1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến đóng góp, xây dựng Box ngày một tốt đẹp hơn (Chú ý: Nếu hay gặp trục trặc khi vào

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi Sunflowerboy, 05/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bigmans_hn

bigmans_hn Thành viên mới

Nhắn captain!
    Có lẽ đến hè mình mới vào SG công tác cơ, tết ra thì nhắn tin cho anh em để gặp nhau và cùng đi bù khú nhé. Mà captain có ý kiến gì hay thì post lên cho anh em tham khảo và chúng ta cung nhau xây dựng box mình ngày một giầu mạnh đấy. Big.. tôi không nghĩ ông bạn lại cũng đồng hương đâu đấy nhé.
    Nhắn tất cả mọi người, ai có phàn nàn hay có ý tưởng nào thì chúng ta cùng post bài lên để tạo sự phong phú cho box nhé. Mình cũng đang thiết kế 1 banner để đặt lên đầu trang box Phú Thọ, thôi thì mình cứ đưa lên trước rồi có gì chúng ta sẽ đóng góp ý kiến nhé.
    Bgmans_hn
  2. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

up lại cái danh sách thành viên đi bác chungtm. Đưa nó lên bài đầu tiên cho tiện theo dõi
  3. chungtm2000

chungtm2000 Thành viên mới

Tôi cũng đã có ý định đó, nhưng hiện tại tôi muốn đặt ở vị trí đó để mọi người cùng biết số lượng thành viên và những thông tin cần thiết, khi số lượng thành viên đủ lớn thì mới chuyển về trang 1. Xin thông báo như vậy để mọi người cùng biết
  4. captain

captain Thành viên rất tích cực

Gửi bác Bigmans: Sao bác lại nói là không phải đồng hương? Em chưa hiểu ngụ ý của bác. Hay bác nghĩ em vào đâu để phá cái box này. Bác làm ơn cho em biết với ah?. Hơn nữa, em cũng post các ý kiến của mình lên đấy chứ. Chả lẽ bác cho rằng em chưa có ý kiến nào ah, he he?
    Mod ơi, tớ thấy có một số topic có nội dung giống nhau, các Mod dọn dẹp đi chứ ah.
    Được captain sửa chữa / chuyển vào 14:50 ngày 11/10/2004
  5. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

Cho tớ xin ứng cử một chân mod cả nhà nhé. Một người luôn vì sự giàu đẹp của quê hương, dù hiện giờ đang....... xa xứ.
    Chúc box PT ngày một thịnh vượng.

6. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Theo yêu cầu của các bạn, Hôm nay chúng ta chào đón thêm một bạn nữa tham gia quản trị diễn đàn Phú Thọ : Chào mừng bạn bichong82.
    Hiện tại chúng ta có thể thêm một bạn nữa cùng tham gia, chờ tin các bạn.
  7. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Bác chungtm bỏ cái chữ "Chính trị" ở topic "Tin tức...." nghe nặng nề quá
  8. Tasmalakan

