1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp(thắc mắc gì thì cứ vào đây, chúng tôi giải quyết liền-trong ngày). Thông

Chủ đề trong 'Hưng Yên' bởi andythao24, 27/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

Thông báo, ý kiến, hỏi đáp(thắc mắc gì thì cứ vào đây, chúng tôi giải quyết liền-trong ngày). Thông báo thay đổi nh

Hiện giờ admin vẫn đang khoá box nên thành viên chưa post được bài , cảm phiền chờ em vào TMG nhờ admin mở sau vài phút .

Được hoangthuylinh sửa chữa / chuyển vào 17:31 ngày 31/12/2005
  2. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Mừng nhà mới
    Vui quá chẳng biết viết gì nữa,chúc nhà mình ngày càng vui hơn vậy.Mọi người cùng cố gắng nhé.
  3. andythao24

Hiện nay mod thì vẫn post được bài , do lỗi của ttvn nên thành viên chưa post được bài .Mong anh chị chờ admin khắc phục nhé
    Hiện nay anh wildman1979 đang đi công tác có pm cho em , em xin phép được nói thế này ah:Sẽ xin phép mod bên thông báo , ý kiến hỏi đáp được lập topic Hội đồng hương Hưng Yên để các thành viên cùng bàn kế hoạch off mừng box tròn một tháng và cũng là mừng năm mới , Tạm thời em xin phép bầu anh wildman1979 làm hội trưởng hội đồng hương
    http://3.ttvnol.com/Hoidap/628901.ttvn​
    Được andythao24 sửa chữa / chuyển vào 14:45 ngày 31/12/2005
  4. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

test ok
  5. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

test
  6. hoangthuylinh

Topic này thành Thông báo - ý kiến - hỏi đáp luôn ạ.
    Được hoangthuylinh sửa chữa / chuyển vào 22:13 ngày 31/12/2005
  7. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

2 em hoangthuylinh va andythao có trách nhiệm kiến nghị admin cho anh làm mod đê, đang có việc cần. Đổi ý roài, muốn làm mod. Hợ hợ. Nhanh nhanh nhé. Thanks trc.
  8. andythao24

Ko cần kiến nghị vì em chỉ tạm thời làm khi box ra đời em sẽ ko nhận nữa đâu
    To Linh : bạn cứ ghé qua các box khác xem những topic họ đã lập xem , ko phải là spam mà đó cũng là topic để ko những box có nhiều chủ đề phong phú mà còn câu kéo đông thành viên vào box post bài
    Tớ chỉ đôi lời muốn nói rằng tất cả các topic của thành viên post ko phải spam thì ko có quyền xoá chỉ có thể khoá sau 24h .Đơn cử topic sau :
    Topic : Niềm vui hôm nay của bạn là gì ? share cho biết
    & topic nỗi buồn của bạn hômnay sao? chia sẻ hoặc có thể xả stres của thành viên hainguyen0905. Sao lại copy bài viết vào topic tâm sự và xoá 2 topic đó , còn đó có phải là spam hay loãng diễn đàn thì các thành viên trả lời hộ tớ .Đôi lời góp ý có gì ko phải thông cảm, chúc năm mới an khang , thịnh vượng và hạnh phúc
  9. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Đây là box Giao Lưu, ngoài các bài spam rõ rệt, nói 1, 2 câu thì mới xoá. Chứ nếu mà xoá thế thì thời gian dành cho dọn dẹp cũng mất khá nhiều đấy Linh ạ. Hơn nữa, box mới lập, thư giãn và thoải mái nhé, đứng quá nguyên tắc
  10. hoangthuylinh

Cám ơn ý kiến góp ý của mọi người ạ .Chắc em còn phải học hỏi nhiều ạ .
    Cách nhìn nhận của mỗi người khác nhau ạ ,em sẽ thay đổi để phù hợp với mọi người hơn .
    Thực ra em đang đi học xa nhà,chắc sau này cũng ít thời gian lên mạng hơn ạ .Em xin dừng chức MOD ạ,anh ngumo làm phù hợp hơn em ạ .Em sẽ viết ý kiến của mình gửi admin ạ.
    Chúc mọi người năm mới vui vẻ ạ .