1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo và hỏi đáp thắc mắc + Set Title + Thông báo về treo nick

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi linhrock, 07/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CaRuby

CaRuby Thành viên mới

Anh Mod set cho e cái title là "Death by Chocolate" với. Mà seo e ko thấy mod up ảnh bao giừ?hihi
  2. ttuananh

ttuananh Thành viên mới

đã set rồi bạn nhé .
  3. pategan

pategan Thành viên mới

Theo ý kiến mod AN em lập topic về kỹ thuật photoshop, mod pin lên nhé
    link : http://www9.ttvnol.com/forum/nhiepanh/990406.ttvn
  4. xipam02

xipam02 Thành viên mới

Analyst : em không thích cãi nhau, ngay cả trong topic này em cũng chỉ viết riêng cho anh, phản ánh chuyện "em nghĩ là hiện tượng tiêu cực". Chuyện cãi nọ cãi kia là pategan, nikolai ... thôi, em cũng có nói là không đôi co với họ ...
    Em cũng không lạ khi mod kia khoá nick em, và hạn chế post bài 6 tháng luôn ... lý do thì em nghĩ anh cũng hiểu
    Khoá thì dễ nhưng làm người ta phải tâm phục thì khó, ngay như meomun bây giờ sau khi hết hạn lock nick như bài viết phía trên cũng bày tỏ điều đó.
    ảnh thì em post chung ở topic PnS cho vui chứ em chả muốn chiếm riêng 1 cái topic làm chỗ post ảnh làm gì ... còn ai chê bai thì em cũng học cách tiếp thu và trả lời rồi...
    Việc em làm cũng chỉ là chuyện "thấy ngang trái với meomun và 1 số người khác" thì lên tiếng thôi, vì ai cũng im hết thì mấy cái người khiêu khích họ càng được thể ...
    Bye anh ... Em tìm chỗ khác không có ttuananh vậy !!!
    Cũng chẳng được gì và mất gì !!!
  5. pategan

pategan Thành viên mới

Ơ chả hỉu cái bác này làm sao nhể , lâu lâu lại cà khịa , rồi lôi tên nick ng ta vào dẫn chứng. Xem cái nick lập ra toàn để cãi nhau, chả đóng góp tí gì cho chung mọi ng. Kêu cái gì, lượn khẩn trương đi. Chỗ nào vui thì đến, kô vui vào làm gì? Nghe chưng bị thiểu năng tuần não nhỉ. Trc thì tôi thấy khinh cái tư cách của bác(anh, chị, mày lão ) giờ thì chả buồn khinh nữa, loại người kô biết niềm vui là gì thì chả nên quan tâm
  6. analyst

analyst Thành viên mới

(i) Caruby, anh không post ảnh lên vì anh sợ anh chụp ảnh xấu quá.
    (ii) Pategan, anh nhận được phiền về lời bình của em trong trang 66 post lúc 23 giờ trong topic Những người phụ nữ trong mắt tôi. Anh đã đọc và hoàn toàn đồng ý với lời than phiền về cách viết của em. Như anh đã nói, trong đây đa số các bạn là dân không chuyên nghiệp chơi ảnh amateur cho vui nếu em muốn ảnh đẹp em nên chơi trong vnphoto như em đang chơi. Ở bên này, anh thấy không nên đả kích một người vì người ta chụp ảnh xấu. Em không thích em không xem đi topic khác xem không nên dùng lời lẽ tấn công người chụp. Thậm chí ngay trong bài post trên đây em tấn công xipam02. Em nói "thiểu năng tuần não" là không được đó rõ ràng là sự tấn công vào em xipam. Bài em ấy nói không tấn công ai cả chỉ là giải thích cho anh, em không thích em không đọc.
    (iii) Vì pategan là một thành viên tích cực trong này, nay anh nhắc nhở em không nên viết bài theo cách em đang viết với mục đích tấn công cá nhân. Nếu anh còn thấy có than phiền về bài viết của em mà anh đọc anh thấy là đúng như lời than phiền thì anh sẽ treo nick của em lên nhe.
    (iv) Vui lòng không tranh luận lại với anh vì anh không muốn dành thời gian tranh luận với em. Nếu em không hài lòng về quyết định của anh em post bài lên room Hỏi đáp Thông Báo than phiền anh làm sai. Admin sẽ xem xét và quyết định. Nếu anh sai, admin sẽ bãi bỏ quyết định của anh và trả nick lại cho em.
  7. pategan

pategan Thành viên mới

Thank. Well done sir , playing under rules at any place, on any time
  8. smile_today

smile_today Thành viên mới

@ pategan : bác thân mến, nói túm lại là bác nên tránh cho xa những thị phi chốn trần tục , quan tâm làm chi những phần tử phá hoại .
    @ analys : em thấy anh hơi cứng nhắc rồi . Trong chuyện ảnh , anh là đại ca của box nhiếp ảnh thì em cũng thích xem anh chụp , ảnh đẹp hay xấu còn tuỳ vào mỗi người cảm nhận , riêng em em nghe nhiều người nói ảnh anh chụp đẹp .
    Trong chuyện giải quyết các vấn đề mâu thuẫn , em thấy anh bị ám ảnh quá bởi chuyện "than phiền " . Những người như mấy cái bạn gì gì kia , vì tư thù cá nhân , thích chọc ngoáy , thích phá bĩnh , thích ... nói túm lại là khi anh đã đưa ra luật , tất cả những nick đã bị khoá mà tạo nick mới thì sẽ bị khoá . Đây chú despair vì tình yêu với em không được thoả mãn , đăng kí hàng loạt nick xipam , công khai ngang nhiên đả kích mod , thế mà anh lại phải nhân nhượng . Thế là anh đã tự không theo luật do anh đặt ra . Anh đã thấy thằng nào bị bắt ra toà mà không kêu oan không , thằng nào cũng ngoạc mồm ra nói là " tao không phục " - kiểu như Chí Phèo vậy , không phải ai cũng thành Bao Công cả anh ạ. hì ...
    nhưng em tôn trọng cách giải quyết của anh .
    @ xi pam xxx : chú thân mến , dù rất không vừa ý vì cách hành xử của chú nhưng chị cũng rất lấy làm tiếc phải nói là : ở đâu cũng có mặt của mod ttuananh , mod ttuananh có mặt tại khắp các diễn đàn và làm admin của một số diễn đàn có uy tín khác . Chắc là chú thôi không vào internet luôn . Chị lấy làm buồn .
  9. analyst

analyst Thành viên mới

(i) Cám ơn Pategan đã đồng ý nghe anh nói và không viết bài như thế. Xin cám ơn nhiều.
    (ii) Đáp ứng yêu cầu của em hôm nay anh post lên hai ảnh mà anh đã chụp từ rất lâu. Xin lỗi mọi người là anh đã không post ảnh tham gia.
    (iii) Về chuyện em Smile nói:
    (a) Khi anh bãi bỏ việc treo các nick của xipam anh hy vọng rằng em ấy sẽ thay đổi thái độ của mình và em ấy đã làm như vậy, anh nghĩ đó cũng là một việc đáng hoan nghênh.
    (b) Bản thân anh thật sự không muốn treo nick một người tích cực trong room này nhưng khổ là thỉnh thoảng các em cứ nhào vào tranh cãi với nhau. Anh mong rằng mọi việc bỏ hết từ đây và, rất đơn giản, nếu các em không thích nhau các em đừng vào topic của người đó chơi đọc và tham gia chỗ khác.
    (c) Nếu anh và anh TA không nhanh tay xử lý thì chắc room này rất là xáo trộn. Anh mong rằng mọi người là thành viên tích cực trong đây hãy vui lòng lắng nghe đừng để anh phải dùng quyền mod.
    Được analyst sửa chữa / chuyển vào 15:50 ngày 23/11/2007
  10. ruanweixin

ruanweixin Thành viên quen thuộc

Box nhiếp a?nh, không post a?nh thi? ko nói chuyện, quậy phá thi? cứ treo, "quốc có quốc pháp, gia có gia quy"...
    Dna?y thấy chư?i lộn nhiê?u hơn post a?nh á hehehehehe
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa