1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo : Từ giờ đến hết mùa giải, Liverpool chỉ còn 1 trận duy nhất đá sớm là gặp Southampton vào

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi nonhon, 12/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lfc_bmw

lfc_bmw Thành viên quen thuộc

Lan man quá rồi đấy, chủ đề offline đã đi hơi xa nhưng mà nó đã đi xa thì phải vượt lên mà giữ nó lại nhể phải không Hững hờ?
    Trước hết em gửi lời xin lỗi bác Whisper vì chú Easy trẻ người non dạ, có gì bác bỏ quá cho, chú ấy ví em đứng cạnh xe ôm của bác như Giang còi đứng cạnh Minh Vượng, em không tức nhưng mà nghĩ đến bác cũng chẳng béo tốt hơn em là bao thì em tức hộ bác lắm, bác đại xá cho chứ chú ấy tốt tính lắm nói vậy thôi không có ý trêu tức bác đâu, đừng giận nhé
    Còn Stevenade nữa, các chú trẻ khoẻ đẹp giai công nhận đường hình tốt hơn nhưng chắc gì đường tiếng đã bằng, không biết câu "con gái yêu bằng tai" hử he..he..
  2. Amore1892

Amore1892 Thành viên mới

Ha ha ôi buồn cười quá đi mất, cắt xong 50 bông hồng cắm vào bình đang đau hết mười đầu ngón tay vì gai châm cũng phải cố mà bon chen mấy dòng không thì thiệt Có vẻ dân nhà mình "thiếu thốn" đến mức kinh khủng, ai cũng tỏ ra mình là bậc trượng phu he he.. khổ nỗi em ý có vào đây đâu mà biết. Bạn mình thì cũng đầy ra đấy, gái Ngoại ngữ hẳn hoi, xinh đẹp giỏi giang thì toàn có nơi có chốn rồi, hoặc không thì toàn phấn đấu bằng giỏi nên dù chơi thì có chơi thật đấy nhưng không làm sao mà giới thiệu cho anh em nhà mình được, mà công nhận quân nhà mình thì toàn hàng xịn đấy chứ nào có kém ai... Thế nào cũng phải làm một quả "mai mối".... nhất cự ly nhì tốc độ, vụ này xem ra Ez rất có lợi, chịu khó lượn lờ qua trường tớ một tí... đảm bảo.... có ngày... he he.... Anh Bi em à, em chả biết tai mắt thế nào nhưng hôm qua được tặng bó hoa hồng sướng âm ỉ đến tận hôm nay, quyết tâm chụp lại đưa ngay lên avatar để ngày nào cũng được nhìn... Người khác không biết, riêng mình cứ tặng hoa tươi là được lòng hơn tất cả các thứ khác
    Còn 1 tuần nữa khai mạc năm mới, các anh đẹp giai trẻ khoẻ box mình có mời được các em amy, lipool, n_m_tears đi hông đấy, của nhà thế thuận lợi bao nhiêu phần mà ko thấy anh nào đồng chí nào "có ý" nhỉ
  3. easyboy

easyboy Thành viên mới

Mấy vụ lượn lờ để cho mấy thanh niên trai tráng họ làm chứ. Đã qua cái thời chạy xe 10 km/h lâu rồi keke ... chẳng phải ấm ức gì đâu căn bản là thấy bất mãn với mấy bác trai "tân" già của mình cứ nổ to quá làm mình bị ngứa hehe ... Hình như cứ là fan Liv là tiên xư bị ế thì phải, thảo nào cứ phải lảm nhảm cho nhau nghe: You''ll never walk alone ... Anh Bê Mờ Vê Đúp nhể ...
    Thế tình hình là tụ ở đâu thế nhểy ???????
  4. Lipool

Lipool Thành viên quen thuộc

Bạn A-mo-re thân mến, làm ơn bỏ tên tớ ra nhá.....Chẳng có em nào ở đây cả, dù sao cũng bằng tuổi nhau.....Hmmm
  5. Lipool

Lipool Thành viên quen thuộc

Bạn A-mo-re thân mến, làm ơn bỏ tên tớ ra nhá.....Chẳng có em nào ở đây cả, dù sao cũng bằng tuổi nhau.....Hmmm
  6. TheBigRed

TheBigRed Thành viên mới

Hình như box mình không còn hứng thú bàn chuyện offline ngày 1/1 nữa nhỉ !
  7. Amore1892

Amore1892 Thành viên mới

Chú em đừng làm người khác cụt hứng thế chứ! Bàn cái gì nữa mà bàn, đến ngày đến giờ là đi thôi chứ còn làm sao, vẫn chỗ cũ Star Bowl thôi chứ còn làm sao, ai cũng bít rồi chẳng qua chưa muốn nói thôi!
    Lipool: He he thế thích làm chị thì đc ngay thôi, cho thêm danh sách "gái già" vào nào
  8. lfc_bmw

lfc_bmw Thành viên quen thuộc

Thưa quý cô A-mô-rê, nếu tôi có vinh dự được làm người quản lý của cô, phụ trách cô hay cái gì đó đại loại như sếp của cô, thì tôi phải rất lấy làm tiếc mà thông báo rằng: Cô đã bị buộc thôi việc! Làm ăn mất khách quá, chưa biết quý bà, ý lộn quý cô Lipool có nhận lời tham gia hay không đã làm người ta khó chịu rồi còn nói gì nữa, lập công chuộc tội đi nhá!
  9. hoangop

hoangop Thành viên quen thuộc

Ngài không hiểu ý em Lipool chỉ đồng ý với chạn tôi và ngài thôi còn dàn bằng hoặc nhỏ hơn thì đừng có mơ !
  10. hung_ho

hung_ho Thành viên quen thuộc

Cái gì đấy? Cái gì mà "chỉ đồng ý chạn tôi với ngài thôi" đấy? Hai ông định thông đồng đá tôi qua một bên đấy à.
    Đề nghị ngài BMW đề cao cảnh giác, đây chính là chiêu chia rẽ các đối thủ để tiêu diệt đấy. Đầu tiên hắn giả vờ đứng phe ngài để loại ra đối thủ mạnh nhất là tôi. Sau đó hắn sẽ đá nốt ngài để độc chiếm thiên hạ. Bây giờ cách đối phó hay nhất là ngài loại hắn trước đi, tôi sẽ đứng sau lưng vỗ tay cổ vũ ngài. Và khi chỉ còn lại mỗi mình ngài thôi thì... hờ hờ...