1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo về buổi Offline....

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi vottaytrai, 24/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vottaytrai

vottaytrai Thành viên quen thuộc

Thông báo về buổi Offline....

Chiều qua BTC đã lên sới An Dương làm thủ tục về áo đồng phục và đăng ký sân bãi cho buổi Offline sắp tới với bác Hà Quân đội. Áo quần coi như đã xong (kể cả một số bác chưa nộp xiền). Nhưng có một bất ngờ là từ thứ bảy đến chủ nhật tuần này (26 - 27/8) trên sới An Dương tổ chức giải nội bộ. Vì lý do bất khả kháng này nên BTC thông báo cho các bác biết, bác nào chưa mài kiếm thì mài dần đi, bác nào mài sắc rồi thì mài tiếp cho bén cho ngọt để còn thịt gà trong đợt gặp mặt tới.
    (Theo bác Hà QĐ thì thời gian lấy áo phải mất một tuần đấy, thế nên có được diện quần áo mới thì cũng phải rơi vào quãng đầu tháng 9)
  2. tosido

tosido Thành viên mới

Thế theo ý anh thì thứ 7 này vẫn chiến theo lịch chứ hay là bị hoãn lại rồi để em còn biết sắp xếp kế hoạch
  3. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Theo Master thì cứ offline đi, vì thứ 2 thằng ku rongnho té sang Nga rồi. Vấn đề là thứ 7 hay CN. Master chợt nhớ ra lí do tại sao lần trước lại đề nghị là thứ 7 rồi, vì bác vottay trai định cho anh em đi đâu đấy phải đi 2 ngày nên mới off vào thứ 7. Tình hình là t7 thì LKL đến được, còn CN thì có vẻ như chị gái còn bận cái gì đấy, nhưng CN thì mọi người có vẻ đi được nhiều hơn.
    Về địa điểm thì có thể rời ra Giảng Võ hoặc THĐ, buổi sáng thì bàn nhiều vô biên
    Các bác cho ý kiến đê
    Được mastersprint sửa chữa / chuyển vào 00:27 ngày 25/08/2006
  4. TheWayWeWere

TheWayWeWere Thành viên mới Đang bị khóa

cho em hỏi sới An dương và sới Trần hưng Đạo đia chỉ , đường đi thế nào các bác nhỉ?
  5. tuyenhvtc

tuyenhvtc Thành viên quen thuộc

clb Trần Hưng Đạo nằm trong trường trung học Trần Hưng Đạo, đối diện bách hoá thanh Xuân, cứ đến đó hỏi!
    Xới An Dương nằm trên đường An Dương( yên phụ)
    bạn cứ đi đến đoạn khách sạn Sofitel plaza sau đó có lối đâm thẳng vào đê, hỏi nhà văn hóa Yên Phụ sẽ rõ
  6. duke_of_durk

duke_of_durk Thành viên mới

Tình hình là thế nào đây bác chủ tịch ơi
    Mai là thứ 7 rồi còn j,có off ko đấy?
  7. rongnho_

rongnho_ Thành viên mới

sáng mai có gì em lên giảng võ , các bác không off thì em of với chị Ly cũng được , hai chị em cũng off được rồi hi~ , còn bác nào muốn off thì cứ lên .
  8. believe_in_angel

believe_in_angel Thành viên mới

Em đọc cũng ko rõ có off ko nữa. Sáng mai rỗi rãi có khi qua Giảng Võ chơi hoặc là lên THĐ xem đánh giải.
  9. rongnho_

rongnho_ Thành viên mới

đánh độ bóng ban` buổi chiều` mà , giải diếc gì đâu