1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông Báo - Ý Kiến - Góp Ý - Đề Nghị - Hỏi Đáp

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi tamhoncuada_spt, 28/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Thông Báo - Ý Kiến - Góp Ý - Đề Nghị - Hỏi Đáp

Hi ALL !!

Chắc hẳn trong chúng ta ai cũng rất vui mừng, phấn khởi khi box này được thành lập.

Chúng ta hãy góp tiếng nói của mình để xây dựng cho box Tuyên Quang phát triển .Mong các bạn hãy cho ý kiến góp ý để box-TQ thật sự hữu ích hơn cho tất cả chúng ta và cho mai sau

Tâm hồn của đá có ý kiến thế này ạ: trước hết box phải có mod để phụ trách, quản lí, phát triển box có định hướng Tâm hồn của đá xin bầu anh@chuoinai và em @thulam làm mod của box
  2. pna

pna Thành viên mới

Trước hết, xin chào các bạn là những người con đất Tuyên Quang. Chào tất cả những người yêu mến BOX TQ và vận động ủng hộ cho sự ra đời của BOX.
    Hy vọng rằng trong tương lai, Box của chúng ta sẽ có những bước phát triển nhanh chóng, vượt bậc. Và tôi tin là như thế.
    Topic này là để trao đổi, góp ý kiến xây dựng box.
    Nhân đó, tôi xin góp ý với một số thành viên của Thái Nguyên, chúng ta giúp các bạn Tuyên Quang thì phải thể hiện được tình đoàn kết và biểu lộ sự tôn trọng. Đây là mảnh đất với những con người góp phần làm nên sự nổi tiếng cho cả Thái Nguyên và Tuyên Quang với câu Chè Thái Gái Tuyên, vậy nên hãy nhiệt tình hơn nữa, nhưng không nên lập quá nhiều Chủ đề mới trong box này, trước cả các bạn Tuyên Quang như vậy.
    Hãy để các thành viên Tuyên Quang mà trước hết là những ngưòi con đất này lựa chọn cho mình những tên gọi Chủ đề thích hợp nhất, nó không chỉ đơn giản là việc ai đến trước đến sau, phải vậy không nào.
    Nhưng sự ủng hộ thì bao giờ cũng đáng quý, và chúng ta sẽ còn tiếp tục góp ý xây dựng để cùng tiến nhiều hơn nữa...

3. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Về vấn đề lãnh đạo thì ngoài chị Đá, anh chuối em trân trọng kính mời anh pna-----> một thành viên mới nhưng cực kì, cực kì nhiệt tình và hiểu biết ...
  4. sun_forever

sun_forever Thành viên mới

Ai mà chả được! Miễn làm việc tốt là ok! Còn không thì ...
  5. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

sao ku bức xúc thế hả? theo tôi thì bác chuối và em ThuLam là được rồi đấy!
  6. titahagi

titahagi Thành viên mới

Theo tôi thì trước mắt cứ phải nhanh chóng chọn ra mod đi đã để còn chịu trách nhiệm về nội dung của box trước admin chứ.
    Em đồng ý với bác VYME về việc để bác chuối và em ThuLam làm mod,
    Chúc box TQ mới thành lập luôn được thành công và là nơi tụ hội của không chỉ những người con của TQ mang trong mình dòng maú Lạc Hồng.
  7. chuoinai

chuoinai Thành viên mới

Đã thống nhất từ khi gửi đơn xin thành lập Box rồi mà. Box chúng ta sẽ có 2 Mod là 2 nhân vật nữ rất dễ thương ThuLam và Đá. Em Đá có kinh nghiệm làm Mod bên TN rồi, qua đây chia sẻ với anh em tý nhé. Giống y như tỉnh nhà mà. Vốn hay có phụ nữ làm lãnh đạo.
    Tui thì thôi. Xin kiếu cái chức Mod đó đi ! Mấy cu admin nhìn thấy nick tui đã ngán tận cổ rồi
    Thế nhé ! Lão Thatwhy đâu rồi ? Set nhanh nhanh cho người ta còn làm việc. Lề mề quá đấy
  8. pna

pna Thành viên mới

Lão Rất oai còn chat với người yêu.
    Hà hà, MOT miếc thì làm gì mà tranh luận mãi không xong thế nhẩy.
    Cứ nhẩy hết chỗ này đến chỗ khác chọc ngoáy mới vui. Anh thấy các đồng chí băn khoăn làm gì. Ai thì cũng được tuốt tuồn tuột thôi. Dẹp mấy cái tranh luận MOT miếc mà lo nội dung và tập hợp thành viên mới là thượng sách...
    Tớ phải đi ấy cái...
  9. sun_forever

sun_forever Thành viên mới

Phải thôi, tốt nhất không nên làm Mod, chú Pờ ná nà ở lại đi spam với anh, làm Mod chi cho khổ cái thân!
  10. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