Tasmalakan Thành viên mới

Thật đáng tiếc khi không đọc kỹ cái topic Đất Tổ Vua Hùng (truyền thuyết, lịch sử, điạ lý , văn hoá, con người,...) nên tôi đã mở một topic mới, nhưnng tôi nghĩ giá như các bạn tách riêng thành từng chủ đề , không bị bó gọn trong cùng một topic thì người đọc dễ dàng cảm nhận những gì chúng ta đã viết, đã làm trong cái chủ đề riêng biệt đó.Còn nếu tất cả các vấn đề về văn hoá , ẩm thực, âm nhạc, danh lam thắng cảnh,.....bị đưa vào một khuôn mẫu duy nhất là topic này, thử hỏi khi đang đọc một bài viết về đề tài Ẩm thực , thực khách đang bị cuốn hút bởi những dòng văn về ẩm thực thì thoắt một cái xuống bài viết sau lại xuất hiện "Hang Lạng "(?)( Chẳng hạn thế)!Như vậy đột nhiên người ta bị cắt mất cái nguồn cảm hứng mới tìm kiếm được từ ẩm thực và thôi thì ...!Theo tôi nghĩ chúng ta nên dành topic này chỉ để giới thiệu chung về truyền thuyết - lịch sử-địa lý Phú Thọ, còn hãy dành riêng cho văn hoá ẩm thực, danh lam thắng cảnh, lễ hội văn hoá Phú Thọ một không gian riêng là một topic biệt lập với topic này có lẽ sẽ hợp lý hơn!Và ngay cả bàn về con người Phú Thọ, chúng ta cũng nên dành cho con người Phú Thọ - tình cảm người Phú Thọ một topic khác, tránh bị chồng chéo với những chủ đề mà tôi đã nói trên. chungtm2000 khoá topic THẮNG CẢNH DU LỊCH (Giới thiệu) với lý do "loãng chủ đề và bài viết" (?) cũng đúng thôi, nhưng tôi hy vọng khi các bạn đọc bài viết này của tôi sẽ hiểu nhiều hơn những tình cảm thân thương mà tôi luôn dành cho Phú Thọ.Và thực sự box ta là thành viên còn non trẻ trong cả Đại Gia đình TTVNOL , do vậy tôi chỉ mong muốn được đóng góp cho box chút tài hèn sức mọn cộng với lòng nhiệt tình của tuổi trẻ, những mong box ta ngày càng phát triển, để đồng hành cùng các anh em trong Gia đình TTVNOL hướng tới một tương lai tốt đẹp hơn! Cảm ơn nhiều!
    Thân ái.
    Được Tasmalakan sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 24/10/2004
  9. captain

captain Thành viên rất tích cực

Nếu vậy thì mod chuyển bài từ topic Thắng cảnh Du lịch của bạn Tasmalakan sang topic Lịch sử, văn hoá Phú Thọ đi. Đơn giản thôi mà.
    Than phiền với các Mod chút ít: Nhiều topic quá, diễn đàn quá loãng, gây nhàm chán đối với member. Mod nên chú ý nhiều hơn nữa, xoá bớt các topic trùng lặp. Hiện nay, với tình trạng như thế này, rất nhiều người vào topic chẳng muốn và chẳng biết viết cái gì.
    Xin cảm ơn vì đã nghe tôi góp ý.
  10. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Chào các bạn Phú Thọ!Tôi biết các bạn mới thành lập box Phú Thọ và tất nhiên trong buổi đầu sinh hoạt cùng TTVNOL hẳn box ta vẫn còn nhiều bỡ ngỡ và cũng có thể chưa có nhiều kinh nghiệm trong công tác quản lý số lượng và cả chất lượng bài viết với các topic trong box.Về điều này tôi có thể mời các bạn là các Mods , cùng các thành viên box Phú Thọ làm một chuyến công du tới viếng thăm diễn đàn của quê hương Thanh Hoá chúng tôi : http://www.ttvnol.com/thanhhoa.ttvn để biết đâu qua lần tham quan đó , cá nhân MagicEyesInParadise cùng tất cả thành viên box Thanh Hoá chúng tôi sẽ đóng góp cho các bạn ít nhiều ý kiến trong việc quản trị diễn đàn.
    Thưa các bạn, Tasmalakan là thành viên của box Thanh Hoá chúng tôi, cậu ấy là một thành viên rất tích cực trong các phong trào hoạt động của box Thanh Hoá, đồng thời vì nhiều lý do khác nhau mà đáng chú ý nhất là tình cảm mà Tasma (chúng tôi gọi Tasmalakan là Tasma) dành cho mảnh đất Phú Thọ là rất thiêng liêng, vì vậy cậu Tasma đã rất hồ hởi và hứng khởi khi thông tin về việc box Phú Thọ ra đời, Tasma muốn dốc công sức đóng góp cho sự phát triển của box ta. Vì vậy những gì mà cậu ấy viết thực ra đều không nằm ngoài mục đích vì sự phát triển của http://www.ttvnol.com/Phutho.ttvn mà thôi, phải không các bạn?