1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo về Fake Album :"Minutes to Midnight"

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi Feenux, 13/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Linkinpark91

Linkinpark91 Thành viên mới

Thiệt ra album này càng nghe càng có cảm giác như nó đang xa dần với gốc metal của LP (Rap hơi nhiều - công việc của Chazzy hình như ít đi). Nhưng nói zì thì nói tất cả các album của LP đều là no.1
  2. Gold_apple

Gold_apple Thành viên mới

Album ra thì cũng đã ra rồi . Giống như người chết thì cũng đã chết rồi vậy . Moi lên làm cái gì không bít ??? Mấy bản nhạc trong đó không chê vào đâu được . vả lại , công việc của Chazzz không chỉ có hát đâu. Mấy bản đó cũng có tay ảnh nhúng vào biên tập nhạc đó chớ .cảm thấy Reanimation là một sự tôn vinh những người ít nổi hơn trong ban nhạc, guitar trống bass... những người làm background ...(á , sao tự dưng lại nói những câu ngu xuẩn vậy nhỉ ...)
  3. anarchist1983

anarchist1983 Thành viên quen thuộc

hê hê, người yêu tớ hát chán tớ cũng chê, chê xong ko bỏ vì hát ko liên quan đến yêu
    nhưng ban nhạc tớ thích ra 1 album chán thì chưa bỏ chứ 2,3 cái chán thì thích mấy cũng giải tán bao h ra album hay thì yêu lại hehe
    Minutes to Midnight hoàn toàn ko giống như 1 LP fan mong đợi, càng ko giống như 1 rock fan mong đợi, nhưng có lẽ Chester và đồng bọn đã đúng khi ngoặt tay lái theo một hướng khác, album nghe khá dễ chịu và tình cảm, nói chung tớ thích :D nhưng tớ ngạc nhiên là nhiều người cũng thích hehe
  4. Gold_apple

Tớ không thích chữ "đồng bọn"cũng không thích cách nói chuyện của cậu (cảm nhận cá nhân thôi nhá)
    và đúng đó ,cậu đang wasting your time...
  5. anarchist1983

anarchist1983 Thành viên quen thuộc

New LP tớ đang thích Hands held high này
    hi ghét tớ thoải mái, 1 đứa hay đi chơi chọc ổ kiến lửa mục đích để xem kiến đốt đau thế nào mà, ái da mà sao kiến này hiền wá, cái waste time kia chữ kí thôi, bài post nào cũng có cái đó, còn chuyện bạn nghĩ là tớ đang "waste time" thì đến tớ còn chả biết nữa là bạn hehe
  6. brapcrazy

brapcrazy Thành viên mới

Mấy chữ Eng kia nghĩa là gì vậy chời Bà Táo này hiền lắm ...hiền khô àh ...hế hế hế
    anarchist1983: ss này sinh năm 83 ...chời
  7. Feenux

Feenux Thành viên mới

Ờ, tương lai là Mặt B của MTM sẽ có vài bài nữa. Có thể.
    Đây là 2 đoạn ngắn của 2 bài: Grecian và No road lefts but one.
    Download
  8. Gold_apple

Anh ơi, anh "quăng" link của mấy bản B-side của MTM ở nhiều topic quá hà , em kiếm mệt quá...
  9. Feenux

Feenux Thành viên mới

Đây nhá, MAxEvo nhá. Bài đoá là Brick in the Wall của TRibial Ink. Những cái nào ghi Unknow Russian Band nghĩ là bọn Tribial Ink đấy. Chậc
  10. maxEvo

maxEvo Thành viên mới

Hì, thì em thấy có 1 cô đưa lên mới thấy lạ. À Bro có links của album này hok nhỉ ? Cho em down về nghe thử coi ra sao.