quote-pna viết lúc 21:50 ngày 28/07/2004:
    Nhân đó, tôi xin góp ý với một số thành viên của Thái Nguyên, chúng ta giúp các bạn Tuyên Quang thì phải thể hiện được tình đoàn kết và biểu lộ sự tôn trọng. Đây là mảnh đất với những con người góp phần làm nên sự nổi tiếng cho cả Thái Nguyên và Tuyên Quang với câu Chè Thái Gái Tuyên, vậy nên hãy nhiệt tình hơn nữa, nhưng không nên lập quá nhiều Chủ đề mới trong box này, trước cả các bạn Tuyên Quang như vậy.
    Hãy để các thành viên Tuyên Quang mà trước hết là những ngưòi con đất này lựa chọn cho mình những tên gọi Chủ đề thích hợp nhất, nó không chỉ đơn giản là việc ai đến trước đến sau, phải vậy không nào.
    Nhưng sự ủng hộ thì bao giờ cũng đáng quý, và chúng ta sẽ còn tiếp tục góp ý xây dựng để cùng tiến nhiều hơn nữa...

[/QUOTE]
    Mấy thành viên Thái Nguyên ạ ?<<<<<<<<<<< ho` ho` ho`, lão này chắc đang nói đến chị em nhà mình đây Sunflowerboy ơi. Ấy ấy , chú này , sao fải nóng tính thế, anh ấy cũng là người TN, đồng hương với nhau cả, thôi, chú cứ ở đây, để chị giải quyết vụ này
    e hèm, anh pna này, theo anh việc lập topic là không tôn trong Anh sai rồi, trước đây box TN mới thành lập , em không biết là viết gì ngoài topic " đất và người TN" , " thông báo, hỏi đáp xây dựng box " , sau đó một ngày nhờ anh Phong lập topic đăng kí thành viên thì em mới biết là các box này cần fải có " Đăng ký thành viên" , và em rất cảm ơn anh ấy , sau đó có Sunflowerboy lập " con gái TN như thế nào ", em cũng rất cảm ơn Sun ( chị em mình cứ nói cảm ơn hoài , ngại ghê, Sun nhỉ ) Box TN hồi đó khó khăn hơn TQ bây giờ nhiều, thành viên thì lèo toè vài người , mà còn kô thèm post bài, có chăng là sự giúp đỡ từ các bạn hàng xóm như anh vanyeuminhem, em triệu thanh hải...v....v...v... Là người đã từng đi xin lập box, gắn bó với TN ngay từ đầu nên em hiểu cái khó của box TQ mới thành lập . Nếu anh cho em và sunflowerboy tranh thủ đến trước rồi post bài ầm ầm á? thế thì thôi, em không viết nữa . Em tự ái rồi đấy . /o**************. nhưng mà Tự ái<-----không fải là tính cách của Tâm hồn của đá, nếu là ĐÁ thì .... ĐÃ THẾ ĐÁ CỨ VIẾT ĐẤY
    Gửi anh chuối nải :
    Nếu nói về kinh nghiệm thì anh Sun_forever còn nhiều kinh nghiệm hơn em anh chuối nải ạ , dù không làm mod box TQ nhưng em vẫn luôn sang box TQ anh ạ
    Em bầu anh chuối nải vì anh là người TQ, em Thu Lam cũng là người TQ. Hơn nữa anh và Lam đều là những người có tâm huyết với TQ, nếu bầu thêm một mod nữa thì nên chọn một bạn nào đó người TQ và đang ở TQ ( để tổ chức offline cho box, anh chuối và em Lam đang ở HN rùi mà ) Hiện tại thì em bầu anh pna.
    anh chuối nải thì em hiểu, nhưng anh hãy nghĩ đến TQ mà làm mod đi anh ạ. Còn em Lam và anh pna hê hê, thích bỏ xừ đi còn giả vờ bên TN cứ kêu gọi anh em sang đây ủng hộ, thế mà ở đây nhỏ nhẹ, giả vờ đùn đẩy em Lam và anh pna làm ĐÁ hơi thất vọng đấy . Một thầy giáo đã nói với ĐÁ thế này " muốn vào Đảng thì phải chủ động" <-------xin tặng em Lam và anh pna câu đó, , cứ cái kiểu của 2 đồng chí pna và thulam thi` đến tết MA RỐC cũng chỉ là đoàn viên thui . Thôi , 3 đồng chí làm mod đi , sau này ọp lai với TN, em sẽ chỉ bảo thêm về việc tự ứng cử nhé
    Túm lại là : hy vọng sáng mai vào ĐÁ hy vọng thấy 3 tên vị này trong danh sách những người quản trị box TQ
    Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 08:47 ngày 30/07/2004