1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo - Ý kiến - Hỏi đáp - Set tittle........(Khóa nick và hạn chế vĩnh viễn với những đối tượng

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi anchoitute, 27/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Ui ui. Báo cáo các bác là em nhận ra mấy điểm này but ứ dám ho he. Toàn MIN sửa. Ho he 1 fát, các chàng MIN lại điều 1 ẻm MOD chân dài về làm loạn ZIM lên thì vỡ alô. Các cụ hết thơ với văn luôn. Bõ lại hoang hóa như xưa thì buồn. :D. Mong các cô, các chú, các bác, các em nhỏ đang ngơ ngác, các bà già đang quang quác.... thông cảm cho nhà tráu ợ
  2. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Hứ!
    Ở đây có mỗi em nói, ý bác là em là "bà già đang quang quác" à? Bác này Ngủ mơ thế mà nói cứ tỉnh như sáo ấy!
    Thưa bác, em muốn nhờ bác sửa lại tên cái topic - em đã đề cập ở pót trang trước ấy. Em nhờ nhiều thế, bác có bực mình gì không ạ (bác cứ mạnh dạn phát biểu, đừng ngại )? Hay có cách nào để đỡ phiền bác được ko ạ?
    Ngoài ra, em xin được thắc mắc tiếp là sao giờ Zim lại chạy về chỗ cũ rồi ạ? Chả hiểu đầu cua tai nheo thế nào! Giá cái dòng "các chàng trai, cô gái ưu tú..." trở lại như cũ nữa thì càng tốt!
  3. dangiaothong

dangiaothong Thành viên rất tích cực

Min làm ăn buồn cười thật, thích làm gì thì làm, lộng quyền, chẳng coi thành viên ra gì.
    Nếu như vì một điều gì đó mà cần thiết phải di chuyển box, thì cũng nên báo cáo với các thành viên một tiếng. Đằng này cứ cắm đầu làm, di chuyển đi rồi lại di chuyển lại.
    @maybeU: Câu slogan là do mod đặt, có thể bạn thấy không hay nhưng đừng đòi hỏi thế nhé!
  4. maybeU

Tớ có nói gì đâu.
    Chỉ hi vọng được nhìn cái câu slogan vui vẻ để cái box cũng vui vẻ theo ấy mà.
  5. Ngumo

Eo khiếp! Mới có tý thế mờ đã dỗi. Mờ, vơ cũng nhanh. Cái "quang quác" chỉ đùa tý mờ đã lỗi về mình. Lần sau, iem nà iem "tránh voi chạ xấu mẹt lào".
    Xin thưa, cái Slogan kia nà do iem đặt. Những cái "khoảng lặng" vừa chuyển về thì iem chịu, chạ biết MIN nào đặt. Iem nà iem tiếc cái công nghĩ ra câu đó, tick icon, hoa hoét, tạo cho ló chạy.... Bây h thì iem chán, ứ đổi lại nữa. Hự hự
  6. LieofDali

LieofDali Thành viên mới

Công nhựn chuối cả nải.
    Mình là mình định im rồi, nhưng cái kiểu tự tung tự tác của Min ở đây chả ra sao cả
  7. maybeU

Em có dỗi gì đâu ạ.
    Mà bác cũng đừng dỗi!
    Bác đổi lại cái slogan đi cho vui cửa vui nhà. Bác cũng đổi lại cái tên topic "Tường thuật trực tiếp" hộ em mí! Em năn nỉ bác ạ!
  8. maybeU

Em có dỗi gì đâu ạ.
    Mà bác cũng đừng dỗi!
    Bác đổi lại cái slogan đi cho vui cửa vui nhà. Bác cũng đổi lại cái tên topic "Tường thuật trực tiếp" hộ em mí! Em năn nỉ bác ạ!
  9. Ngumo

Thể theo sự chỉ đạo của các kụ, iem đã đổi cái "sờ nô gần" cho ló vui cựa vui nhà roài ợ. Nếu có gì chưa chuận hay chưa đc như ý, các pác cứ chỉ đạo ạ. :D
  10. Ngumo

Thể theo sự chỉ đạo của các kụ, iem đã đổi cái "sờ nô gần" cho ló vui cựa vui nhà roài ợ. Nếu có gì chưa chuận hay chưa đc như ý, các pác cứ chỉ đạo ạ. :D