1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến đóng góp, xây dựng Box ngày một tốt đẹp hơn (Chú ý: Nếu hay gặp trục trặc khi vào

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi Sunflowerboy, 05/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovelinh2

lovelinh2 Thành viên rất tích cực

Ý kiến đâu hết...chỉ thấy lên án cần phải có những nhận xét và đưa ra phương án khả thi
    Ổn định trật tự 1 tập thể là điều rất quan trọng cho những cái gì mới thành lập
    Có lẽ tốt nhất chúng ta nên làm 1 buổi off để mọi cái dễ dàng hơn
  2. captain

captain Thành viên rất tích cực

Thắc mắc quá: Mọi người đề nghị set mod cho Chungmt và Lovelinh2, thế mà hôm nay em thấy bigmans lại là mod. Tại sao vậy các bác? Chẳng cần gì, cứ thích làm mod là làm hả các bác?
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Đúng là lạ? chả hiểu sao? hay đây là nick khác của một trong 2 bác? dù sao cũng cần có sự thống nhất. Hay bác TW qua mặt anh em chỉ định thằng cha nào?[X-(]
  4. juviero

juviero Thành viên mới

ặ sao lỏĂ thỏ.
    Rà ràng là anh em trong box nhỏƠt trư bỏĐu chungtm2000 làm mót mà. Sao vỏôn chặa 'ặỏằÊc sât vỏưy
    Min làm fn chuỏằ'i quĂ
    Đỏằ nghỏằ< lÊo min nào 'Ê sât mod cho Big thơ set luôn cho Chungtm2000 'i.
  5. lovelinh2

lovelinh2 Thành viên rất tích cực

Hình như tình hình ngày càng loạn...người ngoài biết thế này thì mất hết thể diện box rồi còn gì Ai mod chả được...miễn sao trách nhiệm hoàn thành tốt, nhiệt tình và tình thần cho box
  6. captain

He he, em thấy hơi bị buồn cười các bạn ah. Admin là cái đinh gì chứ, không có các box thì admin quản lý cái cóc khô gì. Em nghĩ rằng phải rõ ràng, anh em trong box đề nghị set mod cho chungtm và lovelinh2 thì bác cứ thế mà làm. Hơi bị nóng tính với quả admin này rồi đấy.
  7. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Các bác cứ bình tĩnh, biết đâu bác Big kia lại là nick khác của chungtm.
    anh Virtual ơi, em thấy chú Sun lập topic thế thì có sao đâu ạ, đó là điều đáng mừng chứ ạ . Sun đã lập ra thế rồi, muốn topic fát triển thì thành viên, cùng mods box làm việc. hì, hoan hô tinh thần của anh Sunflowerboy
    @Sun : Thôi chú ạ, mod thì xin thôi .đợi mấy năm nữa ............chị sẽ cố gắng làm admin khu vực này, chà, chà, để hỗ trợ các box giao lưu ở khu vực phía bắc giúp anh ThatWhy, nhất là việc offline cho CAT nữa. À, chú đừng lôi TQ vào đây, ai cũng biết nó thế nào rồi...chú cần gì fải nói ra nhỉ ?
  8. captain

He he, bác tamhoncuada ơi, bác làm admin ở đây ah? Em hơi tò mò một tý, set mod cho bigmans cũng là bác, đúng không ah? Mod cũng không phải là cái để bàn cãi nhiều đâu, ai làm mà chẳng được. Nhưng em nghĩ, làm sao cho mọi người đồng tình một chút thì làm, he he.
    Nhưng nghĩ lại thì cũng hay, nhờ có quả này mà anh em trong box này nhộn nhịp hơn một chút. Phải chẳng là điềm lành cho một sự phát triển thú vị trong tương lai.
    Nói nhỏ với tamhoncuada: Bác đã bao giờ connect vào Website: "www.vnequation.net"chưa nhỉ, he he.
  9. Virtual_Server

Virtual_Server Thành viên mới

Ơ? đơ?i, ghét nhất la? kiê?u đem con bo? chợ. Đaf không nuôi nấng chăm sóc được thi? đư?ng sinh nó ra nưfa. Sinh nó ra ma? bo? đi không chăm sóc thi? sinh la?m gi??
    Ku Sun hoa boy na?y anh thấy nhiê?u rô?i, đe? ra cái topic rô?i vứt đấy, kê? ca? cái taf cufng không quấn cho nó nưfa, thế thi? tự ho?i la? nên hay không
  10. LegiS

LegiS Thành viên mới

Bác V_S ơi. Bỏ qua đi.
    Nếu thích thì bác vận động hành lang, bảo mod box này xóa béng Topic đó đi rồi bầu chọn xem ai có quyền lập Topic đó cho công bằng.
    Đồng ý là lắm người cứ box mới là tham gia theo kiểu xí chỗ, ăn sổi lắm...
    Kệ đi..
    Ta vui lên cho đời thêm vui...