1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến đóng góp, xây dựng Box ngày một tốt đẹp hơn (Chú ý: Nếu hay gặp trục trặc khi vào

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi Sunflowerboy, 05/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. JohnSteve

JohnSteve Thành viên rất tích cực

Hili ơi là Hili !!!
    Tại sao em lại cởi của anh ra thế? Em cởi ra là anh lại lọ mọ, khổ cái thân già này!
  2. hilittlesunshine

hilittlesunshine Thành viên mới

KHổ thân Hili, Hili có dám cởi cái của bác ra đâu cơ chứ, chắc có ai muốn xem nên mới nhờ người khác có thẩm quyền cao hơn cởi của bác ra thôi. Hili đâu có dám!
    Nếu mà bác vẫn muốn lại che kín thì PM cho Hili, Hili cố gắng đậy lại lần nữa nhé, ai bảo bác "khoe" mãi khiến người ta muốn xem, già rồi vẫn nhất định không tha cho bác. Khổ thân cái thân già của bác!
  3. whynotmoney

whynotmoney Thành viên mới

Tưởng bác đi đâu, ai dè vô đây lọ mọ. Vì tiếng tăm của bác đã lan rộng mảnh đất ttvn này rồi nên làm việc tiếp đi. Nói như vậy k có nghĩa là em cởi của bác ra đâu. Thư kí HĐQT diễn đàn mở thì phải. Ở lại chơi với anh em cho vui đi, bên TT còn nhiều vấn đề cần giải quyết lắm bác ơi.
  4. JohnSteve

Thư kí HTQT diễn đàn là ai vậy chú?
  5. whynotmoney

Em k nhớ chính xác có phải là thư kí HĐQT k (hehe, k phải là thư kí trong TT của bác đâu àh nha). Người mở khóa cho bác là admin khu vực Khoa học kĩ thuật và công nghệ....
  6. JohnSteve

Đang hí hửng, tưởng bở là Sếp Hili chiếu cố nên ... cởi .... Ai ngờ là một chú admin nào đó không cho mình nghỉ hưu. Khổ thía đấy! Nhưng từ nay tớ cũng sẽ ít có thời gian post bài, mong mọi người hăng hái hơn. Khi nào có nhiều thời gian, tớ sẽ quay lại post nhiều bài hơn, hăng hái hơn!
  7. capcap_tit_te2

capcap_tit_te2 Thành viên mới

BÁO CÁO !! Tớ đã gửi banner đã đc chỉnh sửa vào hòm thư của bác John rồi.
    Báo cáo, HẾT ạ !
  8. JohnSteve

Cảm ơn Capcap nhé, anh nhận được rồi.
    @Whynot: Vụ banner thế nào rồi? Chú gỡ hay Admin gỡ xuống vậy? Nếu muốn treo banner mới của capcap thì cứ treo lên nhé. Tớ post lên đây để pà kon xem. File này chắc sẽ fải nén xuống nếu không sợ không đủ bandwidth cho cả tháng.
    @Capcap: Hình như có hơi lệch một tí thì fải. Em xem có thể chỉnh lại được không?
    Được johnsteve sửa chữa / chuyển vào 07:41 ngày 04/03/2005
  9. capcap_tit_te2

capcap_tit_te2 Thành viên mới

Thôi , báo cáo Bác là để tối nay tớ về chuyển nó sang file .gif cho chắc ăn, đỡ phải tính toán gì cho mệt, với lại tối qua gật gù nên chắc ko điều khiển chuột cẩn thận kéo cả mấy cái hình lên cao một tẹo, thành ra nó mói bị lệch thế đấy he he...
    Báo cáo bác whynot, tối qua buồn ngủ quá nên chưa làm được kế hoạch bác giao cho, đành để hôm nay cuối tuần làm vậy.
    Chúc cả nhà một cuối tuần vui vẻ!
    Được capcap_tit_te2 sửa chữa / chuyển vào 15:19 ngày 04/03/2005
  10. whynotmoney

Em mới đi field trip nên k có kịp trả lời hai người.Theo kế hoạch thì cap cap sửa cả banner bên trái nhé! Xin cảm ơn sự nhiệt tình của bác John và cap cap !!!