1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo và hỏi đáp thắc mắc + Set Title + Thông báo về treo nick

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi linhrock, 07/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. analyst

analyst Thành viên mới

(i) Meomun, chuyện em nói đã qua rồi em và mọi thứ đã êm trở lại, mong em đừng khui nó lên nữa nhe. Anh không đóng topic của em, cứ để đó em không muốn post nữa thì thôi nhưng anh nghĩ không ai phá topic em nữa đâu.
    (ii) Về câu hỏi có topic mới về chỉnh sửa ảnh, TA không trả lời thì mình đồng ý. Bạn Pategan hãy đặt tựa mang tính chung chung về việc này rồi mình sẽ pin lên cho.
  2. pategan

pategan Thành viên mới

Em thấy có cái topic đó rồi mà bác AN.
    http://www9.ttvnol.com/forum/nhiepanh/988370.ttvn
    Nếu cần bác chỉ đổi là hỏi đáp thắc mắc về PhotoShop ...hay đại loại thế, cũng đc.thank.
  3. chloctinhhoa

chloctinhhoa Thành viên mới

có bác nào giúp em với.sao em không làm thế nào để gửi ảnh lên được?Em cảm ơn.
  4. ttuananh

ttuananh Thành viên mới

Chào Meomun thực ra tôi ko muốn tham gia vào mấy cái lời qua tiếng lại này, nhưng giọng điệu của bạn rất châm biếm và chỉ trích Mod , tôi là Mod tất nhiên tôi rất chạnh lòng , tất cả các nick vi phạm tôi đều đã từng khóa , ko ngoại trừ Smile_today , có nick tôi hạn chế 6 tháng và có nick tôi đã treo vĩnh viễn trên TTVNOL , nói như thế để bạn hiểu . Lần nữa nhắc bạn cẩn trọng hơn trong câu chữ .
  5. smile_today

smile_today Thành viên mới

Em xin phép một trong hai Mod đổi hộ em cái title lại thành : " Người được Hâm Mộ "
    Cám ơn hai bác nhìu nhìu nhìu
  6. analyst

analyst Thành viên mới

Đã set lại title cho em nhưng không thể nào làm màu mè như ý em muốn (anh không sure có phải em muốn phải màu mè thế không). Khi anh là mod em không cần phải "xin phép" anh. Anh muốn là mọi người trong đây bất kể là có quyền hay không có quyền đều phải bình đẳng trước quy định của room như nhau không phai phải sợ sệt phải năn nỉ ai cả. Nếu em làm đúng quy định em không cần phải sợ ai. Nếu cần gì, chỉ cần nói "anh em cần cái này" xong.
  7. conank7

conank7 Thành viên quen thuộc

Hôm nay em vội ra ngoài không kịp logout, không hiểu nick em có bị mấy thằng bạn sử dụng post linh tinh không Em kiểm tra thấy chủ đề tham gia mới nhất đã bị xóa... . Lần sau em không dám auto logon nữa
    Được conank7 sửa chữa / chuyển vào 21:38 ngày 20/11/2007
  8. chloctinhhoa

chloctinhhoa Thành viên mới

Em mới tham gia ,em thấy bác này nói làm em cảm động.Em cám ơn những con người như bác và tất cả những ai có tấm lòng giống bác.
  9. analyst

analyst Thành viên mới

Cám ơn em Chloc, mình thấy ở vn các bạn nhất là sống ở Hanoi hay quen "cơ chế xin cho" hoặc hễ đụng đến "lãnh đạo" là coi họ như ông trời. Không có chuyện đó đâu. Anh không quen cách thần thánh hoá lãnh đạo như vậy, anh không có học như vậy và xã hội anh sống không có như vậy. Miễn là mọi người trong đây làm đúng quy định trong room lãnh đạo chẳng là cây đinh gì không phải lãnh đạo là muốn nói sao theo ý của mình là người khác phải nghe đâu. Vì vậy, trong đây các em cứ tự nhiên. Cần gì nói mod em cần cái này mở ra cho em sử dụng nhưng quan trọng nhất là các em/bạn phải biết tôn trọng quy định không nên xử với nhau bằng "luật rừng".
  10. smile_today

smile_today Thành viên mới

Hi vọng anh analys có thể mang lối suy nghĩ đấy về phổ cập ở Việt Nam ta . Nếu làm được thì chắc là dân giàu nước mạnh đến nơi rồi. Em thì cứ phép vua thua lệ làng, ăn nói lễ phép nó thành nếp rồi anh ạ . Ở đâu nó cũng có truyền thống ở đấy , mặc dù em cũng muốn vô tư lắm những mà vì mấy đứa con em nên em phải có cách xử sự cho nó hợp thời .Còn thì em nghĩ ở Việt Nam mình có khi còn ít "luật rừng" hơn Tây ấy chứ .
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa