1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo và hỏi đáp thắc mắc + Set Title + Thông báo về treo nick

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi linhrock, 07/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chungtm2000

chungtm2000 Thành viên mới

Mấy lãnh đạo ở đây cho hỏi, tôi có post một topic xin anh "giấc mơ chiều" nó có vi phạm gì hay kô mà mấy ông quyền cao chức trọng xoá nó đi ? làm ăn kiểu cậy quyền quá đi mất.
  2. smile_today

smile_today Thành viên mới

Để em trả lời dùm mod nhá , đầu tiên là trong box có cái topic xin ảnh , bác mở nguyên một topic và xin một cái ảnh , đấy là chơi trội mất rồi. Thứ nữa là hình như bác ít dùng internet, sao bác không search thử trên một vài công cụ tìm ảnh nhỉ , ví dụ như google, flickr , yahoo, photobase , photogis trước khi há mồm ra xin xỏ người khác....tiếp theo là bác ngoạc mồm ra nói sách mé mod như vậy là không có nên .
    Em nói có gì khí không phải bác bỏ quá cho em nhé
  3. ttuananh

ttuananh Thành viên mới

Đề nghị bạn đọc nội quy box trước khi post bài .
  4. chungtm2000

chungtm2000 Thành viên mới

5. smile_today

smile_today Thành viên mới

6. analyst

analyst Thành viên mới

Tặng Smile 5 sao trên nick vì đã giúp trả lời câu hỏi. Bạn mod này là mod mà vào một room mới không đọc nội quy của room lại đi nói rằng mod đối xử không công bằng. Cũng là mod, bạn phải biết là một topic mới mod không thể chuyển sang một topic khác của room đó được. Quyền đó chỉ admin mới làm được.
    Luôn tiện, tuần sau nếu mọi người thấy anh không vào room một vài ngày thì lúc đó anh bận anh đến vùng không có Internet để anh sử dụng. Nếu không thì hầu như ngày nào anh cũng lên đây cho nên có vấn đề than phiền thì hãy tin rằng anh hoặc TA sẽ xem và giải quyết đầy đủ không thiếu một than phiền nào.
  7. CaRuby

CaRuby Thành viên mới

Mod xóa cho em cái comment của em ở trang 11, topic "Người đẹp-nguồn cảm hứng bất tận-Phần III" với. Ko ngờ được vì nó mà e gặp nhiều rắc rối quá, hix. Thanks a trước
    Được CaRuby sửa chữa / chuyển vào 01:41 ngày 26/11/2007
  8. analyst

analyst Thành viên mới

Pategan, anh có than phiền về ảnh của em post lúc 23h ở trang 69 của topic người phụ nữ trong mắt tôi. Anh đồng ý với than phiền về việc ảnh này không thích hợp. Để công bằng cho em, em vui lòng giải thích cho anh nghe tại sao em lại post ảnh đó vào trong đó. Một người khách quan nhìn vào thấy rằng ảnh của em chẳng liên quan gì đến nội dung muốn truyền đạt trong topic đó. Em giải thích anh nghe, nếu giải thích xong mà thấy hình bị mất là anh không đồng ý với giải thích. Em không hài lòng khiếu nại với TA. Nếu anh ta nói anh sai em có thể post lại.
  9. pategan

pategan Thành viên mới

ặi, thỏ nó không phạ hỏằÊp ỏằY 'iỏằfm nào? Topic ngặỏằi phỏằƠ nỏằ trong mỏt tôi : Ngặỏằi phỏằƠ nỏằ có bi,hỏằ?, Ăi, nỏằT. có ngặỏằi già có ngặỏằi trỏằ, ngặỏằi hỏĂnh phúc, ngặỏằi bỏƠt hỏĂnh, ngặỏằi vỏƠt vỏÊ mặu sinh ngặỏằi sung sặỏằ>ng hặỏằYng thỏằƠ, có sinh có tỏằư. Trong topic có hơnh ỏÊnh ng phỏằƠ nỏằ bĂn rong, fn mày, lê gót quỏằ gỏằ'i trên phỏằ', bà cỏằƠ chỏằTt mỏt.v.v... ỏÂnh cỏằĐa em chỏằƠp HỏằTi Ngặỏằi cao Tuỏằ.i ỏằY phặỏằng 'i 'ặa ma , có gơ là kô phạ hỏằÊp, 'ó là cĂc bà , cĂc mỏạ trong mỏt em , 'ang 'i làm cĂi nghâa tỏằư là nghâa tỏưn! Đó mỏằ>i là nỏằ-i buỏằ"n thỏằc sỏằ ỏằY 'ỏằi : chia tay ng bỏĂn sau mỏƠy chỏằƠc nfm gỏn bó.
    Thỏ cĂi nhơn ỏÊnh nhặ mỏằTt bỏĂn 'Ê nói ''''Hơnh nhặ nhiỏằu bỏĂn cỏằâ rặĂi vào lỏằ'i mòn, studio, khung cỏÊnh dàn dỏằng, ngặỏằi mỏôu, trang 'iỏằfm, diỏằ.n xuỏƠt ... mỏằ>i là tiêu chuỏân 'ỏằf lên ỏÊnh vỏưy ??'''' thơ mỏằ>i là phạ hỏằÊp?
    Tuy vỏưy là trò chặĂi, chỏÊ 'c mỏƠt gơ ỏằY 'Ây, nỏu thỏƠy cỏĐn thiỏt mod cỏằâ move , em chỏÊ có thỏằi gian mà 'i kiỏằ?n cĂo thỏc mỏc nhặ bỏằn trỏằ con khĂc, em còn phỏÊi 'i kiỏm fn, rỏÊnh em lỏĂi vào chặĂi, vui ỏằY lÂu, chĂn thơ 'i có thỏ thôi. CĂm ặĂn anh AN trặỏằ>c khi xỏằư lẵ còn có lỏằi hỏằi thfm.
    By the way:
    - Trong cạng topic này em câng 'Ê post 2 ỏÊnh nỏằa vỏằ ng phỏằƠ nỏằ trong 'Ăm hiỏu tỏằô cĂc trang trặỏằ>c.
    - Bỏằâc ''Nghâa tỏưn'' cỏằĐa mỏằTt bỏĂn câng post trong topic này ỏằY trang 56 có nỏằTi dung tặặĂng tỏằ.
    link http://www9.ttvnol.com/forum/nhiepanh/976130/trang-56.ttvn
    Được pategan sửa chữa / chuyển vào 09:57 ngày 26/11/2007
  10. antispamer

antispamer Thành viên mới

Bạn có thể tự e*** bài của mình đi, xoá hết comment đó là xong, không cần phải nhờ đến mod...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa