1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo từ thành viên alias_noodles

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi alias_noodles, 04/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alias_noodles

alias_noodles Thành viên mới

@ Chào Định: Không có gì phải buồn phiền em ạ, ta còn có không khí để hít thở, có công việc để làm, có người thân để an ủi, có bạn bè để chia sẻ và ối thứ khác phải quan tâm. Chỉ vì không post được bài lên diễn đàn thì chỉ nên buồn 1,1 phút thôi em
    @ papillon18: Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình cũng đang tích cực đấu tranh để mọi chuyện trở nên rõ ràng, minh bạch hơn. Thật ra cũng có thể ngồi chờ nhưng như thế thì lâu lắm
  2. laoxiao

laoxiao Thành viên quen thuộc

Bác alias_noodles,em rất hiểu nỗi khổ của Bác,em cũng giống như Bác thui,anh ADMIN ở "bển" dữ lắm,chỉ cần post bài có dính dáng đến ảnh mà kô tốt cho ảnh....là ảnh "đe le te" liền...cho đến bây giờ anh ý bảo là đã tắt hết chế độ giám sát rồi mà có post đc bài đâu?!Chắc là làm thường dân như tụi em khổ thiệt,có ý kiến đóng góp mà cũng kô đc...kô hiểu cái ADMIN ở "bển" tồn tại đc bao lâu nữa khi mà chẳng còn ai muốn tham gia nữa..thôi thì hoạt động và tham gia vao ttvnol như xưa có khi còn vui hơn nhiều Bác alias_noodles ah!!!Hãy từ từ chở thay đổi ở bên www.vespavn.com xem sao vậy...
    Việc ban nick, giám sát, xoá bài vô lý do, cố ý và không đúng quy định bên vespavn thì đúng là không đúng, cần phải có lời giải thích hay nguyên do rõ ràng minh bạch, cho nên anh em có phản ứng là lẽ đương nhiên. Nhưng những bài phạm quy, những tấm hình quá khổ quy định, ... bị các Mod, Smod, ... dọn dẹp thì không thể nói là sai được. Anh em ta luôn nên sống cho lẽ phải, đứng về cái đúng chứ không nên té nước theo mưa, vừa làm người ta cười mình, vừa làm ảnh hưởng tới uy tín những người minh bạch đã dũng cảm đứng lên nói những điều công đạo.
    Trên nhận định cá nhân, tôi vẫn tin rằng thời gian sẽ trôi qua, Vespavn cũng vẫn còn tồn tại, tuy nhiên cấp độ sẽ có thể khác đi tuỳ thuộc kết quả sự thoả thuận sắp tới. Tôi mong vespavn còn tồn tại vì chỉ có tồn tại, chúng ta mới k bị mất bớt đi 1 sân chơi.
    Vài lời mạo muội, mong các bạn hiểu đúng nghĩa.
  3. tancungdamme

tancungdamme Thành viên mới Đang bị khóa

Àh há.Mình cũng mới mua 1 con vespa super.Vì lần đầu chơi vespa nên ko biết jì nhiều.Định vào đấy hỏi thăm địa chỉ offline của vespa Sài Gòn để học hỏi kinh nghiệm.Khi post lên cũng thấy giám sát jì đó ko để ý lắm.Nghĩ website jì khó xài bỏ xừ.Nên chán chẳng biết đâu màh học hỏi.Các bạn vespa ở SG ko biết có ở bên ttvnol ko?Khi nào offline,thứ mấy mấy giờ cho mình tham gia với được ko?Vì người mới nên hơi ngại,nếu có ai đi cùng thì chắc đỡ mắc cỡ hơn
  4. papillon18

papillon18 Thành viên mới

Bác Laoxao nói rất đúng,em cũng mong như vậy Bác ạ....tất cả tụ tập ở đây chỉ mong giao lưu và học hỏi cho thỏa mãn cái thú vui tao nhã của mình!Em cũng mong BQT và các anh em mau mau dà hòa là hợp lý nhất còn mọi chuyện đúng sai có lẽ nên bỏ qua!
  5. papillon18

papillon18 Thành viên mới

6. voicoi80

voicoi80 Thành viên rất tích cực

Mà các bác có biết tại sao mục Đăng ký acc ở vespavn lại bị cấm ko nhỉ, muốn đăng ký 1 cái acc để thỉnh thoảng thích post bài thì post mà cũng chịu chết?