1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo tuyển em gái!!!

Chủ đề trong '1984 Public' bởi m76, 26/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. m76

m76 Thành viên quen thuộc

Mấy bài dài ngoằng mình post đâu rùiiiiiiiiiiiii?????????
    Mạng bị Hack hay sao thế,đi Box nào cũng thấy lộn xộn hết cả lên!!!
    Bực vật!!

I've made mistakes,I'm just a man...
  2. congchua_tinhnghich

congchua_tinhnghich Thành viên quen thuộc

cho em lam em gao may anh duoc ko a?
  3. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Ờ được được. Hạnh phúc quá!
    Rce
    Gurluver bỏ cái dòng chữ chạy chạy ở dưới đê!!
  4. m76

hahhahhaa.....
    Bác Bura chỉ đưọc cái vớ vỉn,"hoa hậu cửa 2" mà lại chê là lé hả?
    Em QT là tui cũng duyệt rồi đấy!!!(sau sang c10 em nhé!)
    to congchua-tn: em muốn làm gì thế?Em gáo,em gạo,em gào,em gão...hay là em gái vậy?(hì...hì...mời em sang box CHF chơi nhé!)
    to Taliban(à nhầm...Cannibal):em biến đâu rùi,sao không trả lời anh.Đồng ý ồi thì cũng phải nói ra chứ...hihihihi!

5. congchua_tinhnghich

congchua_tinhnghich Thành viên quen thuộc

em muon lem em gai cua anh co duoc ko a!
    nhung noi truoc em hoi bi kho tinh trong viec chon anh trai day a nha.
    y ma anh cung la fan cua MU a em cung vay do.noi vay la trung so thich roi do.coi bo vay la lam anh trai em duoc roi a.
  6. m76

hahhahaa....
    Để anh nghe lại câu của Rce đã:"Ờ được được. Hạnh phúc quá!".....
    chà....thế là thế nào nhỉ?nghe như là dc Rce muốn tống khứ em đi vậy!hihiii....Chắc em phải như thế nào chứ...đanh đá quá chăng?
    hè...hè...nhưng không sao,em gái anh vốn cũng toàn đanh đá,thêm 1 nữa cũng chẳng sao....hì...hì...
    Em cũng thích MU đấy à,sang Box MU tham gia đi,ra tết đi chơi anh sẽ mừng tuổi...hè...hè!!!!

7. cannibal

cannibal Thành viên rất tích cực

Hế, chào bác ạ, bác thông cảm cho em, dạo này Tết nhất đâm ra là bận rộn quá ạ .
    Thế bác vưỡn quyết định kéo em sang CHF ạ, được thế thì quý hoá quá, bác nhiệt tình thế này khiến em thật là áy náy.
    Vầng, nghe bác "phân tích" lại thế thì em cũng hết nhời. Nhưng mà em vẫn có vài thắc mắc nhỏ: "Thế làm em gái thì được quyền lợi gì ạ?" Từ trên đến dưới em thấy bác tuyển em gái đều là để... hờ, cải thiện đời sống... tinh thần cho anh em. Hic hic, bác nói thế chẳng thành chúng em là phương tiện ạ? Chậc chậc, thế này thì bất công lắm ạ.
    Hé, bác đừng lôi cái chuyện được "chăm sóc" với lại "chiều chuộng" ra để biện minh nhá, em là em sợ mấy cái từ này lắm ạ.Gì chứ "dịu dàng" của CHF thì còn phải xem lại dài dài...
    Mới lại mong bác thông cảm cho em, năm nay là năm ngã rẽ cuộc đời của em (mẹ em vẫn bẩu với em thế đấy ạ), em vào CHF của bác, nhỡ chẳng may có "mệnh hệ" gì thì, hichic, lại tội nghiệp cho em. Dạ, bản tính em vốn nhút nhát, hay sợ sệt, thấy người lạ thôi là cứ co rúm vào ấy ạ. Em thôi thì đành "tránh voi (tức CHF lấy lừng tiếng vang) chả xấu mặt" nào. Tài hèn sức mọn như em không dám tranh đua với 20 bạn còn lại đâu ạ.
    Coi như là em mạn phép với bác với CHF, cũng là vì lí do cá nhân nữa nên em xin từ chối được không ạ, hẹn các bác năm sau, nhất định có một ngày em xin được tiếp kiến và nghe các bác chỉ giáo.
    Vậy bác nhá, biết được tấm lòng thiện tình, thân ái của các bác thế là em cũng đã mát lòng mát dạ lắm rồi. Lại được bác quan tâm tận nơi thế, em là mở mày mở mặt với chị với em lắm lắm.
    Hôm nay cũng là 29 Tết rồi, bác cho em gửi lời chúc mừng năm mới đến toàn thể các bác trong ấy, năm Ngọ này "nảy tài sai lộc". Các bác trai bác gái đều vui vẻ trẻ khoẻ. Chúc riêng bác M76 tìm được một "em gái" ...ừm.. hợp vừa như ý!!!
    Hẹn bác sang năm ta gặp lại!
    One heart can know what's true
    One life can make the difference.
  8. m76

NĂM CON NGỰA TỚI,CHÚC ANH CHI EM BOX NÀY TĂNG TỐC PHI NƯỚC ĐẠI VƯỢT MỌI RÀO CẢN,"ĐÁNH ĐÂU THẮNG ĐÓ"!!!VÀ QUAN TRỌNG LÀ CÓ MỘT SỨC KHOẺ "NHƯ TRÂU NHƯ NGỰA" ĐỂ HOÀN THÀNH TỐT NHIỆM VỤ!!!

9. m76

Lời tạm biệt của m76:
    Sau một thời gian "lưu lạc nơi xứ người" với một trọng trách cao cả và nặng nề,tuy gặp nhiều gian nan thử thách nhưng cũng nhiều kỷ niệm,được biết thêm nhiều loài hoa thơm cỏ lạ,cả người đẹp lẫn quái thú(!)...đã đến lúc m76 tôi phải trở về nhà!
    Mặc dù không muốn nhưng tôi vẫn phải nói lời tạm biệt với các bạn...
    Nhân dịp năm mới chúc các bạn vui vẻ mạnh khoẻ,thành đạt trong cuộc sống!
    Nếu rảnh rỗi,mời các bạn ghé qua nhà tôi chơi-chúng tôi sẽ tiếp đón các bạn thật nồng hậu!hê...hê...hê....(nhất là các bạn gái!)
    WELLCOME to CHF !!!!

10. cannibal

cannibal Thành viên rất tích cực

Hìhì, vầng, chào bác, bác lại nhà ạ Hờ, không làm người nhà với bác được, nhưng thỉnh thoảng bác cho em ghé chơi, háhá
    One heart can know what's true
    One life can make the difference.