1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo về argentinafc.net

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi ThongLyPaTra, 31/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Thông báo về argentinafc.net

Đầu tiên thay mặt ban quản trị tôi xin có lời xin lỗi đến toàn thể anh em ArFC. Thực sự forum ArFC do anh Hamik44 tạo nên đã cho chúng ta một sân chơi khá đông vui và thú vị. Nhưng trong thời gian vừa rồi, cả tôi và anh Hamik44 trong vai trò những người quản trị do quá bận nên không thể chăm lo cho forum được. Mấy ngày hôm nay forum bị tấn công DOS nên hết quota bandwidth, hiện tôi và anh Hamik44 đang cố gắng để khắc phục. Mong anh em thông cảm và cố gắng tham gia ở f87 này cho đỡ hiu quạnh. Dù sao đây cũng là ngôi nhà chung của chúng ta hơn 4 năm. Về tương lai của argentinafc.net, tôi rất mong có một anh em trong ArFC có đủ thời gian và kinh nghiệm để làm quản trị. Hosting và domain tôi và anh Hamik44 vẫn nắm giữ, không lo chuyện bị đánh cắp. Vậy ai có khả năng và nhiệt huyết hãy đứng ra làm việc này để ArFC ngày càng phát triển. Tôi và anh Hamik44 không phải là thiếu nhiệt tình mà quả thật công việc của chúng tôi quá bận, không thể làm tốt công việc quản trị diễn đàn được. Mong anh em hiểu và thông cảm.

PS : trận Argentina - Brazil đá 11h ngày 2-9, ArFC offline chứ, địa điểm là New Windows hày Cầu trục nhỉ. Các bác cho ý kiến nhé.
  2. vnbui

vnbui Thành viên rất tích cực

11PM hay AM bác, đá sân nào nhỉ, hix hổ thẹn quá. Nhưng buổi ngày thì Cậu Trục, buổn đêm thì New Windows, nhỉ, có chỗ nào mới hay hơn thì anh em ngừng khám phá. Đặc biệt chỗ nào chủ quán là Fan Argentina đích thực , ( ko phải giả đề lòe thu hút khách, hôm nay Argentina, mai lại sơn màu Bò Ra Xin, hoặc Anh Chân gỗ)
  3. EdmonDantes

EdmonDantes Thành viên mới

Híc , đăng nhập vào forum của ArFC thấy nó báo bandwidth limit là bít ngay bị hack mờ T_T dm cái bọn chó chít, tôi bít ngay mờ, giới trẻ VN vẫn còn rất nhiều thằng ngu muội ( bị tẩy não ) nên sẵn sàng chờ dịp phá hoại forum của chúng ta mà . Mọi người cố gắng khắc phục nhé. Hic, bực thật >"<
    PS: vào ngày Arg đá với Bra thì tôi sang bên TQ rồi. Không biết xem = kênh nào đây o_O ai ở TQ thì nói tui bít với nhá. Hic hic
  4. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Forum đã hoạt động trở lại. Tôi sẽ cố gắng tăng bandwidth từ hosting service và tạo một giải pháp chống DoS. Mong các bác tham gia cả 2 bên nhiệt tình và vui vẻ.
  5. mazibata

mazibata Thành viên mới

[quote-ThongLyPaTra viết lúc 00:58 ngày 04/09/2006-]
    Forum đã hoạt động trở lại. Tôi sẽ cố gắng tăng bandwidth từ hosting service và tạo một giải pháp chống DoS. Mong các bác tham gia cả 2 bên nhiệt tình và vui vẻ.
    Cái này của bác xịt lâu rồi nhể Theo em nghĩ cứ tập chung vào 1 cái này cũng là ổn rồi (trừ phi em được làm admin ) Hay bác chuyển thanh blog cho đỡ tốn nhỉ