1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo : Từ giờ đến hết mùa giải, Liverpool chỉ còn 1 trận duy nhất đá sớm là gặp Southampton vào

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi nonhon, 12/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiachopden2000

tiachopden2000 Thành viên quen thuộc

Như vậy là có offline ko để anh em còn đi..Nhưng du` sao tôi cũng có mặt ở đó ..Lâu lắm rồi không gặp mọi người.
  2. TheBigRed

TheBigRed Thành viên mới

Đá 8h30 mà , anh em tụ tập trước 30'' ngồi buôn hết dưa rồi sẽ đá ! Hi vọng Liv sẽ đá 1 trận cống hiến và sẽ có "cơn mưa bàn thắng " vào lưới New cho anh em cổ động nhiệt tình !
    P/S : Ai có nhạc nhẽo , Ringstone , Mp3 , v.v.v.v. Nói chung là mọi thứ mà liên quan đến Liv thì mang cho em "mượn" nhé ! Cám ơn nhiều !
  3. easyboy

easyboy Thành viên mới

Hẹn 8h mà 8h30 bắt đầu mọi người bắt đầu lò dò tới ... trận đấu thì hơi nhạt mặc dù Liv đá hay thật, các bác thì không tập trung xem do 1 vài "sự cố" phát sinh trong trận đấu ... Xem xong Cam pu chia mỗi người 10 ngèn rồi ra về ... Kết thúc buổi offline sôi nổi .... Rico vẫn chả thấy mặt mũi đâu
  4. rico

rico Thành viên tích cực

Em chưa đi được vì nhiều lý do lắm.. Thông cảm nhé, rồi sẽ đi thôi mà !
  5. TheBigRed

TheBigRed Thành viên mới

Đi offline mình chả quen ai cả , thôi không sao , trước lạ sau quen mà :) Với cả đi cùng mọi người , em bé nhất đội ( hix , khỗ thân quá ) .... nhưng dù sao thì Liv cũng thắng trận rồi !
  6. Amore1982

Amore1982 Thành viên rất tích cực

Cả nhà có nhận thấy là chúng ta đang có "nhu cầu" gặp gỡ buôn dưa lê không? Bóng bánh gì, có tập trung xem được đâu. Mà đề nghị lần sau có ngồi thì ngồi tầng hai, tầng lửng ti vi bé tí.. đã thế lại còn cao và xa.. mọi người biết ở nhà tớ xem bóng đá thế nào không? Một mét rưỡi - lúc nào gay cấn thì một mét, mắt dí sát ti vi 29 inch luôn
    Tớ rất muốn tổ chức đi chơi bời (đang máu) nhưng khổ nỗi 28 mới thi xong. Thế nên mùng 1/1 trận The Reds - The Blues đá lúc 7h45 thì chúng ta có nên tập trung từ chiều để nhậu nhẹt không nhỉ, buôn cho đã đi rồi tha hồ xem bóng đá.
    Đấy là ý kiến riêng của tớ, mọi người thấy có được hông, điều chỉnh gì hông? Thống nhất thì thống nhất luôn, để mọi người còn sắp xếp lịch, nhể
  7. TheBigRed

TheBigRed Thành viên mới

Nhậu nhẹt trước trận đấu thì cũng ok đó chị , nhưng sợ nhậu nhẹt xong có còn xem được đá bóng nữa không chứ ! Đồng ý cả 2 tay dù có ý kiến nào đi nữa , vẫn đăng kí 1 suất !
  8. lfc_bmw

lfc_bmw Thành viên quen thuộc

Hụ..hụ.. NHẬU hả, chẳng có lý do gì mà từ chối cả, nghe đâu nhà máy bia đang tăng công suất trong những ngày cuối năm đấy, mình không uống để họ ế hết à, phí lắm . Vậy cứ thống nhất là buổi chiều năm mới đi nhậu rồi xem Liv gặp Chel đi, mà nếu em A-mô-rê kiếm được chỗ nào vừa nhậu vừa xem được thì càng tốt. Đang có phân vân không biết có vô Huế chơi đợt này không, bây giờ thì khỏi phân vân, anh đăng ký một suất nhá
    To Thebigred: Phải xin lỗi em vì lần đầu đi off, chưa biết ai mà để ngồi một mình một góc buồn thiu thế, áy láy quá, tại các anh các chị ấy chọn ngay cái chỗ ngồi hai bên đều có cầu thang, mà em cũng biết đấy toàn các em xinh đẹp váy ngắn chân dài đi lên đi xuống như trảy hội, không biết cụ Hững hờ thế nào chứ tôi cứ hoa hết cả mắt
  9. stevenade

stevenade Thành viên mới

Hẹ hẹ, hôm đấy vừa lên cầu thang thì cái đầu tiên đập vào mắt là một cặp chân dài váy ngắn của... bạn gái bác Whisper. Tí nữa định bỏ qua đi lên tầng 2 như mọi khi thì nhìn thấy cặp mắt của cụ Hùng hổ đang lia qua chỗ đấy. Kekeke. Nhưng mà công nhận anh Hoàng nói đúng, ngồi cái quán này phân tâm quá, xem không tập trung được. Lâu lâu lại có một mảng lườn, vai và đùi lướt qua tầm mắt, gì chứ gà nướng thì em còn nhịn được chứ gà sống thế thì hoạ có là sư thì mới bong bong gõ mõ tụng kinh xem Meilor nhà ta trổ tài được.
    Nhậu thì em không ham đâu, nhưng phá mồi thì được. Sẵn sàng luôn cùng cả nhà. 1/1 là thứ bảy, CN được nghỉ, thứ hai còn được nghỉ bù, chả có sợ cái gì mà không chiến với The Blues phát này. Thống nhất là như thế nhé.
    To Thebigred: Đồng chí là dân buôn bán mà cứ hay ngượng ngùng thế. Tớ cũng chỉ mới offline được có 4 lần thôi mà bây giờ cũng máu phết rồi đấy, chả e dè tí nào, gặp ai là cũng sà vào thôi, chứ hồi đầu cũng chả biết ai với ai. Máu lên nữa nhé.
  10. easyboy

easyboy Thành viên mới

Bác stevenade nói đúng quá... Hôm đấy bác Hung_ho nhìn thấy mấy cái thứ đấy bị mắc nghẹn ko nói được câu nào ... Ngay cả tâm tịnh như mình còn ko ngồi im được, chỉ xem được khoảng 2/3 trận ... còn lại vẫn phải Tam Đảo thế giới xung quanh ... Hôm sau bố trí chỗ khác thôi, thế này thì căng quá.