1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo : Từ giờ đến hết mùa giải, Liverpool chỉ còn 1 trận duy nhất đá sớm là gặp Southampton vào

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi nonhon, 12/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. easyboy

easyboy Thành viên mới

Theo lịch thì 15/1 này Liv sẽ có trận đá sớm vào lúc 7h30 tối với MU trên sân Anfield, anh chị em ko thể bỏ qua cơ hội này được, lần này cần phải chuẩn bị kỹ càng, kiếm 1 chỗ chuẩn để hét cho sướng. Không biết là cứ tụ sớm làm 1 bữa trước cho nó ngà ngà rồi xem cho máu me tí nhẩy
    Bà con tiếp tục vào thương thảo, mịa lúc thì mấy tháng trời ko có cơ hội, lúc thì dồn dập hehe
  2. lfc_bmw

lfc_bmw Thành viên quen thuộc

Chẳng biết ngô khoai thế nào cứ giơ tay ủng hộ một phát đã, thứ 7 có nghĩa là không phải đi làm, mà nếu có đi làm cũng về sớm được, vậy tập trung sớm làm một chầu sương sương đã rồi xem sau được đấy
  3. hoangop

hoangop Thành viên quen thuộc

Thấy offline vui mà phát thèm ! Các đồng chí cố gắng tập luyện cho lên tửu lượng đi nhé, đến lúc tôi có dịp ra đấy thì không biết ai bế ai về đâu nhé
  4. rico

rico Thành viên tích cực

Gặp MU đây.. Đi thôi ! Nói thật mỗi lần đi chơi với tụi bạn, em sợ nhất cái khoản phải uống nhiều rượu với bia đấy.. Có gì chuốc em ít ít thôi nhé !
  5. lfc_bmw

lfc_bmw Thành viên quen thuộc

Cụ Hoangop cứ nói thế chứ anh em chúng tôi ngoài này uống cho vui là chính, để lấy tinh thần, tăng thêm hăng hái, thêm nữa ngoài Bắc đang rét lắm nên uống một chút cho ấm người lên thôi chứ còn khoản phải bế ai về hay ai bế mình về cũng chẳng biết nói thật với cụ tôi sợ lắm rồi, vái cả nón luôn, cụ ra đây anh em chúng tôi cho cụ bế từng thằng về một
    To Rico: Có vẻ có dũng khí thêm một chút rồi đấy, không vấn đề chi, ở đây có anh Stevenade là chuyên gia phá mồi lại có thâm niên mà có ai bắt ép ảnh đâu
  6. liverphu

liverphu Thành viên mới

Lần trước bị lỡ buổi offline trận gặp Chelsea nhưng trận gặp MU tới đây thì không có lý do gì để vắng mặt. Cổ vũ cho Liv đông người mới vui
    Đề nghị mọi người thống nhất thời gian và địa điểm.
  7. easyboy

easyboy Thành viên mới

Up cái nào ... trôi xa quá ... mọi người xem bố trí địa điểm ở đâu cho nó hợp lý cái nhỉ ... chứ đến sát giờ gấp gáp lắm
  8. hoangop

Mời tòan thể anh chị em SG đi xem tran LIV-MU vào ngày 15 . Ai đi được thì điểm danh cái nhé .!
  9. pretty

pretty Thành viên rất tích cực

em đăng kí trước một xuất .Mặc dù đang phải thi nhưng cũng phải gặp mặt mấy anh chị trước khi ra bắc . Hi vong lần này đi đông hơn anh Hoàng nhỉ .Ah anh cho số điện thoại để mấy người liên lạc cho dễ
  10. hoangop

Ok ! Số đt của mình là 8324712, 0908.192219
    Owen Liễu đâu rồi, lần này nhất định phải đi đó nha.
    Whisper nữa, lên tiếng đi !