1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo việc thành lập và kết nạp thành viên mới của BOX "CLB Xe Côn Hải Phòng"

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi wificafe_haiphong, 30/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wificafe_haiphong

wificafe_haiphong Thành viên mới

Thông báo việc thành lập và kết nạp thành viên mới của BOX "CLB Xe Côn Hải Phòng"

"Xăng có thể cạn, lốp có thể mòn và số máy số khung cũng có thể thay đổi! Nhưng Xe côn thì hoàn toàn khác xe gas và xe số!!!
    "
    Bạn là con trai hay bạn là con gái - Bạn là đàn ông hay bạn là đàn bà - Bạn già hay bạn trẻ - Bạn có hay không có xe moto tay côn - Bạn đang sống hay không ở Hải phòng ...

Tất cả đều không quan trọng.

Chỉ cần bạn cùng có niềm đam mê xe thể thao - xe côn. Hãy đến và tham gia cùng chúng tôi để chia sẻ, bình luận, khoe khoang, mua bán, chao đổi, offline ... cùng chúng tôi

BOX "CLB Xe Côn Hải Phòng" đang chào đón các bạn
    http://ttvnol.com/f_525.ttvn
  2. motormaniac

motormaniac Thành viên mới

"Hải Phòng là đất ăn chơi" - cái gì cũng có trước HN. Nhưng sao nghe nói cái vụ Moto ở HP ít và hiếm là sao bác nhỉ. Hay là các đại ca đất Cảng bây giờ chuyển sang đi xe hơi hết rùi
  3. wificafe_haiphong

Ít là ít xe sport bác ạ, chúng nó bây giờ đua nhau đi xe gas, mừa đắt tiền, vừa tốn xăng, vừa ứ đẹp. Máy cái đây đâu có được gọi là moto đâu, nó được gọi là "xe gắn máy"
  4. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

bên kia em đã bảo là ít rồi bác, bác vào SG xem nó đi đầy đường mới cám cảnh cho dân HP mình.Bác phải vận động nhiều ông ở HP chịu khó chơi moto vào.
  5. sachkientruc

sachkientruc Thành viên mới

Lâu rồi em ko xuống HP các bác chơi, nhưng em nhớ hồi xưa đất HP là đất xe phân khối lớn và xe mới nhất đều có mà, hồi em nhớ em nhìn thấy con Freeway250 đầu tiên là ở đó, hay con kawasaki 400cc xanh trắng, bây giờ thì biển A1 rồi. cũng ở đó, mà cách đây 4năm thì em cũng đã từng định mua 1con rebel 250cc màu xanh cực mới, mà khoảng 16t...chắc có lẽ là thời đó qua lâu rồi các bác nhỉ....Hay là thú chơi xe của dân HP đã thay đổi rồi?.
    Mà bác nào có nghe tin dưới đó dạo này có con phân khối lớn nào ko nhỉ? ko phải LA nhé
  6. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Các bác Hải Phòng cứ tham gia luôn vào box Otô xe máy này luôn cho đông vui, trong đây các bác cứ tạo riêng cho HP một cái topic thì có lẽ hay hơn.
  7. wificafe_haiphong

Thưa bác anh em Hải phòng sinh hoạt trong box Oto xe máy cũng đã lâu. Việc tạo cái Box "CLB xe côn Hải phòng" là do tình hình thực tế và mong muốn qua BOX đó mà đẩy cao tinh thần cũng như có chỗ chơi cụ thể cho anh em đất cảng. Đương nhiên đã mê moto thì không có tham gia vào ttvn hay không thì cũng vấn biết và sinh hoạt được với nhau. em nói thế đúng không Bác
  8. El_Flaco

El_Flaco Thành viên rất tích cực

vâng hay quá nhưng mà....người đây...mà...xe đâu ????????????????