1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo TUYỂN THÀNH VIÊN

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi noone_is_perfect_n_me_2, 07/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noone_is_perfect_n_me_2

noone_is_perfect_n_me_2 Thành viên mới

Thông báo TUYỂN THÀNH VIÊN

Câu lạc bộ Tình nguyện trẻ
    Nhóm Trẻ Lang thang
    Tổ Đống Đa

Thông báo : TUYỂN THÀNH VIÊN

Bước sang năm hoạt động thứ 7 của CLB, với mong muốn đón nhận những cánh tay nhân ái để kết nối vòng tay Tình nguyện trẻ Việt Nam, chúng tôi tiếp tục tuyển thêm những thành viên mới tham gia sinh hoạt trong CLB.

Là thành viên của CLB các bạn sẽ được cùng sinh hoạt, giao lưu, học hỏi với các bạn sinh viên các trường trau dồi tri thức và một phong cách sống lành mạnh, được tham gia những buổi tập huấn về Kĩ năng tiếp xúc trẻ em đường phố, Giáo dục giới tính, Kiến thức pháp luật ...cùng rất nhiều những hoạt động bổ ích và thiết thực cho chính các bạn cũng như tạo điều kiện cho mỗi thành viên giúp đỡ những đối tượng Trẻ lang thang đường phố.
    Chúng tôi có những hoạt động chuyên môn hướng tới trẻ em đường phố cũng như làm cầu nối các tấm lòng hảo tâm tới các em. Bên cạnh đó là những hoạt động mở rộng hướng tới trẻ em nạn nhân chất độc da cam, bảo vệ môi trường...

Điều kiện để đăng kí dự tuyển : trên 18 tuổi, có lòng yêu trẻ, nhiệt tình và tôn trọng chấp hành nghiêm chỉnh Pháp luật, chủ trương chính sách của nhà nước.Các bạn có thể tham gia CLB với nhiều hình thức, không bắt buộc thời gian tham gia.

Hãy gửi mail đăng kí về cho chúng tôi theo địa chỉ mail :
    ketnoivongtaytinhnguyen@yahoo.com với nội dung thông tin cá nhân và lí do bạn muốn tham gia CLB. Sau đó chúng tôi sẽ gửi mail trả lời mời bạn đến phỏng vấn.
    Bạn cũng có thể liên lạc với Thủy theo số điện thoại : 0912.868.885
    Thông tin thêm về CLB các bạn có thể tìm hiểu trong trang WEB sau :
    http://tnt.vasc.com.vn/index.php?showtopic=3255

Cảm ơn các bạn đã đọc và quan tâm.
  2. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Mình có góp ý nho nhỏ mong các bạn suy nghĩ nha .
    Mình cũng là 1 thanh niên tình nguyện , rất muốn tham gia vào các hoạt động tình nguyện nhưng khi đọc cái title : "thông báo tuyển thành viên" mình thấy không được phù hợp cho lắm , chúng ta ******** nguyện chứ có phải làm ăn ..gì đó đâu mà lại tuyển thành viên . Đó là góp ý của mình , có gì chua đúng các bạn có thể phản hồi ý kiến . thank .