1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo từ thành viên alias_noodles

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi alias_noodles, 04/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thangcc

thangcc Thành viên mới

Ông bạn ơi, quẳng gánh lo đi mà vui sống, Vespa là vậy, nhiều ý kiến, nhiều cách nghĩ... không thích thì sang ttvnol, chứ nói làm gì, MỆT...
  2. truonganh2003

truonganh2003 Thành viên mới

Ngẫm cũng hơi buồn, bởi website đó đã từng là công sức không chỉ của 1 người. Đã có thời ttvn loạn lạc, anh em vespa mừng bao nhiêu khi có một sân chơi độc lập.
    Nhưng thôi, bác Thắng, bác Mỳ, bác Trí, bác An....v.v nhiều bác khác. Thế thời nó thế, mình cũng phải thế..... Chúc các bác vui với niềm vui đích thực và với những người bạn đích thực.
  3. piscespin

piscespin Thành viên quen thuộc

Thế này là thế quái nào ấy nhỉ, làm gì có chuyện đấy hở các bác, em nghĩ chắc lại ...lỗi mạng hay lỗi hệ thống hay bị hack thôi chứ làm gì có người hâm hâm điên điên cỡ đấy. Các bác đợi thêm xem sao. Em thì lâu nay chẳng sang bên ấy tào lao vì thấy không còn phù hợp nữa, chủ yếu sinh hoạt bên này.
  4. BMW_618

BMW_618 Thành viên mới

cái nhà bác này mở đề nghe thảm thương nhể mà nhà bác góp bao nhieu vào đẩy rồi ?mà nghe xót xa thế kia ?diển thuyết hào hùng ra phết cái này ứng vào việc kiếm tiền thì tuyệt .dưng bác ơi ở đời không có gì mà tự nhiên nó như vậy cả ắt phải có cái gì người ta mới như thế ông bà xưa có câu tiên trách kỷ hậu trách nhân ,mấy lời an ủi động viên chúc bác mau lấy lại vốn
  5. thuyngancodon

thuyngancodon Thành viên mới

nhớ quá, ngày xưa ơi
    tất tả đôn đáo tạo lên cái vespavn. Bây giờ sao lại thế?
    hay là.... mọi người cứ về lại đây cho lành, nhỉ?
  6. alias_noodles

alias_noodles Thành viên mới

@ ThangVespa: Tôi có nóng giận gì đâu ông bạn, tôi mà nóng thì đã đổ vỡ hết rồi í chứ :-)
    @ BMW: Tớ không phải là người đóng góp nhiều, mà dù nhiều hay ít thì tớ cũng chẳng phải vì tiếc của mà phải kêu khóc "thảm thương" như bạn nghĩ, nhớn cả rồi dám chơi thì dám chịu
    @ Trường Anh: Lẽ đời ai chả hiểu, chuyện diễn đàn không ảnh hưởng gì nhiều đến anh đâu vẫn đạp xe đạp, chạy bộ, chụp ảnh và "lead the way" theo cách từ xưa đến giờ. Túm lại hình ảnh của anh trong mắt bạn bè không phải nhờ vào diễn đàn (từ trước, hiện nay và cả sau này vẫn thế)
    @ cả nhà: Tớ nghĩ đơn giản là danh dự của một người chẳng thể tự nhiên mất đi hay bị ai tước đoạt trừ khi chính họ đang tự đánh mất nó.
    Phản ứng của tớ và của nhiều người khác về các thức ứng xử của BQT diễn đàn www.vespavn.com hiện nay là phản ứng rất tự nhiên vì đã quá mức chấp nhận được. Chẳng ai ấm đầu mà chuốc rắc rối vào thân mình nhưng nếu thấy chuyện bất bình mà không lên tiếng thì chẳng phải trượng phu.
    Cảm ơn mọi người đã quan tâm đọc bài !
  7. strongbow

strongbow Thành viên mới

tâm đắc nhất và cùng quan điểm với bác Thắng-Vespa câu này..mọi sự đều có cái kết của nó cả thôi..
  8. tuekhanh

tuekhanh Thành viên mới

Đọc chủ đề này thấy buồn hết cả người
    Các bác phải thông cảm cho BQT của vespavn một tý, ăn "Mỳ" mãi chán, chắc là các bác đấy đang thèm phở.
    Thương bác Mỳ quá.
  9. bopby

bopby Thành viên mới

He he ! em chào bác Linh em Định ở tuyên quang đây ...hôm nay em cũng qua bên www.vespavn.com pot bài và cũng bị đưa vào mục giám sát em cũng chẳng hiểu là lỗi hệ thống hay là sao nữa ...hơi chán bác ạ ....
  10. papillon18

papillon18 Thành viên mới

Bác alias_noodles,em rất hiểu nỗi khổ của Bác,em cũng giống như Bác thui,anh ADMIN ở "bển" dữ lắm,chỉ cần post bài có dính dáng đến ảnh mà kô tốt cho ảnh....là ảnh "đe le te" liền...cho đến bây giờ anh ý bảo là đã tắt hết chế độ giám sát rồi mà có post đc bài đâu?!Chắc là làm thường dân như tụi em khổ thiệt,có ý kiến đóng góp mà cũng kô đc...kô hiểu cái ADMIN ở "bển" tồn tại đc bao lâu nữa khi mà chẳng còn ai muốn tham gia nữa..thôi thì hoạt động và tham gia vao ttvnol như xưa có khi còn vui hơn nhiều Bác alias_noodles ah!!!Hãy từ từ chở thay đổi ở bên www.vespavn.com xem sao vậy...