lắm mới vào box chơi, mai nhất định reds nhà mình cho tan tành bọn nhà giàu Chelsea, không khéo nhuộm hết áo xanh thành đỏ cũng nên
    ... mọi người đi vui vẻ nhé, thắng là phải đập phá, đương nhiên rồi...
    ah, Amore còn nhớ tớ ko?
  3. LiverpoolFCFansClub

LiverpoolFCFansClub Thành viên quen thuộc

Đi chơi đi nào, đến hôm đó nếu thắng thì đập phá như một Holligan còn không thì rút lui như kiểu anh Hung_ho chứng kiến TC xuống hạng đó.
    Theo mình thì tốt nhất là đánh chén xong xuôi rồi mới đi xem bóng đá, ai ủng hộ ăn lẩu uống rượu thì giơ tay cái nào.
    Nghe nói anh Bế em về phải công tác đúng vào ngày hôm đó, hy vọng sẽ về sớm để thằng Tiachopden còn có đối thủ...
    Ha ha ha...
  4. dangduyphuong

dangduyphuong Thành viên mới

Mọi người có vẻ thích nhậu nhẹt nhỉ. Em cũng vậy nhưng không ở ngoài đó mà đi với mấy bác. Dù sao cũng chúc box nhà mình năm mới vui vẻ.
  5. mua_thu_o_lai

mua_thu_o_lai Thành viên mới

hik, xúc động quá, cảm ơn bạn "bế - em - về" nhiều nhiều nhé hik hik nhưng mà lại vào thời gian nhạy cảm như thế này... hik... khó quá... tớ nhận lời ngày mai chủ trì vụ "hành lạc tập thể" của bọn vp tại nhà tớ mất rồi (trưởng ban ăn chơi của cty muh).. Cho tớ khất đến lúc khác nhé, được không?
    Ơ, sao lại bảo là tớ... nịnh? Tớ có nịnh ai bao giờ đâu? Thế là vu khống nhé hi hi, tớ hiện cực, chả biết nịnh ai bao giờ (chỉ đôi khi đe dọa thôi, như là đã và đang đe dọa Whisper ấy, có điều là dọa mãi mà chả có ai sợ. Thế mới chán)
    Hik, tại vì cái avatar đấy tớ mới chụp ở Tuần Châu đúng vào cái hôm có Sóng Thần đấy... về nhà mới biết tin, hú hồn... chứ trời này  mà mặc thế thì có mà... hik... Đám cưới bạn thân thì mặc đẹp một tí[​IMG] nhưng còn tùy thuộc vào thời tiết nữa. Ví dụ như lúc này, trông tớ giống như con gấu bông í hi hi

6. hoangop

hoangop Thành viên quen thuộc

hấp dẫn nhỉ ...
  7. easyboy

easyboy Thành viên mới

Như vậy là vụ "hành lạc tập thể" của LFC ngày mai thiếu mất 1 người đẹp, đề nghị các bác năng nổ hơn nữa ... các cô gái đâu im lặng thế, quanh đi quẩn lại vẫn là Amôrê
  8. stevenade

stevenade Thành viên mới

Hicz, 8ngày 4 vụ "hành lạc tập thể" nhân dip: Noel, chia tay tuổi thanh xuân thằng bạn thân, tổng kết cuối năm của công ty và chốt hạ bằng quả Liverpool - Chelsea. Tình hình là hao sinh lực quá. Thôi thì nếu hôm nay có không được nhiệt tình như mọi khi thì đề nghị chị em thông cảm giùm cho. Lẽ ra cũng có thể trốn vụ cuối cùng này nhưng lại là vụ máu me nhất, thế mới khổ. Mà có ai cần qua đón thì alô 1 tiếng nhé. Hẹn cả nhà 5h chiều nay ở Xì ta bâu.
  9. lfc_bmw

lfc_bmw Thành viên quen thuộc

Nói chung là phải phê bình Rico, nếu nói là bận thì không vấn đề gì chứ mấy cái lý do như em nêu ra trên đây thì thật là KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC, thảo nào mà quanh đi quẩn lại cũng chỉ có ngần ấy gương mặt "trơ trẽn" như Amore nói (xin lỗi cả nhà). Các thành viên mới ngày một nhiều, mọi người tham gia post bài cũng nhiều nhưng mỗi lần đi offline, lúc mà ai cũng mong đông vui hơn trước thì lại chẳng thấy đâu. Ở đây chẳng có ai ngay từ lúc được mẹ sinh ra, còn nằm trong bệnh viện đã ngoái cổ sang hỏi thằng giường bên cạnh "Mày có thích Liverpool không? lớn lên tao với mày đi off nhé" cả, hy vọng lần sau sẽ được gặp em, và nhiều người khác nữa
  10. tiachopden2000

tiachopden2000 Thành viên quen thuộc

Không đi thì bảo là không đi,bày đặt hẹn với cả hò...Đi offline chứ có phải đi "tẩn nhau "đâu mà bày đặt anh hùng rơm...Chán cái bon mới này quá.