1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo về Box Giải Trí HP - Họp thành lập box vào 9h sáng Chủ Nhật 17-4 tại tầng 2 Cafe Số 10 Trầ

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi Beckhamania1983, 29/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Thông báo về Box Giải Trí HP - Họp thành lập box vào 9h sáng Chủ Nhật 17-4 tại tầng 2 Cafe Số 10 Trần Phú.

Tên Box này là MUFCHP,giờ chưa đổi được,nhưng tớ sẽ liên lạc Admin đổi sau,bây giờ box này sẽ trở thành 1 Public của member.Nơi mà các bạn có thể bạn về mọi việc trên trời dưới biển: bóng đá,âm nhạc,điện ảnh,văn hoá....(trừ chính trị),nơi mà các bạn có thể hẹn hò đi chơi,đi xem phim,đi ẩm thực,đi...yêu đương với nhau.Nơi mà lạ sẽ thành quen,quen sẽ thành thân,thân sẽ thành yêu,yêu rồi lại ghét.Các bạn viết bài thoải mái,có thể chửi bậy kiểu có văn hoá,nếu đọc kỹ bài trong box này các bạn sẽ học được cách chửi bậy đó.

Còn nếu ko có ai ủng hộ tớ,tớ sẽ...1 mình 1 box tung hoành.Mình viết mình đọc kể cũng hay đó chứ!Dù sao thì nhiều người vẫn vui hơn.Đầu tiên là những cựu thành viên của box này trước,hãy lên tiếng đi nào!
  2. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Ủng hộ chú Beck
    Biến box này thành box đàn đúm đc đấy.Hp public chết roài,giờ để MUHP,vốn có truyền thống ...đú đởn thay
  3. toi_chu_gi

toi_chu_gi Thành viên mới

...ơh...cũng đc....
  4. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Hay đấy . nói chung đông mem là vui rồi . mấy thằng cộc lốc chán bỏ mother
  5. zorro_nvp

zorro_nvp Thành viên rất tích cực

Căn bản anh em trong box này chưa hết tuổi đú ... từ thằng to đầu như thằng Tuấn đến mấy ông lít nhít ... ông Tuấn đã copy Yến Vy cho tôi chưa nhở ???
  6. Beckhamania1983

Miẹ,các ông phải từ từ chứ,làm 10 cái thì phải có thời gian,hôm qua đi làm tối muộn mới được về,mới làm được có 2 cái,hứa với 2 thằng mẹt :@) là sáng thứ 7 sẽ có.Mà làm tới 10 để làm gì thía?Buôn hả?
  7. pearl_in_stone

pearl_in_stone Thành viên mới

Chài chài,vào đăng ký ủng hộ anh Tuấn cái nhỉ?
  8. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

Mình ủng hộ ông này suốt mấy hôm nay rồi,chạy đi khắp các box để vận động thành viên.Cho nên mình ko cần nói ông beck cũng biết nhỉ.Mà này ông beck,tôi làm thì ông đừng phá nhá.Ông cứ post bài nhăng cuội rồi thì thành viên té hết đấy.
  9. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

Chài ơi....Box này chỉ cần thành viên đê tiện thoai.....Chài ơi........
  10. Beckhamania1983

Chú này thích họp box,được.Sáng Chủ Nhật đi,sáng chủ nhật có ai rảnh ko?Chủ nhật này là17-4.
    Vậy thì 9h sáng 17-4 nhé!Họp ở 84 Điện Biên Phủ nhá.Hehe,nếu đông người thì đọc bài tuyên ngôn thành lập box.Còn nếu vắng người thì tính sau.Nhưng mà ai đi thì Welcome every one to my place!
    Nhớ cầm theo tiền rả tiền nước!