1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo : Từ giờ đến hết mùa giải, Liverpool chỉ còn 1 trận duy nhất đá sớm là gặp Southampton vào

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi nonhon, 12/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. easyboy

easyboy Thành viên mới

Hiện giờ có: anh bmw, TheBigRed, stevenade, easyboy ... được 4 người rồi ... bác hung_ho thấy tối nào cũng mò vào mà ko chịu để ý cái topic này à ... chị em phụ lữ đâu hết rồi nhỉ
  2. hung_ho

hung_ho Thành viên quen thuộc

Ô thằng này tài nhờ. Sao mày biết tối nào anh cũng vào. Đoán mò à? Đoán giỏi thế hay mày tính hộ anh xem mai đánh đề con bao nhiêu cái. khe khe...
    Đi chơi thì tất nhiên là đi rồi, nhưng còn tới 10 ngày nữa cơ mà. Để đến hôm thứ 9 báo vẫn đâu có muộn. Mà thậm chí để tăng thêm phần quan trọng cho bản thân thì để đến trước lúc mọi người xuất phát mới nói "tôi cũng đi". Thế có oai hơn không. Mày cứ bắt anh phải trả lời sớm.
  3. TheBigRed

TheBigRed Thành viên mới

Thế hôm đấy hẹn nhau mấy giờ ? Ở đâu ?
  4. TheBigRed

TheBigRed Thành viên mới

5. steady_lfcfan

steady_lfcfan Thành viên mới

...hè hè ... anh Hoàng đặt em hai vé đến Goodison park nhé.
  6. easyboy

easyboy Thành viên mới

Bác ơi bác lấy 2 vé làm gì thế. Chủ trương của box là đi offline tránh đi cùng đào (kép) ... rất dễ nảy sinh vấn đề. Nếu bất đắc dĩ bị bắt đưa đi thì ... hehee chịu khó cẩn thận 1 chút gặp mấy ông khát nước như Hung_ho, bmw
    6 người rồi ... tiếp tục đi
  7. hoangop

hoangop Thành viên quen thuộc

Phải đi xem chứ ! cả năm mới có 1 trận đá sớm như thế này ! Phải hâm nóng ngay thôi chứ để em Owen Liễu qua fe Arsenal mất Tuần trước chia buồn với hen-gi của em nhé
    Chú Pretty women chắc là ok thôi, anh bị mất đt nên mất số em rồi, có gì em gọi cho anh nhé. Còn ông NhậtPC có đi thì lên tiếng nhé, messenger cũng được.
    SG năm ngóai chĩ có thế, không biết năm nay còn ai nữa không ?? Đủ người sẽ hẹn địa điểm cụ thể sau nhé !
    to BMW: Ngài cứ đợi đấy....
  8. Michael_Owen

Michael_Owen Thành viên mới

Phải đi xem chứ ! cả năm mới có 1 trận đá sớm như thế này ! Phải hâm nóng ngay thôi chứ để em Owen Liễu qua fe Arsenal mất Tuần trước chia buồn với hen-gi của em nhé
    [/quote]
    Henry của em hồi nào Vớ va vớ vẩn
    Anh này dạo này toàn vu khống em, lúc nào cũng bảo em không còn yêu Liverpool nữa. Nếu anh chẳng tin em thôi ứ cần, nhưng tội vu khống là lớn lắm đấy, Pretty nhỉ
    Lần này phải bắt cóc được anh Nhật đi xem,chưa một lần gặp anh ấy đấy ! Địa điểm gần nhà em đi,em không có xe, không đi xa được . Nhé, ưu tiên chị em phụ nữ nhé!
    Cảnh cáo anh Hoangop lần này nữa thôi nhé
  9. tiachopden2000

tiachopden2000 Thành viên quen thuộc

đã lâu không có dịp gặp anh em...hôm đó tôi sẽ đi...7 người rồi nhé....Chắc vẫn chỗ Starbowl nhỉ
  10. TheBigRed

TheBigRed Thành viên mới

Thế hôm đấy hẹn nhau ở đâu ? Mấy giờ để em còn biết chứ !!!